Tâm sự - Mong ae giúp đỡ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Mong ae giúp đỡ

Mình thì đang nợ cũng khoảng gần 300tr tiền ngu rồi
Đang theo dàn a Bảo cũng ra được chút thì nó lại đóng xs truyền thống lại bế tắc
Thấy ae chơi bet hay quá mà mình chưa hiểu gì về phương pháp lắm
Mong ae chỉ bảo giúp 1 vài phương pháp ngày kiếm 5 7 trăm 1tr trả nợ ( vốn mình 15m )
Mình có thời gian để rình 24/24 nhé
Mong ae chỉ bảo !

Ae ai chưa biết thì có thể nhìn trong hình để biết cách chơi.cũng khuyên ae lên xem xét thật kỹ trước khi vào tiền
30364

Còn ai đủ bản lĩnh vào bét chơi hợp lý không ham say thì mình chia sẻ cho 1 vài cầu tâm huyết ít vốn
Thì giờ mình xác định gỡ từ từ mà
Giờ mình có 1 người chuyên chỉ ngồi ở ngoài đủ 1tr là người ta đổi mk bạn à =))

Bạn chơi Bet thì chia vốn ra làm các phần khác nhau, chọn thể loại dễ hiểu nhất rồi chơi cho chắc chắn nhé! Chúc bạn may mắn!
Mình đang tìm hiểu cược 1 hàng số mà chưa hiểu cách chơi cho lắm đây bạn

Khó lắm bạn ơi. Vốn 15m kể cũng to, nhưng với bet nó hút chả mấy tay đã hết. Chơi dàn a pb cũng đc 5k thôi, theo topic a ấy hd ý. Cố gắng rình rập, ăn đc 6_7 tay nghỉ. Tôi thì sợ bet lắm rồi. Ai ko nợ, họ có vốn, họ có kiến thức , có kinh nghiệm và có cái đầu lạnh toát, họ mới ăn bet đc. Khuyên là đừng chơi. !? Còn chơi thì đọc kỹ hd, rồi thực hành ra giấy(tiền ảo), sau 1h tổng kết; nghỉ 10', tập tiếp 1h , tổng kết...xem lãi lỗ(trên giấy). Mình đi làm nghề j cũng phải thực hành, thực tế mà. Xstt cũng có thể chỉ nghỉ 3tuan nữa là cùng(thực tế 12ngay), đợi hay ko tùy bạn. Chúc bạn may mắn.

Có tay gãy 6 hoặc 9 hoặc 11 thì toang. Thua dần, thua dần và hết. Chão thì nguy hiểm, mà ko chão cũng chết: gãy vài tay khó gỡ lại lắm. Chỉ có cách theo trực tiếp cao thủ; nhưng ko hiểu cách vào tiền và ít may mắn vẫn toang bình thường. Chúc ae may mắn.