Tâm sự - Mong ae giúp đỡ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Mong ae giúp đỡ

Mình thì đang nợ cũng khoảng gần 300tr tiền ngu rồi
Đang theo dàn a Bảo cũng ra được chút thì nó lại đóng xs truyền thống lại bế tắc
Thấy ae chơi bet hay quá mà mình chưa hiểu gì về phương pháp lắm
Mong ae chỉ bảo giúp 1 vài phương pháp ngày kiếm 5 7 trăm 1tr trả nợ ( vốn mình 15m )
Mình có thời gian để rình 24/24 nhé
Mong ae chỉ bảo !

Khuyên bạn bình tĩnh. 15m để đó chơi miền Bắc bạn ạ. Vào bet ngợp lắm. Bạn có thể tham khảo dàn số của cao thủ Phan Bảo, mang vào rình. Đỏ vào dây thì kiếm 1tr ngon. Vào dây đen thì khó nói lắm bạn ạ.

Người có vốn đánh tự tin, k có vốn tốt nhất chờ đợi.. Mb sắp quay lại r 12 ngày nữa thôi

Bạn vào phòng chát chung mà đánh theo các cao thủ.chơi 1 mình là thua hết ca gốc đấy.lotobet nó nguy hiểm và có độ sát thương cao đấy.nó k dễ ăn đâu nhất là thời điểm m nó làm ba chủ.

Khuyên bạn bình tĩnh. 15m để đó chơi miền Bắc bạn ạ. Vào bet ngợp lắm. Bạn có thể tham khảo dàn số của cao thủ Phan Bảo, mang vào rình. Đỏ vào dây thì kiếm 1tr ngon. Vào dây đen thì khó nói lắm bạn ạ.
Trước mình cũng tập rình dàn a bảo 1 thời gian r mà cũng toang bạn à

Bạn vào phòng chát chung mà đánh theo các cao thủ.chơi 1 mình là thua hết ca gốc đấy.lotobet nó nguy hiểm và có độ sát thương cao đấy.nó k dễ ăn đâu nhất là thời điểm m nó làm ba chủ.
ok mình cũng đang tìm hiểu bạn à

Bạn muốn thực chiến ngay thì lên theo các cao thủ đang hô ở phòng chát chung nhé.vừa chơi vừa tìm hiểu thêm kiến thức cho m bạn nhé!

Mình cũng toang như bạn đây chơi 2 năm 3 năm rồi cái gì mình chả chơi..nêu bạn muốn chơi bet thì pai có kinh nghiệm còn k thì đừng nên chơi nó hút máu người gê lắm bạn à..nêu b muốn chơi thì bạn có thể chơi dàn 64s hậu nhj canh gãy 2 tay mà hãy vào

15m toi khuyen bạn chơi dàn kep bag kep lệch va sat kep 40so bạn de ý 1-2tay chua ra bạn vao nuoi khug 3tay gap thep nếu gay 3tay k an bạn lai rình lần sau kiem 10-100t khó chứ kiem 5-1t thi von 15m nhu bạn thi đon giản

Chuẩn bác em chết bet nhiều r

Đang theo dàn a Bảo cũng ra được chút thì nó lại đóng xs truyền thống lại bế tắc
Mong ae chỉ bảo giúp 1 vài phương pháp ngày kiếm 5 7 trăm 1tr trả nợ ( vốn mình 15m )
Mong ae chỉ bảo !
Nôn nóng gỡ nợ thì khó lắm vì vào bét chơi dễ ăn lên dễ ham và sẽ dễ ra đi

Mong ae chỉ bảo !
Rình 24/24 thì mình khuyên thật ko nên chơi bet. Bạn chơi nên có mục tiêu và thời gian chơi cho mình. Trò gì càng ngồi chơi lâu càng dễ chết. Mà nhất là trò bet. Cứ 3p nó quay 1 lần. Kìm chế đc ko sao. Mất kiểm soát cái đi cả trăm cả tỷ như chơi

Còn ai đủ bản lĩnh vào bét chơi hợp lý không ham say thì mình chia sẻ cho 1 vài cầu tâm huyết ít vốn

Mong ae chỉ bảo !
1 cách đơn giản nhất cho bạn. Bạn vào thời điểm nào . Lọc 100kỳ quay gần nhất. Thường thì đc từ 60~65 số. Lấy dàn đó đánh cho 20 kỳ tiếp theo. Có thể tỷ lệ 1 3 8 tuỳ vốn bạn. Ko bao giờ gãy quá 3 tay

30363
Screenshot_2020-04-02-13-26-23-88.pngcách chơi như sau lấy tâm càng của kỳ trước chơi cho kỳ sau ví dụ kỳ 272 tâm càng 8 là chẵ thì kỳ sau ta chơi cho hàng chục là chẵn gồm 5 số chẵn cho hàng chục

Lưu ý để tỷ lệ ăn cao thì ta đợi xịt 2 tay thì mới nhảy vào chơi và chão theo tỷ lệ 1-3-8 .và mình cũng khuyên ae lên ăn non rồi nghỉ không lên ham say