Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 55 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HÚP 20D 723 CỘNG 2D CÀNG KẾT 1267 ẤM RỒI E SAU 2 NGÀY XỊT
Em chỉ chơi 65s ghép 7 càng và thêm lót 40 số ghép 7 càng a . 40s e thông ngày 6 ,65s thông ngày 10 .Cũng kiếm dc kha khá a ạ . Em ko chơi to như anh , em chi chơi 10d thôi

Em chỉ chơi 65s ghép 7 càng và thêm lót 40 số ghép 7 càng a . 40s e thông ngày 6 ,65s thông ngày 10 .Cũng kiếm dc kha khá a ạ . Em ko chơi to như anh , em chi chơi 10d thôi
A THÁNG TRƯỚC CHƠI ĐỀU 10D ĂN ĐC GẦN 100M VÌ ĂN 25 NGÀY THÁNG NÀY A TĂNG LÊN 20D E Ạ A ĐI ĐỀU THÔI DÂY ĐEN LẠI CÓ DÂY ĐỎ GỠ LẠI NGAY THÁNG NÀY ĐẦU THÁNG A ĐEN 10 NGÀY ĐẦU THÁNG ĂN ĐC 3 NGÀY THUA 7 NGÀY ĐẾN HNAY LÀ ĂN 11 NGÀY THUA 10 NGÀY CÓ LỜI RỒI HEHE

A THÁNG TRƯỚC CHƠI ĐỀU 10D ĂN ĐC GẦN 100M VÌ ĂN 25 NGÀY THÁNG NÀY A TĂNG LÊN 20D E Ạ A ĐI ĐỀU THÔI DÂY ĐEN LẠI CÓ DÂY ĐỎ GỠ LẠI NGAY THÁNG NÀY ĐẦU THÁNG A ĐEN 10 NGÀY ĐẦU THÁNG ĂN ĐC 3 NGÀY THUA 7 NGÀY ĐẾN HNAY LÀ ĂN 11 NGÀY THUA 10 NGÀY CÓ LỜI RỒI HEHE
đúng rồi anh , cứ đi đều bước , có tháng nọ tháng kia , ít nhất là ko bị lỗ là được rồi

Anh Maica ơi, e thấy dàn nuôi anh ghi mỗi C5 thì dàn đấy vẫn nuôi nốt khung ngày mai ạ

Tháng nào em cũng bình chọn cho bác saigon vs maica mà
Bình chọn ở đâu và vào ngày nào để mình bình chọn cho 2 người. Lelinh0612 và maica. Mặc dù mình ko hay theo dõi bài của ct Maica lắm. Vì mình thấy khó hiểu hơn bài của lelinh0612

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.