MẤT PHƯƠNG HƯỚNG CẦN LỜI KHUYÊN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

MẤT PHƯƠNG HƯỚNG CẦN LỜI KHUYÊN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Đầu tiên là phải nói chuyện với vợ.Vì đầu tư ck nên mất chừng đó.Để giải tỏa tâm lý đã.Cũng đừng mong vào 27lo bet mà gỡ lại được.Lên diễn đàn đọc rùi tìm hiểu dần kiếm lại từng tí nhờ sxmb thôi.Còn nhẹ đầu thì tốt nhất xóa đi mà làm ăn .đừng dính vào vay cắm nợ nần để gỡ sẽ toang nặng hơn.

Thật sưn rất nễ mấy a chốt số
Mình chỉ buồn vì mình k kiểm soát dc bản thân kiểu như nhiều số quá nh cao thủ quá rui lúc chon dánh lại tạch
Ae đi trước cho mình lời khuyên dc k ạ
Phải kiểm soát thế nao và theo thế nào ạ

Mình chỉ buồn vì mình k kiểm soát dc bản thân kiểu như nhiều số quá nh cao thủ quá rui lúc chon dánh lại tạch
K có cao thủ hay duong cầu nào ăn mãi dc.cho nen m nghĩ Thứ nhat b chuan pi vốn nhat dinh khi nào đủ vốn mới choi.thu2 chia von hop lý .chơi mon nào 1 mon k choi lung tung và theo cao thủ hoăc phuong phap nào chỉ theo 1 phuong phap.hằng ngày chỉ vào đánh đúng pp xong thoat ra k phai suy nghi.có luc 10ngay chỉ kiem 1,2m von bỏ có khi len den may chục met .có z moi ổn còn k kiem soat dc tinh hình.cuối cùng tam lý vung vang truoc khi truot 5,7...ngay la chuyen binh thuong.de chac an von tam 12ngay la ok nhat.

Giờ cháu chơi dàn đề,64 số miền bắc chạm 1,4,6,9, (1,tháng ăn 25 hôm ,vào tiền 1,3,8,)chú đã đánh 2 năm nay rồi cháu tét chước rồi vào tiền nhé (có thể đánh cả 27,lô,vào lúc 5giờ đánh 15,ph nghỉ, chúc cháu thành công, ko
khuyên cho nó hẩm hoi tôi công nhận với ông là năm nay chạm 1469 hay nổ, còn nổ 1 tháng 25 ngày thì ông đừng có mõm. chơi 2 năm nay với chạm 1469 ngứa cả đít. có tháng ăn 13 ngày gẫy thông 4 ngày. khuyên cái cc gì kiểu thế

khuyên là bỏ được thì nên bỏ anh ơi, chứ anh cứ tham thế thì bao nhiêu cũng hết á. Muốn chơi tiếp thì phải đặt chỉ tiêu lãi tầm 2-30% thì nghỉ. Còn cứ cố chấp tham thì tiền tỷ cũng bay chứ đừng nói vài trăm triệu
Tuần trước dieu huong còn bay 700trieu tâm lý van vững vàng chúc dieu tuần này gỡ lại mau lấy chồng yêu ai như qhong vẫn

Thật lòng khuyên bạn nên dừng lại. Khi nào đủ tĩnh tâm thì chơi đúng chỉ tiêu. Không gỡ được đâu đang rối thì càng không nên đánh. Thực sự tỉnh táo thì chơi
Dạo này a còn chơi 27lo ko

khuyên cho nó hẩm hoi tôi công nhận với ông là năm nay chạm 1469 hay nổ, còn nổ 1 tháng 25 ngày thì ông đừng có mõm. chơi 2 năm nay với chạm 1469 ngứa cả đít. có tháng ăn 13 ngày gẫy thông 4 ngày. khuyên cái cc gì kiểu thế

