Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đọc những lời chia sẻ của bác mà e cũng thấy nhiệt huyết sôi trào. E cũng đang xa bờ nợ tầm 300tr. Và mới vào diễn đàn được 3 hôm. 3 hôm nay loay hoay k biết theo ai. Hôm đầu theo ct nguoiquaduong hqua theo chủ tịch phanbao slt 252 cũng tạch. Chẳng biết theo ai. H đọc được cs của bác e mới biết chỉ lên theo 1 người. Cảm ơn bác đã chia sẻ. Cũng xin chân thành cảm ơn đội ngũ admin của diễn đàn GMS đã tạo lên một diễn đàn như thế này!
CHÚC MỪNG BẠN ĐẾN VỚI NGÔI NHÀ CỦA MAICA NHÉ, BẠN NÊN LÙI VỀ TRANG 1 ĐỌC CÁCH MÌNH CHIA SẺ VỐN ĐỂ VÀO TIỀN VỚI NĂM RÕ DC CÁCH LẤY DÀN CHO HANG NGÀY NHÉ

KKAAKA ĐÚNG RỒI BÁC Ạ!!!
38 MÙA BÁNH TRỨNG RỒI, VÃN CÒN KHỎE LẮM CÓ TỚI 20 NĂM HAY THỰC KHUY RỒI, SINH HOẠT ĂN UỐNG CŨNG KO DC ĐIỀU ĐỘ CHO LẮM, CŨNG CÓ GIAI ĐOẠN BỊ ĐAU DẠ DÀY RỒI, UÔNG THUỐC CUNG KHỎI NGAY, NGOÀI RA CHANG BỊ J HẾT, ĐƯỢC CÁI LÀ TRỜI CHO SỨC KHỎE TRẺ SÔNG PHA LẮM, LÀM ĐỦ MỌI THỨ ÔM ĐỦ MỌI VIỆC, NGÀY CHỈ ĐƯỢC NGỦ VÀI H THÔI,
BÂY H MỌI CÁI CŨNG DÀN ỔN RỒI NÊN CŨNG DÀNH NHIỀU THƠI GIAN NGHỈ NGHƠI HƠN, CÔNG VIECJ THỰC RA CŨNG NHÀN HƠN VÀ TỰ DO, NÊN RẤT THOẢI MÁI, VÀ CŨNG ĐANG ĐIỂU CHỈNH CHO MỌI CÁI ĐI VÀO QUỸ ĐẠO, ĐỂ CUỘC SỐNG DC TÔT HƠN,
NHƯ DẠO TRƯỚC CHI MƠI ĐÂY THAY DỔI THÔI, Ở CUNG NHÀ VỚI VỢ CÒN MÀ GẦN NHƯ KO ĂN CƠM CHUNG, KO ĐƯỢC CHƠI VỚI CON CÁI, BỐ NGU THI CON THỨC, CON NGỦ THÌ BỐ THỨC, ĂN UÔNG CUNG VẬY, H QUYẾT TÂM THAY ĐỔI RỒI.
MAICA CÁM ƠN BÁC VÀ CHÚC BÁC LUÔN MAY MẮN - THÀNH CÔNG TRONG MỌI LĨNH VỮC NHÉ!!!
Thống Tướng 38 mùa bánh chưng chắc cùng 83 Quý hợi với mình rồi. Hay Thống tướng 82 nhỉ?

A maica cho e hỏi vốn 10tr nên chọn đánh (15₫ 2d ,1đ 3d 455s) vs cách( 1đ 3d 455s , 1đ 3d 280s ), trong 2 cách đó nên chọn cách nào ổn định hơn ah ,e cám ơn

Em đi đều. Hôm nào cũng 2d. Gãy 1 hôm e vẫn đi 2d. Gãy hôm thứ 2 thì hôm sau em đi 4d c ạ
Chị đi giống e nhỉ . Nhưng e đi thêm cả dàn 280s nữa . Hôm kia dờ dệt vào dàn 2d . 65x10k , 40x10 chén tất , hôm qua lại dờ dệt đi 3d giải nhất 2k với 3d đb 3k lại chén

Em đi đều. Hôm nào cũng 2d. Gãy 1 hôm e vẫn đi 2d. Gãy hôm thứ 2 thì hôm sau em đi 4d c ạ
[/
Giờ chị chơi cả giải nhats và đb luôn: 2d 65s x30đ, 3d 455s x 3đ. Nếu húp full thì 3ngày đủ chỉ tiêu chị hạ xuống, nếu gãy 1 ăn 3 vẫn ăn, gãy 2 ăn 2 thì huề, gãy 3,4 thì ngày hôm ấy lỗ. Nhưng gãy 3 thì có chứ gãy cả 4 thí lắm. Chỉ tiêu tuàn 10,12m đủ chị củng nghỉ hoạc chơi nhỏ lại cho vui. Mà hôm qua khai trương hôm đầu tiên đúng ra đc aen full rồi lại bị lỗ. Ngáo đá quá em ạ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.