Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 156 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AE CỦA MAICA ƠI,
HÔM QUA MAICA CÓ LÊN VIDEO VÀ CÓ CHIA SẺ CẦU TỔNG CHO AE, 3 CẦU ĐÊU CÓ T9 1 CẦU MAICA BỊ NHẦM, CẦU MAICA CHIA SẺ VẪN CHẠY, CHẠM TỔNG GIAI ĐB VÀ GIẢI NHẤT VẪN ĂN, NAY MAICA CÓ SAI SÓT VÀ SƠ SUẤT 1 CHÚT BI THIẾU SÓT, DÀN CÓ 63 MÀ KO CÓ 36 TRONG KHI ĂN ĐC CANG THỦ, THÂT LÀ TIẾC ĐUNG KO AE??
MAICA ĐÃ TỪNG CHIA SẺ RẤT RỠ RÀNG TRÊN TRANG 1 CÁCH VÀO TIỀN VÀ CHUẨN BỊ VỐN RA SAO RỒI ĐUNG KO???
VIDEO HÔM QUA AE XEM AE CÓ THỂ HIỂU 1 PHẦN NÀO ĐÓ VỀ MAICA RỒI ĐÓ, CÁCH CHƠI CÁCH BẮT VÀ PPP CỦA MAICA.
VẬY AE ĐỪNG BUỒN VÌ HÔM NAY GÃY NHÉ.
CÀNG ĂN NGÀY 2 NGÀY 3 THÌ CANG LÃI CÀNG ĐƯỢC NHIỀU.
OK HI VỌNG MAI LẠI RỰC RỠ VÀ THÀNH CÔNG AE NHÉ!!!!!
Hi ăn ngày 3,4 mới thích ng ae

Dàn 3d thì đi dàn nào cho ngon hả ct ơi. E thấy dàn 280 số ổn phết mà vốn cũng vừa.

Chủ Tịch tập đoàn Samsung : Lee Kun Hee qua đời ngày 25/10/2020 sau 6 năm nhập viện vì một cơn đau tim
Ngay cả khi bạn không bị ốm, bạn có thể đi kiểm tra sức khỏe hàng năm, uống nhiều nước ngay cả khi bạn không khát, học cách rũ bỏ mọi điều phiền muộn. Cuộc sống cho đi và cho đi không có gì là xấu, vì vậy hãy sống đi.
Nếu bạn có tiền và quyền lực, đừng tự hào.
Hãy biết rằng bạn hài lòng với những điều nhỏ nhặt, ngay cả khi bạn không giàu, chỉ cần bạn biết cách nghỉ ngơi thì sẽ không mệt mỏi. Dù bận rộn đến đâu hãy vận động và tập thể dục trở lại.
Biên lai chứng minh giá trị của bộ quần áo trị giá 3.000 won.
Đối với một chiếc ô tô trị giá 30 triệu won, một tấm séc chứng minh điều đó.
Giấy tờ căn nhà chứng minh căn nhà trị giá 500 triệu won
Bạn có biết điều gì chứng minh giá trị của một người không?
Đó là một cơ thể khỏe mạnh!
Đừng gõ số tiền chi tiêu cho sức khỏe của bạn bằng máy tính.
Số tiền bạn có khi bạn khỏe mạnh được gọi là tài sản,
Số tiền bạn nắm giữ sau khi ốm chỉ là di sản.
Có rất nhiều tài xế trên thế giới lái xe giúp bạn,
Sẽ có ai đó trên thế giới này sẽ kiếm tiền cho bạn!
Nhưng không ai có thể chịu tổn thương thay cho thân thể của bạn,
Nếu bạn đánh mất thứ gì đó, bạn có thể tìm lại hoặc mua nó, Chỉ có một sinh mệnh vĩnh viễn không lấy lại được!
Tiền có ích gì khi tôi ở đây?
Việc theo đuổi sự giàu có vô hạn đã khiến tôi chỉ còn là một ông già tham lam.
Khi tôi chết, biệt thự sang trọng của tôi sẽ dành cho người khác không phải tôi,
Khi tôi chết, chìa khóa chiếc xe sang trọng của tôi sẽ rơi vào tay ai đó.
Nhiều thứ mà tôi đã từng biết và tận hưởng một cách hiển nhiên ....
Tiền bạc, quyền lực và chức vụ giờ chỉ còn là rác ...
Vì vậy, những người sống trong nửa đầu!
Đừng sống quá tệ,
Những người sống trong nửa sau!
Vì trò chơi vẫn chưa kết thúc, vì mọi năm vui vẻ,
Yêu bản thân từ bây giờ.
Tôi, người đã giành chiến thắng chói sáng trong hiệp một,
Hiệp hai không thể vượt qua cơn bạo bệnh và kết thúc với thất bại,
Tuy nhiên, tôi cảm thấy niềm vui ấm áp khi có thể gửi bức thư này cho bạn.
Những người đang bận rộn sống trên thế giới .....
Yêu và chăm sóc cho bản thân ...
bất lực của tôi bây giờ chỉ cầu chúc cho bạn may mắn!
-Lee Kun-hee-

