Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 29 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
a có dàn 4d 2000 sô tuần nào cũng nổ, ae có thể rình vào tiền từ thứ 5, nếu những ngày trước chưa nổ, và dàn 200 sô 3d tuần nào cũng nổ, 2 dàn trên là dàn cố định nuôi tuần
1 là dan 3d 200 số cứ con cang 3 và con hang chục mà công vao la tổng 1 hoặc tông 6 là ăn
2- tương tự như trên dàn 4d thi con cagng 3 và con càng 4 mà cộng lại là tổng 1 hay 6 là ae ăn, minh sẽ lên săn dàn để tại bai 3 trang 1 cho ae rễ lấy nhé.
Bac' săn luc' nào tiêng' kêt' bac' nhăc' giup' ae vào vơi' ah

a có dàn 4d 2000 sô tuần nào cũng nổ, ae có thể rình vào tiền từ thứ 5, nếu những ngày trước chưa nổ, và dàn 200 sô 3d tuần nào cũng nổ, 2 dàn trên là dàn cố định nuôi tuần
1 là dan 3d 200 số cứ con cang 3 và con hang chục mà công vao la tổng 1 hoặc tông 6 là ăn
2- tương tự như trên dàn 4d thi con cagng 3 và con càng 4 mà cộng lại là tổng 1 hay 6 là ae ăn, minh sẽ lên săn dàn để tại bai 3 trang 1 cho ae rễ lấy nhé.
Bác cho dàn lên cho ae theo nhes bác

Ct mai ca cho em hỏi cách vào tiền nuôi 3d 360sô trong 1tuân với

Chúc mừng ae về đu cả 33,44 88, 2 nháy 33, 2 nháy 88 nhá
Cảm ơn chủ tịch MAI CA. Hôm nay nhờ hóng được 3con lô ct cho mà em ghép xiên 3 chén được 30k.... Hi vọng mai anh lại chốt cho anh em một bộ lô nữa nhé anh!
Mai mình đánh con lô nào hả anh MAI CA ơi?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.