Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 238 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ace ai biết cách cược 3D giải 6 ntn k?
Ai biết làm ơn chỉ dùm bọn mình với! Mình cũng chưa biết cách cược 3D giải 6!
Maica nói ngày mai thử nghiệm pp mới chơi 3D giải 6 mình sẽ theo cược thế nào các bạn?

ace cho hỏi dàn bác maica tuần vừa rồi ăn mấy ngày vậy e mới vào diễn đàn thua tha nhiều quá

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
Cố lên Kaka nhé. Chuyện buồn gì rồi cũng sẽ qua. Trên đây anh em ta đều là những người từng trải và cùng cảnh ngộ. Có những chuyện bên ngoài buồn ko nói được với ai, nhưng lại có thể tâm sự trên này ạ.

Kaka uống vừa đủ thôi nhé, về ngủ 1 giấc mai lại là một ngày mới vui tươi hơn ạ. Dù chưa được gặp mặt Kaka nhưng anh em trong này coi Kaka như người anh cả, luôn biết ơn và ủng hộ kaka trong mọi việc ạ.

thông tuóng cho mình hỏi. mình nghe nói đợt này an ninh mạng làm mạnh. ae mình chơi trên trang có an toàn ko nhỉ. mà thống tướng chơi ngoài hay trên trang vậy. cảm ơn
Chời ngoài 3d ăn 60 thoii thi chơi làm sao dc ae. An ninh thi lúc nào chẳng có, nhưng có ai đa bi bắt vi chơi đâu, ko phai lo ae nhé, minh con chẳng sợ thi ae sai phai sợ.

ĐI VAY HOAC MUA ĐT TRẢ GÓP ĐI, KIÊM VAI TRIÊU MAI LA VỐN, MINH VUA TIM RA ĐC PP MOI CHOI 3D G6 IT SỐ MA HIỆU QUẢ LẮM, AE CHUÂN BI MAI CHIÊN LUÔN NHÉ.
CÒN AE HAY TU TIN YÊU ĐỜI LÊN CAI J ĐẾN SẼ ĐẾN VÀ QUA NÓ SẼ QUA ĐÂY, CÓ NHUNG LÚC THÊ NÀY THI MỚI THẤM, MỜI LÀ BÀI HỌC CHO BẢN THÂN ĐỂ CÒN RÚT KINH NGHIỆM CHỨ, CON AI CUNG CÓ NỖI BUỒN, CHAN GAI CHỌN VEN ĐÂU AE À, MAICA HIÊN TAI VA BÂY H ĐÂY LONG ĐANG TAN NÁT CỤC BUỒN VÌ 1 CHUYÊN GIA ĐÌNH, NHHUNG BIET LAM SAO, HAY ĐẺ TƯ NHIÊN VẬY CÁI J ĐẾN SE ĐẾN, MAICA ĐANG NGỒI UONG RƯỢU 1 MÌNH ĐÂY NÈ, NHUNG NỖI ĐAU LUÔN NHÂN VÀ TỰ MÌNH GÁNH, CHỊU HẾT VỀ MÌNH CÓ NGƯƠI THAN DC BÌNH AN, MAICA ĐANG BUỒN LẮM NHƯNG MỌI CÁI VẪN PHẢI TIEP TỤC ĐÂY
Cố gắng lên anh nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.