Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 239 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngày nào cũng đi làm đến 5h30 mới về ...k vào được dàn của bác mica☹
Làm ji mà ko vào kịp hả bác em chơi trên loto888 6h13’ mới ko nhận nữa mà

với lại anh ấy đã lên sẵn các dàn từ 2d và 3d các kiểu rùi chỉ việc vào coppy xóng dán vào chỉ phút mốt là xong

Maica cám ơn tất cả ae đã động viên Maica nhé, nõi buồn nay cua MC chăc là lâu đó, ko rễ đâu, nhing ae yên tâm MC rõ rang viẹc nào đi viẹc đó, ko ảnh hưởng đến số mà đâu
Cảm ơn bạn cố lên bạn nhé ko có bạn nhiều AE ko có tết đâu bạn nha

Chời ngoài 3d ăn 60 thoii thi chơi làm sao dc ae. An ninh thi lúc nào chẳng có, nhưng có ai đa bi bắt vi chơi đâu, ko phai lo ae nhé, minh con chẳng sợ thi ae sai phai sợ.
Trên chỗ em ghi ngoài 3D còn 1 ăn có 350, 400 thôi ý

Maica cám ơn tất cả ae đã động viên Maica nhé, nõi buồn nay cua MC chăc là lâu đó, ko rễ đâu, nhing ae yên tâm MC rõ rang viẹc nào đi viẹc đó, ko ảnh hưởng đến số mà đâu
Cố lên Thống Tướng Maica!mọi chuyện rồi sẽ qua nhanh thôi!ace luôn bên cạnh và ủng hộ Maica♥

Cám ơn TT MAICA đã động viên. Mình thi vay mượn nhiẻu quá rồi nên giờ xoay tiền khó lắm ct ah. sang tuần cũng cố vay thêm 2tr để có thể túc tắc theo được TT maica. MONG CUỐI ĐƯỜNG LẠI CÓ MỘT LỐI RẼ MAY MẮN.mình đã theo dõi Thống tướng chốt một thời gian rồi nên tin tưởng TT lắm.
Mình cũng vậy giờ hết khả năng rồi vào hóng ae cho vui thôi.

Dạ e đi đều trước e hay đi 4 dàn : 455,280,260,160 nhưng giờ e đi 2 dàn 455s và 280 thôi ạ . Tháng lấy tháng lương là ok rồi ạ
trâu ơi mình hỏi xíu giờ bạn đi đều tay dàn 455s và 280s , mấy tiền mỗi dàn thế , mà gãy thì bạn có gấp chão k

THÁNG MỚI THẮNG LỢI TO LỚN MỚI.
Chúc người e trai Maica yêu quý của tôi cùng ace cả tháng mạnh khỏe, hạnh phúc, may mắn và rực rỡ nhé?????
69274

trâu ơi mình hỏi xíu giờ bạn đi đều tay dàn 455s và 280s , mấy tiền mỗi dàn thế , mà gãy thì bạn có gấp chão k
Dạ e ko gấp chão gì nhé đi đều tiền là hàng tháng có lãi rồi pp đi đều tiền là áp dụng cho người vốn ít . Hiện e đang đi là 455x3k , 280x1k . Đi đều tiền 1 tháng ăn 14 ngày đã hoà tiền . Từ ngày thứ 15 trở đi là mình lãi ko rồi

THÁNG MỚI THẮNG LỢI TO LỚN MỚI.
Chúc người e trai Maica yêu quý của tôi cùng ace cả tháng mạnh khỏe, hạnh phúc, may mắn và rực rỡ nhé?????
View attachment 69274
Dạ thay mặt kaka e và toàn bộ ae gia đình @maica e cảm ơn a ạ . Tháng mới cũng chúc a sức khoẻ , bình an , may mắn rực rỡ lấy 27/30 ngày a nhé

Tháng mới rồi e chúc kaka @maica cùng toàn thể anh , chị , em sức khoẻ , bình an , may mắn . Chúc cho con thuyền mang tên @maica ngày nào cũng được cập bến thành công ngày nào cũng có pháo hoa của kaka nhé

Dạ e ko gấp chão gì nhé đi đều tiền là hàng tháng có lãi rồi pp đi đều tiền là áp dụng cho người vốn ít . Hiện e đang đi là 455x3k , 280x1k . Đi đều tiền 1 tháng ăn 14 ngày đã hoà tiền . Từ ngày thứ 15 trở đi là mình lãi ko rồi
Coa khi đi đều tiền lại hay ấy nhi nhẹ vốn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.