Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 246 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AE CỦA MAICA ƠI,!!!!
CÀNG NGÀY MAICA CANG NHIỀU CANG ĐÔNG AE ĐẾN VỚI NHÀ MAICA
MAICA KO THỂ TRẢ LỜI HAY ĐỌC HẾT ĐƯỢC CÁC TIN MÀ ACE HỎI HAY CHÚC MAICA ĐƯỢC.
VÂY AE HẾT SỨC THÔNG CẢM CHO MAICA NHÉ.
AE NAO CẦN HAY CÓ J ĐÓ QUAN TRỌNG AE CỨ NHẮN VÀO HỒ SƠ CỦA MAICA, MAICA SẼ TRẢ LỜI SAU NHÉ.
ĐỒNG THỜI MC NHỜ ĐẾN AE CŨ ĐÃ BIẾT VÀ CÓ THỂ TRẢ LỜI VÀ HỖ TRỠ CÁC BẠN CŨ GIÚP MAICA NHÉ. H 1 MÌNH MAICA KO THỂ KIÊM HẾT ĐƯỢC CÁC CÔNG VIECJ NHƯ TRƯỚC ĐÂY,
MC MUỐN TẬP TRUNG VÀO CÁC CON SỐ VÀ NGHIÊN CỨU THÊM CÁC PP MỚI HAY HƠN, IT SỐ HƠN CHO AE CHƠI AN TOÀN HƠN
AE HÃY NHÌN CON SỐ NỔI Ở CÁI CHUÔNG TRÊN GÓC PHẢI DƯỚI ẢNH ĐÂY MÀ XEM NÈ, VẬY AE HÃY THÔNG CẢM VÀ AE CŨ GIÚP MAICA HỖ TRỢ CHO CÁC AE CŨ GIÚP MÌNH NHÉ!!!
MAICA CỨ YÊN TÂM VÀ TẬP TRUNG TRÍ LỰC, NHÂN LỰC NGHIÊN CỨU CÁC CON SỐ.
MỌI VIỆC GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CHO CÁC THÀNH VIÊN MỚI CỨ ĐỂ TỤI ĐỆ THAY NHAU LÀM VIỆC NÀY.
CHÚC KAKA THÁNG MỚI NHIỀU SỨC KHỎE VÀ NIỀM VUI, CHIẾN THẮNG RỰC RỠ ĐƯA TỤI ĐỆ VÀO BỜ ĐÓN TẾT AN LÀNH, TIỀN TIÊU RỦNG RỈNH.
:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$

MAICA CỨ YÊN TÂM VÀ TẬP TRUNG TRÍ LỰC, NHÂN LỰC NGHIÊN CỨU CÁC CON SỐ.
MỌI VIỆC GIẢI ĐÁP THẮC MẮC CHO CÁC THÀNH VIÊN MỚI CỨ ĐỂ TỤI ĐỆ THAY NHAU LÀM VIỆC NÀY.
CHÚC KAKA THÁNG MỚI NHIỀU SỨC KHỎE VÀ NIỀM VUI, CHIẾN THẮNG RỰC RỠ ĐƯA TỤI ĐỆ VÀO BỜ ĐÓN TẾT AN LÀNH, TIỀN TIÊU RỦNG RỈNH.
:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$:$
ok cám ơn ae nhiều nhé

EM XIN THỀ VÀ XIN HỨA VỚI CẢ NHÀ TỪ GIỜ EM BỎ LOTOBET ĐI LÀM NGƯỜI VÀ THEO MAICA HUYNH KIẾM TIỀN.
Làm đi đừng thề giống mình mệt lắm.bỏ nó tải trang khác mac chơi.1 lần full dàn 455,280,260,160 cho khoẻ khỏi phải nữa bên này nữa bên kia

