Cầu MB - MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀 | Page 55 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MB : 1/3/2022..CẦU CHẠM , TỔNG ĐANG CHẠY THÁNG 2/2022 VÀ DÀN ĐỀ ÍT SỐ CHƠI NÓNG TRONG NGÀY 🍀

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thông báo đã gửi đi từ 2h sáng nay...mà gần 12h trưa rồi, chưa thấy đông ae nhà mình... K biết ae mình đi đâu hết rồi ?...ít người tham gia thì ai gọi là Đại Hội phải k ae....Để e test điểm danh cái nhỉ...Ae nào có mặt trong này, chiều nay tham gia Đại Hội thì thả like 👍vào bài viết này nhé ,để đầu giờ chiều e chốt xem có bao nhiêu người tham gia, ít người quá thì hoãn Đại Hội lại ae nhé.
Like 👍 like 👍 like 👍 like 👍 like 👍 like 👍 like 👍 like 👍 like 👍 like 👍 like 👍

📢📢📢 Xin Thông Báo📢📢📢

👨‍🎤Đại diện cho ban Tổ chức hướng nghiệp cho các thanh niên chơi số thoát nghèo xin thông báo :

Với sự thành công rực rỡ của kỳ Đại Hội lần I ... Được sự nhất trí của ban thẩm định cầu kèo bên phía A Đồng.Ngày 12/4/2022 ban Tổ chức sẽ mở "Đại Hội Hướng Nghiệp Cho Các Thanh Niên Chơi Số Thoát Nghèo " lần II
Cũng xin thưa với ae nhà mình là lúc 20h ngày 11/4/2022 e có gửi hồ sơ về ban thẩm định cầu kèo bên phía A Đồng .để tham gia cuộc thi những cây " cầu kín " trong làng chơi số.. . bên trong bao gồm: bản vẽ chi tiết, số liệu thống kê, nguyên vật liệu, số đo chỉ số kích thước.... Vv ..lúc 1h ngày 12/4/2022 Thì đại diện bên thẩm định cầu kèo phía a Đồng đã gọi điện thông báo cho e biết tin vui là hồ sơ e gửi về đã đc các a ấy đánh giá rất cao và chính tay A Đồng đã kí và đóng dấu gửi về Trung Tâm Hội Đồng Xổ Số Miền Bắc 🤑🤑🤑

Nhận đc tin vui ,e liền soạn văn bản thông báo này xin gửi đến tất cả ae nhà mình.Xin trân trọng kính mời tất cả ae nhà mình cùng tham gia Đại Hội lần II này.. Thời gian cụ thể xin đc thông báo sau.

📢📢📢 Thông báo này thay cho giấy mời. Xin trân trọng kính mời và kính mời!

Đại diện bam tổ chức

MANH88ND
Khai mạc thôi ct ơi 🤭🤭🤭

📢📢📢Ban Tổ chức xin thông báo báo :

chương trình "Đại Hội Vượt Khó Thoát Nghèo " của những thanh niên chơi số sẽ đc diễn ra trong khoảng thời gian từ (16h- 18h30p) ngày 12/4/2022 ...xin kính mời tất cả ace nhà mình đã đăng ký tham gia Đại Hội có mặt đồng đủ để nghe ban tổ chức Hướng Nghiệp ,để ace nhà mình cùng nối vòng tay lớn ,vượt qua khó khăn này.

✔Xin gửi đến cả nhà bản Demo của chương trình như sau:
🍀hôm nay e đã mượn của a Đồng hơn 20 e chân dài để phục vụ cho buổi Đại Hội của ae mình

💥16h : khai mạc :
mở màn là 1dàn gồm 15 e chân thẳng múa hát để phục vụ buổi văn nghệ của Đại Hội chúng ta.
Tiếp theo sẽ là 7 e chân dài tuyển chọn từ 15 e chân thẳng kia đc vào vòng trong để phục vụ ae mình lúc bế mac.

