Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 189 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
OK ANH EM H MÌNH HIỂU RỒI. DO MAI CA NHÌN SAI THÔI. MAICA VÂN LA NGƯỜI ĐƯỢC AE EM BINH CHỌN CAO NHÂT RỒI, CÁM ƠN AE ĐÃ YÊU QUY VÀ UNG HỘ MAICA NHIỀU NHÉ
Anh Em Cũng Trân Quý Tình Cảm Của Đại Ca Nhiều, Công Ơn Của MaiCa Không Biết Khi Nào Mới Trả Được, Chỉ Cầu Phúc Cho Gia Đình Thống Soái MaiCa Luôn Khoẻ Mạnh, An Khang Và Thành Đạt...Trái Đất Tròn Nhân Duyên Trời Định, Mong Sẽ Có Ngày Hữu Duyên Trùng Phùng Tất Cả Anh Chị Em MaiCaHome.!!!s-***

OK ANH EM H MÌNH HIỂU RỒI. DO MAI CA NHÌN SAI THÔI. MAICA VÂN LA NGƯỜI ĐƯỢC AE EM BINH CHỌN CAO NHÂT RỒI, CÁM ƠN AE ĐÃ YÊU QUY VÀ UNG HỘ MAICA NHIỀU NHÉ
Chuc mừng a và cả nhà.Cám ơn a Tướng. Người miền Tây rất thích giọng Hà Nội nè Ấm áp và hay hay.

Chúc mừng anh đã có thành tích cao trong tốp nhé
TẤT CẢ MỌI THỨ CHI LA PHÙ DU THÔI AE, CAI QUAN TRONG NHẤT MAICA MUỐN VÀ CẦN LÀ AE CÁC PHAN CỦA MAICA ĐƯỢC CẤP BẾN AN TOÀN VẠY THÔI. ĐÓ LA ĐIỀU MAICA LUÔN MONG MUỐN NHẤT. HƠN TẤT CẢ NHUNG GIAI THƯỞNG MÀ MAICA CÓ THỂ NHÂN DC, CÁI MÀ CAI CẦN LÀ AE ĐỀU RỰC RỠ. OK CÁM ƠN AE VA TẤT CẢ CÁC PHAN ĐÃ VÀ ĐANG UNG HỘ MAICA NHÉ!!!

TẤT CẢ MỌI THỨ CHI LA PHÙ DU THÔI AE, CAI QUAN TRONG NHẤT MAICA MUỐN VÀ CẦN LÀ AE CÁC PHAN CỦA MAICA ĐƯỢC CẤP BẾN AN TOÀN VẠY THÔI. ĐÓ LA ĐIỀU MAICA LUÔN MONG MUỐN NHẤT. HƠN TẤT CẢ NHUNG GIAI THƯỞNG MÀ MAICA CÓ THỂ NHÂN DC, CÁI MÀ CAI CẦN LÀ AE ĐỀU RỰC RỠ. OK CÁM ƠN AE VA TẤT CẢ CÁC PHAN ĐÃ VÀ ĐANG UNG HỘ MAICA NHÉ!!!
Hy vong mot ngay ko xa se dc thay đất lien a ạ

Quá chuẩn

Cảm ơn anh. A là ánh sáng là niềm tin. Là một cái gì đó mà e k nói ra đc. Nhưng từ khi theo a . E có hy vọng. Có ý chí để làm lại con người mình. Cảm ơn a vì tất cả nhưng gì a đã mang lại cho mọi người . Mốt người a tuyệt vời. Tuy k biết mặt. K biết tên .

Thật sự cái duyên cho mọi người được gặp kaka ko biết hình dáng con người như nào nó chỉ là sợi dây vô hình để mọi người biết nhau vậy mà kaka luôn chia sẻ chỉ bảo tận tâm để mọi người được về bờ thậm trí có thu nhập khá nhờ lô đề . Anh @maica một người vừa có tầm vừa có tâm . E xin được cảm ơn kaka từ tận đáy lòng mình . Chúc kaka sức khoẻ , bình an , may mắn ạ .

Thích nhất điều này khi bác nói

Cảm ơn anh. A là ánh sáng là niềm tin. Là một cái gì đó mà e k nói ra đc. Nhưng từ khi theo a . E có hy vọng. Có ý chí để làm lại con người mình. Cảm ơn a vì tất cả nhưng gì a đã mang lại cho mọi người . Mốt người a tuyệt vời. Tuy k biết mặt. K biết tên .
Mình cũng giống bạn,từ khi biết đến maica là có niềm tin vào dd

Cám ơn anh nhiều lắm

Hoàng hớt với bác xíu . E cũng chỉ chơi 3D và dàn hạ , tỉ lệ có giảm một chút nhưng nhẹ vốn ( nếu bác đi 2D thì cần thêm chút vốn dự phòng vì vốn 2D khá cao , bác có đánh thì cân tiền để nếu gãy 3D 2D nó gánh phụ còn Ko cứ chơi bình thường . Dàn nọ gánh dàn kia đều tiền mà chơi thôi
Ok b. Vây thì cứ đánh 3d cho nhẹ vốn???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.