Về bờ - Mới tập chơi vô gặp được chủ tịch Ngộ Không | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Mới tập chơi vô gặp được chủ tịch Ngộ Không

chúc mừng bạn nhé, chơi theo chủ tịch nào cũng đều có đường thắng cả,
quan trọng mình vững niềm tin và tuân thủ theo cách chơi chứ đừng theo loạn bạn nhé.
chúc bạn ngày càng thành công
Mong a đừng nản. Cảm giác mà công sức bỏ ra k ai nhắc đến ai cũng vì lợi lộc cá nhân này nọ. Bản thân e cũng trãi qua. K phải vì chuỗi ngày chốt thông mà e nói vậy. Ngàn lần đúng k ai nhớ 1 lần sai ai cũng nói, dù có s đi nữa e vẫn ủng hộ a , tự tin a nhé, chíc sức khỏe a và mọi người ạ

mình dành thời gian nghiên cứu chốt số chỉ mong nhận đc những lời động viên như này thôi ko mong gì hơn, cùng nhau phát triển
bác cho e hỏi giải 7 bác đánh nv là thắng mình đánh theo mức nv hay ko trúng mới đánh mức nv ạ

Vốn ít theo cao thủ Ngộ Không là ok nhất, an toàn lại ổn định....hy vọng a tiếp tục giúp mọi người vào bờ, là chiếc phao giúp cho những người có vốn ít như e... ?

mình dành thời gian nghiên cứu chốt số chỉ mong nhận đc những lời động viên như này thôi ko mong :gì hơn, cùng nhau phát triển
Cảm ơn các cao thủ các Chủ Tịch trong diễn đàn đã chia sẻ cầu kèo . Còn người chơi thì có người này người kia Chủ Tịch à , từ ngày được vào diễn đàn em tham khảo số ,cách chơi ,phương pháp chơi mà các chủ tịch chốt và chia sẻ trong diễn đàn đên hôm nay cũng đã tròn gần 1 tháng em đã về bờ an toàn và còn có lãi nữa. Chúc các CT và các Chủ Tịch luôn sức khoẻ , vững tay chèo để đưa những người đã từng xa bờ như em cập bến 1 cách an toàn ❤️?❤️?❤️?