💥 Sau thời gian khai mạc ,ban tổ chức tiếp tục đưa ta 7e chân dài để cùng với 8 e ở trên phục vụ ae mình trong lúc bế mac:
💥 cuối cùng sẽ là 1 dàn mê cung trân( 3 trong 1)>>>là cầu kín mà tối qua e đã đc ban thẩm định cầu kèo của A Đồng bình chọn và đánh giá rất cao...trong mê cung đó sẽ có 2 e siêu siêu mẫu múa bụng ,nhảy thoát y phục vụ ae mình 🤪

💥sau màn nhảy thoát y múa bụng ,ban tổ chức sẽ tổng kết lại điểm mặt chỉ tên của hơn 20 e chân dài cũng như sàng lọc 10 e siêu mẫu để đi dự thi...trong đó sẽ có 2 em siêu siêu mẫu vừa múa bụng nhảy thoát y cho ae mình xem.

📢📢📢Vậy bạn tổ chức xin thông báo để ace nhà mình cùng biết đc tg diễn ra Đại Hội và cũng xin nhắc nhở ace nhà mình khi đi nhớ mang theo 💵💵💵 để quên góp quỹ gửi về HĐXS Miền Bắc ....xin nhắc lại đây là quỹ ủng hộ của những thanh niên chơi số vượt khó thoát nghèo gửi tạm a Đồng... Sau 18h30p cùng ngày ace sẽ nhận lại số tiền đó và ban Tổ chức cũng đã hợp đồng với HĐXS MB là sau 18h30p sẽ trả lại đầy đủ cả gốc lần lãi cho ace nhà mình.. Kính mong ace nhà mình tham gia đầy đủ và đúng h để buổi Đại Hội của chúng ta hôm nay đc diễn ra thành công tốt đẹp, xin cảm ơn!

Thông báo đã gửi đi từ 2h sáng nay...mà gần 12h trưa rồi, chưa thấy đông ae nhà mình... K biết ae mình đi đâu hết rồi ?...ít người tham gia thì ai gọi là Đại Hội phải k ae....Để e test điểm danh cái nhỉ...Ae nào có mặt trong này, chiều nay tham gia Đại Hội thì thả like 👍vào bài viết này nhé ,để đầu giờ chiều e chốt xem có bao nhiêu người tham gia, ít người quá thì hoãn Đại Hội lại ae nhé.
Tuyệt vời quá e ai cũng khó khăn e tâm huyết thế này thì tuyệt quá cho đi sẽ được nhận lại có phúc sẽ có phần e ạ bữa nay côvi đỡ mọi người đi làm nhiều rồi

chương trình "Đại Hội Vượt Khó Thoát Nghèo " của những thanh niên chơi số sẽ đc diễn ra trong khoảng thời gian từ (16h- 18h30p) ngày 12/4/2022 ...xin kính mời tất cả ace nhà mình đã đăng ký tham gia Đại Hội có mặt đồng đủ để nghe ban tổ chức Hướng Nghiệp ,để ace nhà mình cùng nối vòng tay lớn ,vượt qua khó khăn này.

🍀hôm nay e đã mượn của a Đồng hơn 20 e chân dài để phục vụ cho buổi Đại Hội của ae mình

mở màn là 1dàn gồm 15 e chân thẳng múa hát để phục vụ buổi văn nghệ của Đại Hội chúng ta.
Tiếp theo sẽ là 7 e chân dài tuyển chọn từ 15 e chân thẳng kia đc vào vòng trong để phục vụ ae mình lúc bế mac.

💥 Sau thời gian khai mạc ,ban tổ chức tiếp tục đưa ta 7e chân dài để cùng với 8 e ở trên phục vụ ae mình trong lúc bế mac:
💥 cuối cùng sẽ là 1 dàn mê cung trân( 3 trong 1)>>>là cầu kín mà tối qua e đã đc ban thẩm định cầu kèo của A Đồng bình chọn và đánh giá rất cao...trong mê cung đó sẽ có 2 e siêu siêu mẫu múa bụng ,nhảy thoát y phục vụ ae mình 🤪

💥sau màn nhảy thoát y múa bụng ,ban tổ chức sẽ tổng kết lại điểm mặt chỉ tên của hơn 20 e chân dài cũng như sàng lọc 10 e siêu mẫu để đi dự thi...trong đó sẽ có 2 em siêu siêu mẫu vừa múa bụng nhảy thoát y cho ae mình xem.

