Về bờ - Mong các bác giúp đỡ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Mong các bác giúp đỡ

an733

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
79
Điểm
118
Xu
10,000Xu
Chào các cao thủ và các anh chiến hữu em có 1 thắc mắc mong các bác đi trước có thể cho em lời khuyên . Thực ra em nghe các cao thủ tâm sự về bờ đa số là nhờ đánh dàn 64s với đánh kèm 3đ và cách thức các bác ấy là chão x1,x3x9 . Còn em vốn cũng khoảng 100tr nếu em nghĩ đánh đều tiền thì không Hiệu quả lắm ạ .các bác đưa ra lời khuyên cho em được không .còn các chủ tịch thì khuyên là không chão . Em băn khoăn quá ạ mình các bác chỉ giáo Em Cám Ơn ạ

Không chão nhé , chão là không còn đường về luôn

Nên chọn ai đánh dàn 48 hoặc 51 số chơi thì ko bao giờ phải chão tiền

Nhưng bác công nhận với e là mấy anh chị trên live người bờ là toàn chão không thì mới về bờ được hihi

Có 100 thì nghĩ đi bạn oi .để 100 triệu đó đầu tư vào cv mà làm ăn chứ đề đón gì nua .co 100 tr roi mà lao vào đề đóm nua la toang hết đó .ko làm giàu từ lô đề đâu .quay đầu là bờ phía trước vực thẳm

Có 100 thì nghĩ đi bạn oi .để 100 triệu đó đầu tư vào cv mà làm ăn chứ đề đón gì nua .co 100 tr roi mà lao vào đề đóm nua la toang hết đó .ko làm giàu từ lô đề đâu .quay đầu là bờ phía trước vực thẳm
Nhưng đam mê r không bỏ được bác ạ thua thì cũng thua nhiều r kiếm thêm kiếm đồng ra đồng vào mà khó quá

Đã đi 1tỷ, làm lụng mấy năm vẫn chỉ có 100tr ,mà ko dám ném vào lô đề để gỡ,thiết nghĩ số mình quá nhọ

Nhưng đam mê r không bỏ được bác ạ thua thì cũng thua nhiều r kiếm thêm kiếm đồng ra đồng vào mà khó quá
Bỏ 70 triệu trong két khoá lại rồi vứt chìa khoá đi .còn 30 triệu chơi lô đề thoi .còn neu co 100 triệu thật sự muốn kiem tien từ đề thi đầu tư dàn 4D 4000 số theo tuần

Thì nghĩ gỡ được ai ngờ có gỡ được đâu. Dịch bệnh ntn thì biết kinh doanh gì đây
Nghĩ mà thấy mình ngơ thật

Chơi 3d giờ phải chão 7 tay. Chứ chão 3,4 tay dễ đứt như chơi. Khuyên bạn theo ai bắt đề 65s ổn. 100m chia làm 10 tay. Ngày đi 10m củ dàn đề chỉ cần dương vài tay đạt chỉ tiêu thì nghỉ ko cần chơi cả tháng.

Chơi 3d giờ phải chão 7 tay. Chứ chão 3,4 tay dễ đứt như chơi. Khuyên bạn theo ai bắt đề 65s ổn. 100m chia làm 10 tay. Ngày đi 10m củ dàn đề chỉ cần dương vài tay đạt chỉ tiêu thì nghỉ ko cần chơi cả tháng.
Ủa kiến hay đó bác thank bác

Hiện tại 2 năm qua mình thua lô đề tài xỉu tổng 180trieu. Hiện tại đầu óc giờ mới thấy thoải mái đc tí. Nhưng nợ vẫn nằm đó. Hàng tháng vẫn lo đó lãi. Mình cũng chưa tìm đc cách nào để trả nợ. Cũng tính vay HC 25trieu làm vốn mà sợ ngốn vào 5D hết. Sợ cái 5D quá.

Nhưng sang tháng đen gỡ sao lại?

Hiện tại 2 năm qua mình thua lô đề tài xỉu tổng 180trieu. Hiện tại đầu óc giờ mới thấy thoải mái đc tí. Nhưng nợ vẫn nằm đó. Hàng tháng vẫn lo đó lãi. Mình cũng chưa tìm đc cách nào để trả nợ. Cũng tính vay HC 25trieu làm vốn mà sợ ngốn vào 5D hết. Sợ cái 5D quá.
tôi thì trc cũng chơi nhưng bỏ 1 thời gian, tôi vẫn nhớ tham gia lại bộ môn số học này tháng 10 năm ngoái. đến hiện tại sắp 1 năm trôi qua rồi . tổng thiệt hại 190m trong đó 130m nợ tín dụng còn lại 60m là tiền túi .
thực sự đến giờ lúc này tôi cảm thấy mệt mỏi mất phương hướng k gỡ nổi càng chơi càng chết. cũng tính vay thêm để làm vốn gỡ dần

tôi thì trc cũng chơi nhưng bỏ 1 thời gian, tôi vẫn nhớ tham gia lại bộ môn số học này tháng 10 năm ngoái. đến hiện tại sắp 1 năm trôi qua rồi . tổng thiệt hại 190m trong đó 130m nợ tín dụng còn lại 60m là tiền túi .
thực sự đến giờ lúc này tôi cảm thấy mệt mỏi mất phương hướng k gỡ nổi càng chơi càng chết. cũng tính vay thêm để làm vốn gỡ dần
cang choi cang thua

Tôi chơi 5D 2 hôm ăn gần 30tr song 1 ngày đẹp trời nó hốt lại của tôi gần 50tr ... khóc cạn 1 dòng sông ... ?‍♂️?‍♂️?‍♂️