Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 69 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Với số vốn 2tr e nên chơi thế nào để đảm bảo vẫn có lãi mà tỉ lệ cụt vốn ít ạ , e mới tham gia diễn đàn chưa lâu , mong các sư huynh sư tỷ chỉ giáo cho e con đường sáng với ạ

Maica xin chào ace ngày mới nhé!
Chúc aec ngày mới luôn may mắn thành công rực rỡ.

Chúc aec ngày mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc, bình an và may mắn sẽ luôn đồng hành với ace!!!

Với số vốn 2tr e nên chơi thế nào để đảm bảo vẫn có lãi mà tỉ lệ cụt vốn ít ạ , e mới tham gia diễn đàn chưa lâu , mong các sư huynh sư tỷ chỉ giáo cho e con đường sáng với ạ
2 tr em choi 3d dàn 455 số vào 1k thôi, chỉ có cách là đi đều. nếu em vào đung ngay ăn thông vôn em sẽ lên, trong 2,3,4 hôm, còn vao hôm gãy thông 3 tay là em sẽ cụt ngay vốn,
Em có thể chơi dàn 280 của a em nuôi tù 1k lên cũng được, ti lệ 1,2.3.4 dàn 280 số là 7 cang 3 ghép với dan 2d 40 số đó em, em lùi trang 1 để tham khảo cá dan của anh nhé

Trau phân tích rõ ràng quá cảm ơn người ae
Dạ cùng cảnh ae xa bờ vào đây gặp được kaka @maica giúp đỡ thì pp mình chơi như nào thì chia sẻ mọi người ai thấy hợp lí thì theo pp ý hoặc thấy chưa đúng pp thì góp ý để mục đích cuối cùng là đạt được lợi nhuận 1 cách tối đa thôi ạ . Mỗi người cũng cần suy nghĩ pp như nào với mình là hợp lí và phải đi theo đúng pp chứ cứ chơi linh tinh thì mãi mãi vẫn hoà là may . E tuần trước chơi linh tinh nên ko có lãi may vẫn theo dàn của kaka là chủ yếu chứ ko chắc cụng bục ruột rồi

2 tr em choi 3d dàn 455 số vào 1k thôi, chỉ có cách là đi đều. nếu em vào đung ngay ăn thông vôn em sẽ lên, trong 2,3,4 hôm, còn vao hôm gãy thông 3 tay là em sẽ cụt ngay vốn,
Em có thể chơi dàn 280 của a em nuôi tù 1k lên cũng được, ti lệ 1,2.3.4 dàn 280 số là 7 cang 3 ghép với dan 2d 40 số đó em, em lùi trang 1 để tham khảo cá dan của anh nhé
Chúc mừng bạn nhé. Lâu nay đang đi theo con đường riêng nhưng vẫn hóng và cổ cũ cho bạn. Từ giờ sẽ bám tụt váy bạn đó. :love: :love: :love:

Chúc Anh ngày mới tràn đầy Năng Lượng .6h30 lại bắn pháo hoa anh nhé. Tối nay được nghe giọng nói anh rồi. HiHi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.