📢📢📢Vậy bạn tổ chức xin thông báo để ace nhà mình cùng biết đc tg diễn ra Đại Hội và cũng xin nhắc nhở ace nhà mình khi đi nhớ mang theo 💵💵💵 để quên góp quỹ gửi về HĐXS Miền Bắc ....xin nhắc lại đây là quỹ ủng hộ của những thanh niên chơi số vượt khó thoát nghèo gửi tạm a Đồng... Sau 18h30p cùng ngày ace sẽ nhận lại số tiền đó và ban Tổ chức cũng đã hợp đồng với HĐXS MB là sau 18h30p sẽ trả lại đầy đủ cả gốc lần lãi cho ace nhà mình.. Kính mong ace nhà mình tham gia đầy đủ và đúng h để buổi Đại Hội của chúng ta hôm nay đc diễn ra thành công tốt đẹp, xin cảm ơn!
Quá tận tâm và tâm huyết a ơi. Đại hội hnay của chúng ta sẽ rất rr đây và sau 18h30p chắc sẽ có nhiều ae phê pha lắm vì có nhiều em chân dài chăm sóc thế cơ mà🤭🤭🤭🤭🤭🤭

báo cáo với bác là Bố e làm cán bộ văn hóa Xã ở quê...công tác hơn 30 năm tuổi Đảng,ngoài ra ổng còn là MC hơn 30 năm khóc đám ma,,,tung hoa đám cưới😂 .. Chắc e nghe ổng nói nhiều lên bị nhiễm nhiều cầu từ của ổng...😀 e lại k theo nghề của bố .Nhưng e rất tự hào vì có 1 người bố như ông .
Tuyệt vời. Có nang khiếu, còn nhà nói. Tối a e mình chén vợ a dong lại ngon

A ngồi dưới, xếp hàng ngồi xem từ sáng

Cám ơn Đảng và Chính Phủ.
Cám ơn Ban Tổ Chức chương trình.
Cá nhân em đã tiếp nhận thông tin và sẽ có mặt đúng giờ!
Trân trọng!!!

👨‍🎤Chương trình" Đại Hội Vượt Khó Thoát Nghèo " của những thanh niên chơi số, xin phép đc bắt đầu :

✔cham:0.3 ép Tổng (4.9.1.0)= 15s

40,04,13,31,90,09,63,36,10,01,83,38,00,73,37
✔Hàng chân dài :chạm (0.3) ép Tổng (0.1)= 7s:
10,01,83,38,00,73,37

👨‍🎤Chương trình" Đại Hội Vượt Khó Thoát Nghèo " của những thanh niên chơi số, xin phép đc bắt đầu :

✔cham:0.3 ép Tổng (4.9.1.0)= 15s

40,04,13,31,90,09,63,36,10,01,83,38,00,73,37
✔Hàng chân dài :chạm (0.3) ép Tổng (0.1)= 7s:
10,01,83,38,00,73,37

View attachment 189512

View attachment 189514
3 em chân dài của bác đẹp lung linh gửi tặng em nhé

🍀cầu kín🍀
🍀Cầu 3 trong 1: cham,Tổng, chạm Tổng
🍀Ae đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng (cầu này mình k đưa ra ngoài, chỉ để ae nhà mình dùng)

📢Hứng dẫn sử dụng và cách đọc bản vẽ chi tiết :
💥Bước 1: xem hình ảnh và đọc suy luận ...nếu bước 1 chưa hiểu làm tiếp bước 2.
💥Bước 2: Vừa đọc chú giải ở dưới vừa xem hình... Theo thứ tự lần lượt từ trên xuống dưới.
💥Bước 3: chốt số ...vào tiền số vừa chốt đc🤑🤑🤑

📢Chú giải :xin giải thích cho cả nhà hiểu... Theo thứ tự từ trên xuống dưới :

(1+7)=(8)
💥(23184)vừa là chạm,vừa là Tổng
💥(8)ghép(23184)=828,838,818,88,848
💥ép vào Tổng (23184)= 838 ,848 vì chỉ có 838 ,848,mới thỏa mãn yêu cầu khi ghép các chạm với nhau cho ra tổng(1.2) trùng vào dàn tổng (23184)vì (23184)vừa là chạm vừa là Tổng >>kết quả ĐB ăn về tổng (1)=38

