Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 44 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E đang suy nghĩ xem nay nên đi như nào đây chị ạ . Tuần này e phải dương được 10m thì mới đủ chỉ tiêu bù tuần trước nữa . Mà giờ mới được có 4m khó khăn quá đây chị ạ
Mới có đầu tuần lo gì em, 6 ngày thông liên tục em lại vượt chỉ tiêu luôn???

Chơi lâu rồi chắc kinh nghiệm hơn c. Kiều gì chả đc thế. Nay có cặp xiên nào chưa. C @rubys ơi em thích 575. C xem có đẹp như 181 hôm qua k. @toan8998 đâu nhể. Lên sóng xem nào
Thua nhiều nên cũng phải rút ra tí kinh nghiệm chị ạ . Nay e đang máu lô 44 đây ạ cầu dài đẹp quá

Các anh chị ơi xin phép thống tướng cho bọn e họp ghép cặp xiên với ạ. Ace có ai có cặp nào lên mn cùng tk ghép xiên đi ạ

Chơi lâu rồi chắc kinh nghiệm hơn c. Kiều gì chả đc thế. Nay có cặp xiên nào chưa. C @rubys ơi em thích 575. C xem có đẹp như 181 hôm qua k. @toan8998 đâu nhể. Lên sóng xem nào
Đẹp mà làm gì chứ, biết đẹp rồi vẫn cố tình chọn 474 cho nghẹo???

Thế tóm lại chỉ tiêu của cậu là 5tr/1 tuần /1 vợ hay 5tr/1 tuần chia đều cho các con vợ ?
Với số vốn hiện tại chắc e chỉ cần đủ chỉ tiêu 5tr 1 tuần cho bản thân e thôi chị ạ . Còn đâu về phân phát vợ con sau chị ạ ??

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.