Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 56 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
a đánh tự bắt đc 3 tháng rồi thsng 4 a rực rỡ thua đúng 5 ngày/ 30 ngày tháng này thì đnag ăn 10 thua 10 k rực rỡ cho lắm
Ối ng ae dạo này bắt giỏi thế , tháng ăn 25 ngày hơn cả các cao thủ rồi , vẫn đều đều đồng ra đồng vào chứ

Chia sẻ rõ ràng dàn như thế mà ae ko hiểu
Bác Maica ơi, hôm nay em vẫn vào dàn ct 49 anh chia sẻ hôm qua , thế là toang . Bác cho hỏi mai còn nuôi dàn đấy nữa không hay chờ Bác lên dàn khác ak???

Ae cho mình hỏi, mình có lập được TK THA mà trùng vs cmt, tk ngân hàng của kubet mình đang chơi ko

A nghỉ vài hôm rồi A quay lại dẫn dắt AE , chứ A đừng nghỉ luôn ạ
Cho em bám A vào bờ với ạ

A THÁNG TRƯỚC CHƠI ĐỀU 10D ĂN ĐC GẦN 100M VÌ ĂN 25 NGÀY THÁNG NÀY A TĂNG LÊN 20D E Ạ A ĐI ĐỀU THÔI DÂY ĐEN LẠI CÓ DÂY ĐỎ GỠ LẠI NGAY THÁNG NÀY ĐẦU THÁNG A ĐEN 10 NGÀY ĐẦU THÁNG ĂN ĐC 3 NGÀY THUA 7 NGÀY ĐẾN HNAY LÀ ĂN 11 NGÀY THUA 10 NGÀY CÓ LỜI RỒI HEHE
Khoipuoi3 lên 64 số cho ae tham khảo với. Tks

Anh chị em có thể tham khảo cao thủ này nhé , đảm bảo ngày nào cũng trúng đề.
mình vừa rảnh test đúng 100 số luôn. hihiiiiii
120399

Ae đọc ky lại nhé, nếu chơi dan 3 càng thi con càng cộng con chục nó là bọ 01,24,33, là ăn, tương tự choi 4d nếu con càng 4 công con càng 3 mà nó là bộ 01,24,33 là ăn nhé, ko cân quan tâm đề về con j. Chi cần so càng công vao thoii
E chưa hiêu cach b noi ơ trên lăm b vd đi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.