✔(7+9)=(6)
💥(2895)vừa là chạm vừa là Tổng
💥(6)ghép (2895)=626,686,696,656
💥ép vào Tổng (2895)=969vì chỉ có 969mới thỏa mãn yêu cầu khi ghép các chạm với nhau cho ra tổng(5) trùng vào dàn tổng (2895) vì (2895)vừa là chạm vừa là Tổng >>kết quả ĐB ăn về tổng (5)= 69

✔(6+3)= (9)

💥(35498) vừa là chạm vừa là Tổng
💥9)ghép(35498)=939,959,949,99,989
💥ép vào Tổng (35498)=959,949,99 vì chỉ có 959,949,989 thỏa mãn yêu cầu khi ghép các chạm lại với nhau cho ra tổng (438) trùng vào dàn Tổng (35489)vì (35489) vừa là chạm ,vừa là Tổng >>kết quả ĐB ăn về Tổng(4)= 95

✔(4+9)=(3)
💥(4910) vừa là chạm,vừa là Tổng
💥(3)ghép(4910)=343,393,313,303
💥ép vào Tổng (4910)=313 vì chỉ có 313 thỏa mãn yêu cầu khi ghép các chạm lại với nhau cho ra tổng (4) trùng vào dàn Tổng (4901) vì (4901) vừa là chạm, vừa là Tổng >>kết quả ĐB ăn về Tổng ( ? )= ?

🍀cầu kín🍀
🍀Cầu 3 trong 1: cham,Tổng, chạm Tổng
🍀Ae đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng (cầu này mình k đưa ra ngoài, chỉ để ae nhà mình dùng)

📢Hứng dẫn sử dụng và cách đọc bản vẽ chi tiết :
💥Bước 1: xem hình ảnh và đọc suy luận ...nếu bước 1 chưa hiểu làm tiếp bước 2.
💥Bước 2: Vừa đọc chú giải ở dưới vừa xem hình... Theo thứ tự lần lượt từ trên xuống dưới.
💥Bước 3: chốt số ...vào tiền số vừa chốt đc🤑🤑🤑

📢Chú giải :xin giải thích cho cả nhà hiểu... Theo thứ tự từ trên xuống dưới :

(1+7)=(8)
💥(23184)vừa là chạm,vừa là Tổng
💥(8)ghép(23184)=828,838,818,88,848
💥ép vào Tổng (23184)= 838 ,848 vì chỉ có 838 ,848,mới thỏa mãn yêu cầu khi ghép các chạm với nhau cho ra tổng(1.2) trùng vào dàn tổng (23184)vì (23184)vừa là chạm vừa là Tổng >>kết quả ĐB ăn về tổng (1)=38

✔(7+9)=(6)
💥(2895)vừa là chạm vừa là Tổng
💥(6)ghép (2895)=626,686,696,656
💥ép vào Tổng (2895)=969vì chỉ có 969mới thỏa mãn yêu cầu khi ghép các chạm với nhau cho ra tổng(5) trùng vào dàn tổng (2895) vì (2895)vừa là chạm vừa là Tổng >>kết quả ĐB ăn về tổng (5)= 69

✔(6+3)= (9)

💥(35498) vừa là chạm vừa là Tổng
💥9)ghép(35498)=939,959,949,99,989
💥ép vào Tổng (35498)=959,949,99 vì chỉ có 959,949,989 thỏa mãn yêu cầu khi ghép các chạm lại với nhau cho ra tổng (438) trùng vào dàn Tổng (35489)vì (35489) vừa là chạm ,vừa là Tổng >>kết quả ĐB ăn về Tổng(4)= 95

✔(4+9)=(3)
💥(4910) vừa là chạm,vừa là Tổng
💥(3)ghép(4910)=343,393,313,303
💥ép vào Tổng (4910)=313 vì chỉ có 313 thỏa mãn yêu cầu khi ghép các chạm lại với nhau cho ra tổng (4) trùng vào dàn Tổng (4901) vì (4901) vừa là chạm, vừa là Tổng >>kết quả ĐB ăn về Tổng ( ? )= ?
View attachment 189527
Stđ: 39,93 ổn ko ct

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.