AE CỦA MAICA ƠI,!!!!
CÀNG NGÀY MAICA CANG NHIỀU CANG ĐÔNG AE ĐẾN VỚI NHÀ MAICA
MAICA KO THỂ TRẢ LỜI HAY ĐỌC HẾT ĐƯỢC CÁC TIN MÀ ACE HỎI HAY CHÚC MAICA ĐƯỢC.
VÂY AE HẾT SỨC THÔNG CẢM CHO MAICA NHÉ.
AE NAO CẦN HAY CÓ J ĐÓ QUAN TRỌNG AE CỨ NHẮN VÀO HỒ SƠ CỦA MAICA, MAICA SẼ TRẢ LỜI SAU NHÉ.
ĐỒNG THỜI MC NHỜ ĐẾN AE CŨ ĐÃ BIẾT VÀ CÓ THỂ TRẢ LỜI VÀ HỖ TRỠ CÁC BẠN CŨ GIÚP MAICA NHÉ. H 1 MÌNH MAICA KO THỂ KIÊM HẾT ĐƯỢC CÁC CÔNG VIECJ NHƯ TRƯỚC ĐÂY,
MC MUỐN TẬP TRUNG VÀO CÁC CON SỐ VÀ NGHIÊN CỨU THÊM CÁC PP MỚI HAY HƠN, IT SỐ HƠN CHO AE CHƠI AN TOÀN HƠN
AE HÃY NHÌN CON SỐ NỔI Ở CÁI CHUÔNG TRÊN GÓC PHẢI DƯỚI ẢNH ĐÂY MÀ XEM NÈ, VẬY AE HÃY THÔNG CẢM VÀ AE CŨ GIÚP MAICA HỖ TRỢ CHO CÁC AE CŨ GIÚP MÌNH NHÉ!!!
Cái dễ dễ kaka cứ để e trả lời giúp cho ạ . Mỗi cái là trình độ hiểu biết của e có hạn nên e ko trả lời koij người nhiều được ạ

Anh @maica ơi anh cho em hỏi chút với. Pp anh chia sẻ em đã hiểu rồi ạ. Nhưng e có chỗ này chưa hiểu anh chỉ em với. Khi ăn thông mình tăng dàn 455s lên 1đ. Khi em tăng lên 3đ dàn 455s, nếu gãy. Tỉ lệ chão tiếp theo sẽ căn cứ từ mức 3đ có đúng ko vậy anh

Anh @maica ơi anh cho em hỏi chút với. Pp anh chia sẻ em đã hiểu rồi ạ. Nhưng e có chỗ này chưa hiểu anh chỉ em với. Khi ăn thông mình tăng dàn 455s lên 1đ. Khi em tăng lên 3đ dàn 455s, nếu gãy. Tỉ lệ chão tiếp theo sẽ căn cứ từ mức 3đ có đúng ko vậy anh
e xin trả lời như này cho bác dễ hiểu nhé : mức 1 của bác là vào 1k ăn ngày 2 lên 1k ăn tiếp lên 1k ngày 3 lên 1k ăn và ngày 4 bác vào gãy thì bác quay lại về mức ban đầu là 1k nếu gãy ngày 2 thì bác tăng lên theo tỉ lệ kaka đã chia sẻ ạ

The
Theo mình thì k nên chơi vậy bạn nhé, vì nếu muốn an toàn tránh gẫy thông sẽ ảnh hưởng vốn thì nên quay về đánh mức 1d và gấp dần lên nếu ăn thông, giờ mình ít vốn thì k nên mạo hiểm ae ạ gấp chão chỉ dành cho ai dày vốn thôi, chúc ae nhanh vào bờ

DẠ CON CÁM ƠN BÁC,
CON KHUYÊN BÁC NẾU H BÁC CÓ SỐ VỐN ĐÓ BÁC ĐANH THÊM LÊN MỨC VÀO TIỀN 3 SẼ AN TOÀN HƠN ĐÓ Ạ, NẾU H MÀ BÁC ĐÁNH 4D VỚI SỐ VỐN ĐÓ CHƠI CHO CẢ 3D,4D CON E LÀ KO AN TOÀN, VÂY BÁC CỨ NÊN CHƠI 3D MỨC VÀO TIÊN 3 ĐÃ, SAU KHI VỐN LÊN 30 TR CON SẼ CHO CÁCH CHO BÁC CHƠI CÁC KHÁC BÁC NHÉ.
Ok bác xin tuân lệnh Thống tướng ! Nhưng mai thứ 2 mới xin đề xuất nhanh thì chiều mai có , còn không thì phải ngày kia cháu ạ ! Bác cảm ơn chúa nhé !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.