Ô sao lại thế. Mình thực sự k hiểu vì mới vào diễn đàn. Đang thua mà giờ nghe thấy bào mất phao thì lsao bây giờ @trau97 ơi. C @rubys ơi, @toan8998 ơi
Thật sự hôm qua e cũng nghi nghi định nghỉ rồi . Nhưng ko kièm được mới lại vào đấy chị . 1 tháng kaka cho ace mình lấy ko biết bao nhiêu xiền của nhà đồng nát nên chuyện bị soi là bình thường mà .hôm qua dàn bị đảo hết đấy chị , và chưa bao giờ kaka bị gãy full như vậy

AE CỦA MAICA ƠI,
HÔM QUA MAICA CÓ LÊN VIDEO VÀ CÓ CHIA SẺ CẦU TỔNG CHO AE, 3 CẦU ĐÊU CÓ T9 1 CẦU MAICA BỊ NHẦM, CẦU MAICA CHIA SẺ VẪN CHẠY, CHẠM TỔNG GIAI ĐB VÀ GIẢI NHẤT VẪN ĂN, NAY MAICA CÓ SAI SÓT VÀ SƠ SUẤT 1 CHÚT BI THIẾU SÓT, DÀN CÓ 63 MÀ KO CÓ 36 TRONG KHI ĂN ĐC CANG THỦ, THÂT LÀ TIẾC ĐUNG KO AE??
MAICA ĐÃ TỪNG CHIA SẺ RẤT RỠ RÀNG TRÊN TRANG 1 CÁCH VÀO TIỀN VÀ CHUẨN BỊ VỐN RA SAO RỒI ĐUNG KO???
VIDEO HÔM QUA AE XEM AE CÓ THỂ HIỂU 1 PHẦN NÀO ĐÓ VỀ MAICA RỒI ĐÓ, CÁCH CHƠI CÁCH BẮT VÀ PPP CỦA MAICA.
e vẫn luon tin tuong ở a.!!

