Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 158 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nay mình cũng giống b toang 3 dàn 2d 3d 455 và gn đi 11 củ đánh đều tay vì ko muốn vỡ kễ hoạch nhưng kiểu này mai lại phải rút lại căn vốn cho 4 ngày bh có vốn lớn sẽ chơi lớn sau vậy :))
Bạn đánh to thế à, bạn căn vốn mà đi chứ đi tụt lùi thế sao có lãi, mình ko chão thì ít nhất phải đi đều bạn ạ

Ô sao lại thế. Mình thực sự k hiểu vì mới vào diễn đàn. Đang thua mà giờ nghe thấy bào mất phao thì lsao bây giờ @trau97 ơi. C @rubys ơi, @toan8998 ơi
Chị lại ko tin vào mấy chuyện này đâu, đôi khi chỉ là sự trùng hợp ngẩu nhiên rồi dân tình hoang mang đồn thổi. Ko vấn đề gì đâu em ạ. Cứ tự tin và hy vọng thì mới có thành công đc???

Chị lại ko tin vào mấy chuyện này đâu, đôi khi chỉ là sự trùng hợp ngẩu nhiên rồi dân tình hoang mang đồn thổi. Ko vấn đề gì đâu em ạ. Cứ tự tin và hy vọng thì mới có thành công đc???
E chỉ sợ mỗi kaka ko lên số cho thôi ??

K phải là e k tin vào a maica hay sợ anh ấy chốt số bị đồng nó quay. Mà sợ anh Maica của e biến mất thì chết ?

Anh xem thêm đường cầu chạm cửa giải đb hàng vạn, hàng vạn giải nhất, và ba con g6+2 thứ7 anh kết hợp cho anh em đanh tuần em mới vào lên có đường cầu thế. Chạy đều nhiều năm. Và hai con cuối đặc biệt thứ 5 cộng vào nuôi ba ngày. Có gì sai em mới xin anh thông cảm. Cầu này em cũng chia sẻ cho chủ tịch giông bão nhưng chưa biết khu chia sẻ lên em vào bát chốt. Cũng mong các quý anh thông cảm có gì hướng dẫn em. Và mong các anh và toàn thể gia đình giải mã ngày mới thắng lợi mới thành công tốt đẹp.
ok em ti anh ngó nhé, câu nuôi thi a nhiều lắm, ae trong này gan như it choi nuôi, chị thích ăn ngay thôi. em hay ai có j hay cứ nhắn lên cho ae tham khao

Cảm ơn e đã dành cho a những tình cảm tốt đẹp nhất. Hy vọng mọi cố gắng và nỗ lực của ae mình dành cho tất cả mọi người luôn được may mắn và rực rỡ.
Chúc e và gia đình luôn mạnh khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành đạt.
Chúc cho tình cảm ae ta luôn bền vững, chúc ace trong toàn DĐ luôn mạnh khỏe may mắn, hạnh phúc và thành đạt.
TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ!
DẠ OK ANH Ạ!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.