Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 4 - THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 247 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E hỏi a đừng cười.e không biết lùi về trang 1 ở phần nào của a nữa để e xem cách chơi g 6.trang 1 là trang chủ hay chỗ nào bác hướng dẫn e với
Mình cũng như b định hỏi mà ngại hi ko bt mình phải hỏi b ơi. Chúc b may mắn thành công hi

The

Theo mình thì k nên chơi vậy bạn nhé, vì nếu muốn an toàn tránh gẫy thông sẽ ảnh hưởng vốn thì nên quay về đánh mức 1d và gấp dần lên nếu ăn thông, giờ mình ít vốn thì k nên mạo hiểm ae ạ gấp chão chỉ dành cho ai dày vốn thôi, chúc ae nhanh vào bờ
E cũng chỉ đi 455 1d vs 2d 5d 2 d tháng này bắt đầu theo

Đúng là bõ công theo dõi ấp ủ và tham khảo ý kiến. 2 ngày lãi 8tr chắc sang tháng mới trung bình tháng mong được tầm 50tr là ấm lắm rồi. Cảm ơn sếp Maica cùng tiếp tục rực rỡ nào
2 ngày đã húp dc 8tr r bác đánh cũng tục nhỉ

E cũng chỉ đi 455 1d vs 2d 5d 2 d tháng này bắt đầu theo
Uh ! Theo a Maica là chuẩn rồi, nhưng cố gắng điều chỉnh vốn, lí thuyết chỉ 1 phần , quan trọng vẫn phải tùy vốn mình có nữa.ít vốn k nên chão nhiều quá, chơi mức an toàn để chờ dây đỏ ae nhé.

2 ngày đã húp dc 8tr r bác đánh cũng tục nhỉ
Đáng lẽ ăn 10tr cơ ng ae. Vì ban đầu tôi định đánh theo trang 1 a Maica nói nhưng vốn tôi tầm 30-50tr thì a ấy bảo đánh vậy nó phí quá nên cứ 5-2-2-2 đi nhưng tôi thấy dàn 160s ăn hơi ít nên tôi chỉ đánh đến 260s thôi mức 5-2-2 may mắn là mở bát 2 ngày ăn cả 2 mới mát máy chứ 1 hôm ăn 2 dàn hôm qua ăn full chả 8tr à haha tôi mà đánh cả 160s chả là 10tr 2 ngày à. ae cứ quất đi k phải lo

Dạ e ko gấp chão gì nhé đi đều tiền là hàng tháng có lãi rồi pp đi đều tiền là áp dụng cho người vốn ít . Hiện e đang đi là 455x3k , 280x1k . Đi đều tiền 1 tháng ăn 14 ngày đã hoà tiền . Từ ngày thứ 15 trở đi là mình lãi ko rồi
Bác đi đều tiền dàn 455s tháng này còn ngon hơn cả gấp chão.

Cho em hỏi nếu em đi đều tiền mỗi dàn đề 40s đc ko vì vốn em mỏng ấy, 2tr thì em chia đc 5 ngày rồi, còn đi dàn 3d 455 thì chỉ đc 4 ngày, mong các bác chỉ giáo cho em phương pháp nào ổn nhất ạ, em cảm ơn

Cho em hỏi nếu em đi đều tiền mỗi dàn đề 40s đc ko vì vốn em mỏng ấy, 2tr thì em chia đc 5 ngày rồi, còn đi dàn 3d 455 thì chỉ đc 4 ngày, mong các bác chỉ giáo cho em phương pháp nào ổn nhất ạ, em cảm ơn
Đi dàn 65s cho lành .

Vốn 2tr bác đi đều tiền dàn 455s 3d. Bao h vốn lên thì hãng tính tiếp

B đi đều tiền dàn 40 k ổn, đều thì nên đi 65s b ơi,40s phải nuôi có lúc gãy thông 5 tay đấy,65s như tháng 10 gãy 1 tay là ăn lại luôn

Theo mình và cũng như mình đang áp dụng thì người ae đang ít vốn, mình nên chỉ theo mỗi 3D đàn 455s thôi, vốn vừa nhẹ mà ăn cũng bằng dàn 65, tỉ lên ăn ngang nhau 98 /100, ae nên cân nhắc.Chúc người ae nhanh ổn định.

B đi đều tiền dàn 40 k ổn, đều thì nên đi 65s b ơi,40s phải nuôi có lúc gãy thông 5 tay đấy,65s như tháng 10 gãy 1 tay là ăn lại luôn
Vâng, em muốn hỏi dàn 40s có ăn đều k, nếu vậy e chia vốn làm 4 ngày chơi dàn 455s cũng ổn ạ

Theo mình và cũng như mình đang áp dụng thì người ae đang ít vốn, mình nên chỉ theo mỗi 3D đàn 455s thôi, vốn vừa nhẹ mà ăn cũng bằng dàn 65, tỉ lên ăn ngang nhau 98 /100, ae nên cân nhắc.Chúc người ae nhanh ổn định.
Cảm ơn bác, em mới biết đến ct maica và theo dõi ct maica đc hơn chục ngày, tháng này đầu tháng e quyết định theo bác maica vào bờ, e chỉ còn có số vốn ít ỏi 2tr, chúc ct maica và ae tháng này rực rỡ để e theo vào bờ ?

65s thì 1 gãy phải bằng 2 ăn ấy bác, nên em vẫn thích 455s hoặc 40s hơn, 1 ăn 1 thua cho dễ vì vốn em mỏng, nên em mới hỏi là 40s có ăn đều ko ạ, 3d thì em thấy ăn quá ổn r ạ
Dàn 65s của maica ăn đều mà bạn , đánh đều tay ko lỗ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.