Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 152 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mọi người cho mình hỏi sao mình k thấy cầu và số đâu ạ .moin người chỉ mình với.mình cảm ơn nhiều ạ
Ở đây a @maica ko chia sẻ cầu mà a ấy sẽ lên dàn cho mọi người chơi hằng ngày a vào đây và quay về trang 1 tầm khoảng 15h kaka sẽ chốt

Ơn Zời nay mih lại xoá con 53 đi cho con 36 vào ,may quá vẫn húp mn ơi ,thấy mn bl toang rồi làm mih k dám xem ,thấy bảo 63 k có 36 ,nhìn ra ui may quá hiii ,mih xin có ý kiến 1 chút với MAICA và mn yêu dấu ,lên bỏ con 49,53,13 đi k tiếc làm chi ,mih vào dàn hôm nào có 3s này là xoá cho thêm số khác vào ,ai cùng ý kiến phát biểu nhaaaaa
Vậy mà chiều nay không bảo ae với .khổ

Chắc có nhiều ae muốn bình chọn cho bác maica nhưng k biết bình chọn như nào. Ae nào làm chái hướng dẫn bình chọn phát xem tnao!!!!!!

68713

Ae ơi. Hôm nay maica say tư trưa đên tối, 2 bữa thịt ngựa h mới tỉnh nè, ae nay gui đông mai chén to hơn nhê
Khổ .em còn chưa biết mùi thịt ngựa thế nào.a thông hết năm luôn cho nhiều ae về bờ còn kiếm thịt ngựa anh ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.