Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 43 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngta chỉ cho nợ bằng ấy thôi. Giờ k đỡ cho nữa rồi. Nên e đánh thì phải nhè tiền ra. E muốn đánh cái gì chắc ăn 1 chút để trừ bớt nợ đã rồi người ta cho nợ tiếp thì đánh lô. Nhưng 2D của kaka đang aen thông quá. E sợ e vào phát tay đầu mà gãy thì chủ nợ của em giẫy nảy lên ý ?
Đúng ý em luôn. Chủ nợ bảo giờ đánh trúng thì trừ nợ mà âm hôm nào phải trả tiền mặt luôn. Nên lại sợ

Ko bạn tôi chuyên đánh 2d .4 tuần gần đây gãy 5 ngày cứ đi đều 100k . tính 4 tuần tôi cũng kiếm đc gần 40tr
4 tuàn này gãy 5 lần hả bạn, nếu tháng đc 25 ngày cũng có lãi. Đi đều thế chắc ăn mà ko mất nhiều vốn. Mình chơi bét nhiều giờ yếu tim quá, cứ chão là tim đập loạn xạ ko chão đc ấy

Đúng ý em luôn. Chủ nợ bảo giờ đánh trúng thì trừ nợ mà âm hôm nào phải trả tiền mặt luôn. Nên lại sợ
Muốn tay đầu phát ăn luôn. Chủ lô còn cho đánh tiếp. Mà 2D của xếp đang thông chưa dám vào. Cứ k vào ngày nào là tiếc ngày ấy. Nhưng nợ thì người ta cũng k giục nên bình tĩnh lắm ?

4 tuàn này gãy 5 lần hả bạn, nếu tháng đc 25 ngày cũng có lãi. Đi đều thế chắc ăn mà ko mất nhiều vốn. Mình chơi bét nhiều giờ yếu tim quá, cứ chão là tim đập loạn xạ ko chão đc ấy
C giống em. Hôm nào tham tham 1 tý. Đi thêm hạ dàn là tim đập loạn xạ ?

Ngta chỉ cho nợ bằng ấy thôi. Giờ k đỡ cho nữa rồi. Nên e đánh thì phải nhè tiền ra. E muốn đánh cái gì chắc ăn 1 chút để trừ bớt nợ đã rồi người ta cho nợ tiếp thì đánh lô. Nhưng 2D của kaka đang aen thông quá. E sợ e vào phát tay đầu mà gãy thì chủ nợ của em giẫy nảy lên ý ?
Dù có thông thế nhưng 65s chơi ngoài chỉ ăn 80-88 lãi ít, gãy 1 ngày lâu lấy lại đc lắm em ạ. Tính toán rồi đi nhé em

KKAAKA ĐÚNG RỒI BÁC Ạ!!!
38 MÙA BÁNH TRỨNG RỒI, VÃN CÒN KHỎE LẮM CÓ TỚI 20 NĂM HAY THỰC KHUY RỒI, SINH HOẠT ĂN UỐNG CŨNG KO DC ĐIỀU ĐỘ CHO LẮM, CŨNG CÓ GIAI ĐOẠN BỊ ĐAU DẠ DÀY RỒI, UÔNG THUỐC CUNG KHỎI NGAY, NGOÀI RA CHANG BỊ J HẾT, ĐƯỢC CÁI LÀ TRỜI CHO SỨC KHỎE TRẺ SÔNG PHA LẮM, LÀM ĐỦ MỌI THỨ ÔM ĐỦ MỌI VIỆC, NGÀY CHỈ ĐƯỢC NGỦ VÀI H THÔI,
BÂY H MỌI CÁI CŨNG DÀN ỔN RỒI NÊN CŨNG DÀNH NHIỀU THƠI GIAN NGHỈ NGHƠI HƠN, CÔNG VIECJ THỰC RA CŨNG NHÀN HƠN VÀ TỰ DO, NÊN RẤT THOẢI MÁI, VÀ CŨNG ĐANG ĐIỂU CHỈNH CHO MỌI CÁI ĐI VÀO QUỸ ĐẠO, ĐỂ CUỘC SỐNG DC TÔT HƠN,
NHƯ DẠO TRƯỚC CHI MƠI ĐÂY THAY DỔI THÔI, Ở CUNG NHÀ VỚI VỢ CÒN MÀ GẦN NHƯ KO ĂN CƠM CHUNG, KO ĐƯỢC CHƠI VỚI CON CÁI, BỐ NGU THI CON THỨC, CON NGỦ THÌ BỐ THỨC, ĂN UÔNG CUNG VẬY, H QUYẾT TÂM THAY ĐỔI RỒI.
MAICA CÁM ƠN BÁC VÀ CHÚC BÁC LUÔN MAY MẮN - THÀNH CÔNG TRONG MỌI LĨNH VỮC NHÉ!!!
Thế là mai ca bằng tuổi m rồi

Tiếp tục chuỗi ngày húp thông nào cả nhà! Chúc cả nhà hôm nay húp full nhé!

C vốn nhỏ. Chưa dám đi hạ dàn. Nhìn mọi người aen thèm ghê. Thi thoảng chộp giật vào hạ dàn lại đc tý kkkk
E đang suy nghĩ xem nay nên đi như nào đây chị ạ . Tuần này e phải dương được 10m thì mới đủ chỉ tiêu bù tuần trước nữa . Mà giờ mới được có 4m khó khăn quá đây chị ạ

Dù có thông thế nhưng 65s chơi ngoài chỉ ăn 80-88 lãi ít, gãy 1 ngày lâu lấy lại đc lắm em ạ. Tính toán rồi đi nhé em
10k số trúng lãi ít hơn Ku 50k c ạ. Nhưng để trừ nợ thì thế cungz ok. Lo đề vs 3D bên ngoài đều thấp

Đùa chị hôm qua mới được có 1,7m , hôm kia được 2,9m thôi . Tuần trước âm 1,8m chị ạ e còn đang bị lỗ mất ít ở chỗ lãi đây này
Chị tuần trước khung sang ngày 4 ăn đấy chị bỏ mất 15m khung ấy tuàn vừa rồi mới lấy lại đc hết còn lãi ra đc gần 10m đó em. Mà chị cả chơi tx nữa mới đc thế em ạ. Hôm qua mất cả tx cả đề hơn 10m sáng nay chị lấy lại đc 5,2m rooif đó???

E đang suy nghĩ xem nay nên đi như nào đây chị ạ . Tuần này e phải dương được 10m thì mới đủ chỉ tiêu bù tuần trước nữa . Mà giờ mới được có 4m khó khăn quá đây chị ạ
Chơi lâu rồi chắc kinh nghiệm hơn c. Kiều gì chả đc thế. Nay có cặp xiên nào chưa. C @rubys ơi em thích 575. C xem có đẹp như 181 hôm qua k. @toan8998 đâu nhể. Lên sóng xem nào

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.