Về bờ - Mình theo ct HIHI dàn đề và cũng dc chút ít cảm ơn ct chúc ct HHIHI nhiều sức khỏe để ae bám vào bờ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Mình theo ct HIHI dàn đề và cũng dc chút ít cảm ơn ct chúc ct HHIHI nhiều sức khỏe để ae bám vào bờ

Mình cũng đang theo CT hi hi mình thấy dan 64s chơi được 2'3ngay

Mọi người để ý một chút là được

Mình theo ct HIHI dàn 64 vốn nhỏ mình tự ghép 7 càng tỉ lệ cao hơn an thông 8 ngày rôi
Bạn chia sẻ cách ghép 7 càng được không? Mình chưa hiểu cách ghép 7 càng của bạn lấy 7 càng ở đâu?

[CHAT=]Mình theo ct HIHI dàn đề và cũng dc chút ít cảm ơn ct chúc ct HHIHI nhiều sức khỏe để ae bám vào bờ [/CHAT]
Chúc mừng ae đã theo ct .về bờ dần .
Ae cs kinh nghiệm bản thân và pp chơi ,cũng như cách vào tiền để cho những ae còn xa bờ và mới vào học hỏi nhé
Chúc ae thành công và may mắn.
Tiếp tục phát huy nhé ae

mẹ nhà các ông, gưởng phan bảo bị đồng soi lù thù ở đấy, ăn thì ngậm mồm vào mà đớp, qua giờ mấy thớt cảm ơn rồi. chưa nhìn thấy 1 tuần xịt chưa thấy sợ đúng k. Bao nhiêu lần rồi. tôi cũng theo hihi mà nay chắc thôi, sợ các bố lắm.

mẹ nhà các ông, gưởng phan bảo bị đồng soi lù thù ở đấy, ăn thì ngậm mồm vào mà đớp, qua giờ mấy thớt cảm ơn rồi. chưa nhìn thấy 1 tuần xịt chưa thấy sợ đúng k. Bao nhiêu lần rồi. tôi cũng theo hihi mà nay chắc thôi, sợ các bố lắm.
Ban có biết phan bảo chốt ở đâu k.mình hoang mang quá k biết theo ai

Uh đợt đấy tôi theo chão đến ngày thứ 4 tan xác pháo, còn mấy đồng vào sxtg cũng toang nốt giờ nghĩ lại vẫn choáng

may quá nay thấy nhiều bố tung hô nên mình ko theo, ăn được con stl. cảm ơn anh em nhé

Bạn chia sẻ cách ghép 7 càng được không? Mình chưa hiểu cách ghép 7 càng của bạn lấy 7 càng ở đâu?
Ae lấy càng của ct và lấy g2.1 và g3.1,2 lọc cả 3 lấy con trùng nhau làm càng láy 7 càng hac 8c thôi