A ƠI, MỖI 1 CÁ NHÂN ĐỀU ĐƯƠC BÌNH CHỌN CHO 2 NGƯỜI, VƠI CA NHÂN EM, EM CŨNG CÓ VÀO BÌNH CHỌN CHO BÁC MÀ SAO KO ĐƯỢC, EM NGHĨ LÀ DO NGƯỜI ĐỨNG TRONG TOP CHỈ ĐƯỢC 1 THÔI, CÒN NGƯỜI KO ĐỨNG TRONG TOP THÌ SẼ ĐƯỢC QUYỀN BC CHO 2 CAO THỦ, TRƯỚC KHI MINHG CHỌN BÁC EM CÓ BẤM THỦ VÀO CỦA EM XEM CÓ ĐƯỢC KO, NHUNG CUNG DC TÍNH, CÒN NGƯƠI KHÁC EM BẤM SAU ĐOA LA BÁC MÀ KO DC NÊN EM NGHI LÀ AE MÌNH CHI ĐC 1 LẦN THÔI, TRONG DIỄN ĐÀN NGOÀI CÁC TC HAY AD RA EM THẤY CẢM MẾN NHẤT VỚI BÁC, VÀ CẢM NHẬN ĐƯỢC CON NGƯỜI CỦA BÁC THẾ NÀO, EM YÊU QUÝ VÀ LUÔN TÔN TRỌNG BÁC, CHO DÙ AE MÌNH KO ĐƯỢC VÀ CHƯA DC GAP NHAU BAO H, NHƯNG EM CẢM NHẬN DC TÌNH CẢM BÁC ĐÃ DÀNH CHO AE TRONG DIỄN ĐÀN, VÀ CHO EM. HI VỌNG CÁI DUYÊN SẼ THÀNH CAI NỢ, CÓ NỢ THÌ SE PHAI TRẢ, CÓ CÓ TRẢ SẼ PHAI GẶP NHAU, TRAI ĐẤT TRÒN LẮM A À, TUY XA MÀ GẦN, TUY GẦN MA LẠI RẤT XA, LUÔN MỌNG 1 NGÀY CƠ DUYÊN AE MÌNH ĐƯỢC GĂP NHAU. KHI DUYÊN ĐẾN CÓ XA MẤY CUNG CÓ THỂ GẶP ĐƯỢC NHAU.
TRONG DIỄN ĐÀN NÀY EM ĐÃ CÓ CƠ DUYÊN GẶP ĐƯỢC 3 NGƯỜI RỒI, TẤT CẢ CHI LA VO TÌNH THÔI. VÀ EM TIN ANH SẼ LÀ NGƯỜI THỨ TƯ CỦA EM NHÉ.
EM CHÚC BÁC LUÔN MAY MẮN MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC!!!!
Cảm ơn e đã dành cho a những tình cảm tốt đẹp nhất. Hy vọng mọi cố gắng và nỗ lực của ae mình dành cho tất cả mọi người luôn được may mắn và rực rỡ.
Chúc e và gia đình luôn mạnh khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành đạt.
Chúc cho tình cảm ae ta luôn bền vững, chúc ace trong toàn DĐ luôn mạnh khỏe may mắn, hạnh phúc và thành đạt.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ!

giai db moi gay ngay 1 nen k sao.nhung g1 da gay thong 3 hom r nen ap lực các ace ạt!
Vốn bé bạn nên đánh tập trung vào 1 thứ thôi, ko nên đánh dàn chải. Lúc đó ko sao, lúc đen có thể gãy tất dẫn đến tâm lý hoang mang, vốn lại cụt đi.

AE CỦA MAICA ƠI,
Chuyện đó là bình thường đại ka nay tưng bừng cờ hoa nhé đại ka

Thật sự hôm qua e cũng nghi nghi định nghỉ rồi . Nhưng ko kièm được mới lại vào đấy chị . 1 tháng kaka cho ace mình lấy ko biết bao nhiêu xiền của nhà đồng nát nên chuyện bị soi là bình thường mà .hôm qua dàn bị đảo hết đấy chị , và chưa bao giờ kaka bị gãy full như vậy
Ngày nọ ngày chai em zai oi nay big win

Cảm ơn e đã dành cho a những tình cảm tốt đẹp nhất. Hy vọng mọi cố gắng và nỗ lực của ae mình dành cho tất cả mọi người luôn được may mắn và rực rỡ.
Chúc e và gia đình luôn mạnh khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành đạt.
Chúc cho tình cảm ae ta luôn bền vững, chúc ace trong toàn DĐ luôn mạnh khỏe may mắn, hạnh phúc và thành đạt.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ!
A dậy sớm xế

Xem lượt bình chọn ở đâu vậy bác

Mọi người ơi. Mn vào link dưới bình chọn cho thần tượng của chúng ta nhé. Cho thần tượng thêm động lực để đưa đại gia đình ta về bờ a.
Xem lượt bình chọn ở đây bạn ơi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.