Cầu MB - MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY | Page 84 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - KHU CHĂN NUÔI - CHẠM TỔNG 48 SỐ VÀ LÔ KHUNG 3 NGÀY

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bác ấy k chốt số b ah.bác ấy chỉ đăng dàn nuôi tại topic này thui

Anh ấn vào chỗ nút tạo dàn số rồi tìm cuối cùng có tạo dàn 3-4d đó, anh ấn càng, 1 bên là dàn, rồi ấn tạo dàn số, copy là xong anh ạ
AE MUON BIET CACH GHÉP DAN 3D CT CUA MÌNH THI NẾN ĐÁNH TRÊN YOUTUBE LÀ: CÁCH TẠO DÀN 3D GIAI MÃ SÔ HỌC LÀ CÓ VIDEO HƯỚNG DẪN AE NHÉ
Chào Mai Ca mình vào rồi nhưng cách ghép của bạn nó khác ở chỗ lấy tổng của con càng và con hàng chục chứ không phải là càng 1 hay càng 6

GHÉP KIỂU KHÁC AE CÓ THÊT VAO TAO DAN SỐ GHEP TRONG 20 GIÂY LA XONG, CÒN LÊN DC DAN 2NGHIN SỐ NÀY KO PHAI AI CUNG NGHI RA CÁCH MÀ GHÉP DC ĐÂU, MINH TIN IT NGƯỜI NGHI RA CÁCH GHÉP DC RA DAN NÀY, NẾU GHÉP DC SE NGHIÊN CUU DC RA CÁCH BẮT NAY CỦA MÌNH, MINH KO GIAI THÍCH DC BANG LƠI ĐỂ BAN GHÉP DAN NAY ĐÂU
Mình xem dàn 2000 số rồi mình ghép được chỉ có điều vào tạo dàn rồi nhưng chỉ có điều là tổng của hai số chứ không phải là một con càng cố định

GHÉP KIỂU KHÁC AE CÓ THÊT VAO TAO DAN SỐ GHEP TRONG 20 GIÂY LA XONG, CÒN LÊN DC DAN 2NGHIN SỐ NÀY KO PHAI AI CUNG NGHI RA CÁCH MÀ GHÉP DC ĐÂU, MINH TIN IT NGƯỜI NGHI RA CÁCH GHÉP DC RA DAN NÀY, NẾU GHÉP DC SE NGHIÊN CUU DC RA CÁCH BẮT NAY CỦA MÌNH, MINH KO GIAI THÍCH DC BANG LƠI ĐỂ BAN GHÉP DAN NAY ĐÂU
Cảm ơn bạn đã kích hoạt mình tìm ra cách ghép ghép rồi

Sang tháng bác nghỉ ạ,e đang vay một khoản theo bác hi vọng về bờ

Hôm qua ngồi coi tới 2h sáng luôn
Ct cho hỏi tổng đề đó đánh hằng ngày hay nuôi tuần vậy, nếu ngày 1 k ra thì nuôi tiếp hay lấy tỏng mới( trừ ghép vòng ra)
Sao k thấy ghép càng vậy pac maica. Hướng dẫn dùm luôn đi. Cám pnw nhìu

Bác cố gắng thu xếp kéo a e với bác ak. Anh em trong topic này đều là nhưng người cần sự giúp đỡ của bác thù mọi ng mới sớm hoà đồng đc với gia đình bạn bè bác ak. E cũng lấy suy nhhix từ chính trong bản thân e bây giờ nợ nần gia đình anh em bạn bè rồi cty tài chính. Thật sự đau đầu bác ạ. Cũng chủ mong bám đuoi bác để dần dần trang trải nợ nần để còn đc làm 1 con người trong mắt mọi ng bác ạ. Chứ nếu ko đúng lời hứa trả ng ta thì ng ta khinh mình như con chó bác ạ. Mong bác hãy suy nghĩ về những lời anh em trong này bày tỏ . Rồi bác hãy là 1 ng chèo lái giúp anh em với ạ. Thân gửi bác maica
Bạn ấy nói đúng tâm nguyện của bọn e ah maica ạ

bác đừng nghỉ bác ơi :( tha thiết mong bác ở lại dìu dắt các cháu ?

3,3 TR KIEM 1,8 TR 1 NGÀY, 1O TR DC 3 TAY, TRU 5 HÔM THUA MAICA CÓ DAN 3D KIÊM DC VẬY ĐÓ, BỎ 10 TR KIEM 30TR ĐA TRỪ NGAY THUA , LÀ CÓ THẬT AE NHÉ
Mong a chia sẻ cho những a ,e vốn ít về bờ với ạ

CÓ ĐÔI LỜI TU VẤN CHO AE NÀY CÁCH CHƠI ĐỂ KO BỊ THUA KO BI XA BƠ AE NHÉ, AE NÀY CÓ 1 CÁI SAI RẤT NGHIEM TRONG VÀ ĐÃ BỊ TRẢ GIÁ BẰNG TIỀN,
TAI SAO BẠN KO CHOI DAN NGẮN NGÀY, TRONG KHI ĂN LIÊN TỤC, THẬM CHÍ CÒN ĂN CHẬP, 1 THÁNG NAY 29 NGAY CHI GÃY CÓ 3 LÂN 1 LÂNG GAY CANG VÀ 2 LÂN GÃY 2D, DAN CHÍNH BẠN PHAI CHOI LAM CHỦ ĐẠO, DAN NUOI CHỈ LÀ PHỤ THÔI, LẤY CỦA THẮNG NGẮN NUÔI THĂNG DÀI
DAN NUÔI CHI CHOI LÓT, AE TINH LAM SAO ĂN DAN CHÍNH THUA DAN PHỤ MÀ VÃN LÃI THÌ MỚI KO BAO H THUA.
CÓ DAN MÀ KO BIẾT CÁCH CHOI CŨNG CHẾT ĐÓ AE NHÉ

A EM MỚI SCHƯA NGHE VÀ XEM VIDEO MINH GIAO LUU VƠI AE TRONG DD, AI NGHE RỒI SE NẮM DC CÁCH CHOI SAO CHO HIỂU QUẢ, DƯỚI ĐÂY MINH SẼ GUI VIDEO CHO NHUNG AE NÀO CHƯA XEM NHÉ
E đen a ak tại trc e thấy ăn đều nên e mới bắt đầu nuôi giờ e hết vốn rồi e cũng nghỉ thời gian mong sắp tới a hướng dẫn e cách chơi tối ưu nhất e cảm ơn chúc a nhiều sức khoẻ đưa nhiều ae vào bờ

Sao mấy bài cũ của pác bị dell hết hay sao mà kiếm được có 4 bài mới nhất ah??

Xin chào Mai Ca cảm ơn Cao thủ đã chia sẻ cầu càng nuôi tuần nhưng mình mới vào nên chưa biết ghép dàn ở chỗ nào xin chỉ giúp chứ gõ biết đến bao giờ mới hết 2000 con xin cảm ơn vì đã
Ấn vào dàn copy rồi dán bạn nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.