Tháng vừa rồi ra bao nhiêu tay chú chỉ góp ý bảo tét kỹ hãy vào tiền sao không tính binh quan trung ,cầu nào mà không ghãy ,ghãy thì bỏ nó lại thì mới chơi tiếp sao mà nói vậy cháu
Tuần trước dieu huong còn bay 700trieu tâm lý van vững vàng chúc dieu tuần này gỡ lại mau lấy chồng yêu ai như qhong vẫn

Giờ cháu chơi dàn đề,64 số miền bắc chạm 1,4,6,9, (1,tháng ăn 25 hôm ,vào tiền 1,3,8,)chú đã đánh 2 năm nay rồi cháu tét chước rồi vào tiền nhé (có thể đánh cả 27,lô,vào lúc 5giờ đánh 15,ph nghỉ, chúc cháu thành công, ko
1696 có khi ăn 5 ngày liền chuẩn bác oi

1696 có khi ăn 5 ngày liền chuẩn bác
1694 cháu thấy ok bác ơi

Các bác đánh đề không lên được vì sao thua thì bỏ đi. Tôi đây cũng mới bắt đầu chơi nhưng khi chơi không theo 1 ai vì người ta bắt lo đề theo ngày tháng năm con tôi đây là phải bắt từ năm 2000 mới gọi là bắt 22 năm liền

Mấy ngày nay tôi cảm thấy vô cùng mết mỏi không muốn làm gì cả. Không ngủ được. Năm nay tôi 32 T . biết đến Ku từ năm 2019 thông qua GMSH. Trước giờ tôi chỉ chơi 1 vài tr miền bắc thắng thua ko ảnh hưởng tới mình. Sau đấy biết chơi môn 27lo . đầu chơi bé. Đầu tháng 9 do thị trường chứng khoán sập nên mình đã bán hết 200 tr để tiền mặt thế là mình vào chơi 27lô chơ 1 tuần mình đã lãi 370 tr cộng với 200tr tiền vốn là có 570 tr . trong đâu nghĩ thôi ko chơi nữa . nhưng cách đây 2 ngày mình nghĩ nạp 50 tr vào tính kéo thêm 30 tr. Thế là 2 ngày đen tối đã bay cả gốc lẫn lãi. Sáng nay còn 25 tr mới nhận lương cũng vào bay hết. Chiều mượn e gái 15 tr đã kéo lên 50 tr. Ko nghỉ đc . và thế là lại bay luôn. Giờ đang ko biết làm sao vì số tiền 200 tr kia là mình vay 100 tr ngân hàng. Giờ chưa biết giải thích sao với vợ khi vợ hỏi 200 tr. Tối giờ 2 lần mình đã tính đi cắm xe ô tô để lấy vốn gỡ , mong mọi người cho 1 lời khuyên
Theo ý kiến mình bạn nên nghỉ ngơi vài hôm rồi hãy quyết định cũng chưa muộn, chơi trò gì cũng thế chơi liên tục mình hay bị mụ bạc và đưa ra quyết định ko sáng suốt, mình cũng đang nợ hơn bạn vì trò này nhưng cố gắng giữ bình tĩnh và sáng suốt !

Đã đánh theo tỷ lệ thì mong cho gãy 15 tay vì càng ngày thứ 3 càng lời to
Bố nhà ông bốc phết nổ thì nói be bé thôi, mong cho nó gãy thông 15 tay để mà bán nhà đi ak, biết chão 15 tay nó nặng về vốn như nào không mà nổ ác thế

Bình thường bạn ơi 64 số ăn 30 ngày mới khủng khiếp
Thấy bạn cũng nổ ác phết. Nếu có phương pháp gì hay thì chia sẻ cho anh em mở rộng tầm mắt học hỏi thì hay hơn là bốc phét đó

Tập trung tìm hiểu 3 càng đề 520 số đánh ăn 40% hàng ngày bởi 3 càng là thông dụng nhất còn tìm 64 a thì phải học hỏi các cao thủ

Non và xanh lắm
Những thằng thùng rỗng kêu to thì nó hay nổ và nói những câu như bạn đó bạn ak. Bạn nói câu mong cho nó gãy 15 tay là các anh em khác đủ biết cái trình độ chơi số của bạn nó như nào rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.