Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
KAKAKA LÀ KẺ DẤU MẶT MÀ AE ƠI. CHI NGHE GIỌNG THÔI, MÀ NGÂM QUẤT GIỐNG GÃ MẶT ĐEN NÓI SẼ KHÁC TIẾNG ĐI ĐÓ CHỨ KO THẬT ĐÂU KAKAAK
A nói bình thường đi ngậm làm gì ạ . Nhỡ đây có dịp ra đường ko biết mặt nhưng nghe tiếng có khi lại nhận ra kaka

Maica xin chào ace ngày mới nhé!
Chúc aec ngày mới luôn may mắn thành công rực rỡ.

Chúc aec ngày mới với nhiều niềm vui, hạnh phúc, bình an và may mắn sẽ luôn đồng hành với ace!!!
Mih chào MAICA bn lần mà k thấy tl 1 tin nào ,chắc đại gia đình đông ace quá lên có bị bỏ rơi 1 số ace mà k biết huuuuuuu,chúc em và tất cả mn 1 ngày mới vv và tiếp tục chiến thắng nhé

Tuần trc cứ tiền về là c rút sợ để trên đó lại hí hoáy sang live . Để lại 910 để hsau đi 455x2k. Tuần này c k rút ra. Đợi lên 10m. C đi đúng như cậu luôn
Ai cha 2 ce tâm đầu ý hợp ghê ta, nhân lúc ko thấy chị 2ce đá xéo chị hả @trau97 @lanyn139 kkkkk
?????

Anh em cho tôi hỏi mức 1 của cao thủ Maica 7tr cho 4 ngày thì thắng vẫn gấp theo tỉ lệ 1.2.4.8 hay là chỉ mỗi thua thôi ạ , em cảm ơn

Nói thế thôi chứ nghỉ gì. Ai cũng thế. Lương 15m. Lại muốn nâng lên 20m. Vì tính trong đầu rồi. Mình đang dương mà. Mà còn tiền và có tiền mà chơi đi. Gãy là cẫn có tiền chão. Mà k gẫy thì lại thêm lương. Nên k nghỉ đc đâu.
2 chị em tính chuyện làm ăn lớn nhỉ, bỏ vốn có 1,3m với 900k rồi tháng nhận lương giám đốc 15,20m. Bác @maica xem thế nào chứ sang năm 2 em ấy lại phải mua đất làm nhà mới thì vất vả quá???

2 tr em choi 3d dàn 455 số vào 1k thôi, chỉ có cách là đi đều. nếu em vào đung ngay ăn thông vôn em sẽ lên, trong 2,3,4 hôm, còn vao hôm gãy thông 3 tay là em sẽ cụt ngay vốn,
Em có thể chơi dàn 280 của a em nuôi tù 1k lên cũng được, ti lệ 1,2.3.4 dàn 280 số là 7 cang 3 ghép với dan 2d 40 số đó em, em lùi trang 1 để tham khảo cá dan của anh nhé
Vậy nếu e chơi dàn 280 thì đy đều 1k -2k-3k ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.