Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 68 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cá nhân mình đang kết tổng 3 hnay, ăn thông cầu này từ hôm ra 72, khá tiếc hqua chỉ đánh 3 càng 524 và 542

Sửa lần cuối:
Cảm ơn e trai Maica nhé, a lớn tuổi ngủ ít thường 5h dậy đi thể dục rồi.
Chúc e nhiều sức khỏe và may mắn nhé???
Chào anh Maica nha...thời gian gần đây bận bầu nên thời giờ lướt web ít ỏi....Mượn tạm toppic anh Saigon gửi đến anh...Chúc anh luôn dồi dào sức khỏe...bảo trọng..vẩn luôn để não bộ làm việc nhưng đừng quá mức dẩn đến verve backdown nha anh...
. :love: <3 :love:

DẠ EM CÁM ON BÁC, BÁC DẠY SƠM VẬY BÁC, DẠO NAY EM LẠI BỊ MÂT NGỦ NHƯ TRƯỚC RÔI BÁC Ạ, EM CHÚC BÁC 1 NGÀY MỚI VUI VẺ BÌNH AN VÀ HẠNH PHÚC BÁC NHA!!!!
Dàn 3D tuần đã có khung mới chưa ad MaiCa

(1)Bác maica cho hỏi 7 tổng tuần này là
1,2,3,5,7,8,9 phải k vậy?
(2)Tuần mới vẫn vào tổng 2,4,7 phải k ah?

A có cái khó của a, nên tam thời a nghỉ, h nói thật là a buôn Lan a chết 5 tỏi, h a phải tạp chung a cày lại, chứ loi đề a có thua đâu, a cân nghi 1 thoi gian.
Thàng bạn em.choi lan đuơc 1 tỷ .... thực sư cái này dân xã hội vào nhiều lắm có ông to đúng sau thỏi giá hết... cay lan thưc chất và nhièu nguòi cũng biét nó chả có gia trị hiên thực gì.ai vào.sớm đuợc ăn... k là bỏ mẹ hết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.