Tâm sự - Mong lắm 1 ngày xoá nợ !!! | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự Mong lắm 1 ngày xoá nợ !!!

Chào các Ace diễn đàn , mưa buồn quá k thể nào nhắm mắt đc, cứ nghĩ đến tiền là lại thở dài nên lên đây tsu với mn cho đỡ buồn . Em làm cv thời vụ cho nên bị ảnh hưởng rất nhiều bởi dịch bệnh , nợ nần thì nhiều ( cái này là trc vay để làm ăn ) , giờ k làm đc thành ra lại đi vay lãi để trang trải cs , con cái nheo nhóc nhìn xót quá mà thật sự bế tắc các bác ạ . Mình đói thì đc nhưng nỡ lòng nào để con mình đói , e chẳng biết ts với ai vì 10 ng thì 9ng sẽ nói ôi lô đề cờ bạc có bao h là khá đc . Tham gia đc vào dd chỉ mong sẽ hợp duyên đc vs ct để cuối tháng có tiền đóng lãi và dư đc ít cho con là vui lắm rồi . E vẫn luôn lấy câu nói “ vượt lên trên lô đề cờ bạc là kinh doanh “ làm tiêu chí . Có thể nào chơi lô đề mà có lai. Hàng tháng đc k các bác , hay tất cả rồi cũng sẽ thua ??? Cần lắm lời động viên từ mọi ng để e có thể suy nghĩ tích cực và hi vọng . Cám ơn mn đã đọc bài của e , e nghĩ j nói vậy nên hơi lủng củng mn thông cảm ạ !

Chơi gì cũng thua, muốn bỏ không chơi nữa nhưng Covid làm ăn khó khăn. Không chơi thì tháng 15tr tiền lãi không biết lấy gì đóng.

Dạo này e chơi không dư tiền, tiền vốn cứ tụt dần do phải đóng lãi và chi tiêu cho gia đình, xoay đc bao nhiêu vốn cũng ra đi hết. Thật sự bế tắc các bác ạ.

Mai lại đến hạn nộp 15tr tiền lãi mà giờ vốn còn đúng 20tr. Hàng hóa nhập 1 đống thì tắc biên không về được.
Đêm nằm không ngủ được, sáng không muốn dậy vì thức dậy là phải nghĩ đến tiền. Buồn chả biết chia sẻ cùng ai, nên đây tâm sự cùng AE cho nhẹ bớt :(

Chơi gì cũng thua, muốn bỏ không chơi nữa nhưng Covid làm ăn khó khăn. Không chơi thì tháng 15tr tiền lãi không biết lấy gì đóng.

Dạo này e chơi không dư tiền, tiền vốn cứ tụt dần do phải đóng lãi và chi tiêu cho gia đình, xoay đc bao nhiêu vốn cũng ra đi hết. Thật sự bế tắc các bác ạ.

Mai lại đến hạn nộp 15tr tiền lãi mà giờ vốn còn đúng 20tr. Hàng hóa nhập 1 đống thì tắc biên không về được.
Đêm nằm không ngủ được, sáng không muốn dậy vì thức dậy là phải nghĩ đến tiền. Buồn chả biết chia sẻ cùng ai, nên đây tâm sự cùng AE cho nhẹ bớt :(
Mình cũng dống bạn h mỗi tháng đóng 15tr tiền lãi ,nghỉ thì ko biết lấy đâu za dả chơi thì vay chỗ này chỗ kia,cuối cùng vẫn hết lại thêm nợ,mấy hôm dk đề thì hôm nay vào chơi bét lại âm thêm 10tr buồn quá ,cũng chỉ vì nợ nhiều nên mò vào kiếm lấy ít dả nợ mà thành thua ,

còn nhiều lắm viết ra thì dài.những gì đúc kết dễ chơi k đau đầu thì share cho ae đó. mình cũng từng trải qua nợ đòi suốt ngày.gia đình vợ con r.nên cũng hiểu tâm trạng ae. cái gì dễ kiếm mà đơn giản thì share ae cùng hưởng. k giúp ae dc nhiều thì cĩng giúp ae cái phao kiếm ăn hàng tháng
50s mà gãy mấy hôm cứ gấp lên cug chết

Mình cũng dống bạn h mỗi tháng đóng 15tr tiền lãi ,nghỉ thì ko biết lấy đâu za dả chơi thì vay chỗ này chỗ kia,cuối cùng vẫn hết lại thêm nợ,mấy hôm dk đề thì hôm nay vào chơi bét lại âm thêm 10tr buồn quá ,cũng chỉ vì nợ nhiều nên mò vào kiếm lấy ít dả nợ mà thành thua ,
Buồn bác nhỉ. Tính kiếm ngày 500k đóng lãi thôi mà thấy khó thật

Giống y chang.tâm lí thiếu nợ mỗi khi có tiền nạp lên là cứ mò vào lotobet.có bn đưa hết cho nó bn

anh em mình cùng hoàn cảnh. chỉ mong lắm có ngày ko phải sống trong cảnh nợ lần vay lãi. thôi thì chẳng cho nhau được tiền bạc nhưng cũng luôn chúc anh em mạnh khỏe cùng vượt qua khó khăn. bạn chơi đề theo cao thủ thần tượng bác sài gòn đấy. số bác chốt ổn định chỉ mong ae có được ít để trang chải cuộc sống
Mình cũng hoàn cảnh giống bạn . cùng nhau cố gắng

anh em mình cùng hoàn cảnh. chỉ mong lắm có ngày ko phải sống trong cảnh nợ lần vay lãi. thôi thì chẳng cho nhau được tiền bạc nhưng cũng luôn chúc anh em mạnh khỏe cùng vượt qua khó khăn. bạn chơi đề theo cao thủ thần tượng bác sài gòn đấy. số bác chốt ổn định chỉ mong ae có được ít để trang chải cuộc sống
E k có duyên vs bác saigon bác ạ . Theo b ấy đúng khung gãy thông 6 ngày nên e k theo nữa

Đồng cảnh với bác. Đêm nằm nhìn vợ con mà không ngủ được, thấy mình có tội.
Không biết trong này có bác nào thực sự kiếm được tiền từ lô đề lâu dài hay chưa, chứ e thấy khó quá các bác ạ. Theo cao thủ cũng thua, tự chơi cũng thua, bet cũng thua. Xoay đc bao nhiêu tiền e chỉ thấy nó càng mất đi chứ ko thấy cơ hội gỡ đâu cả.
E thì chỉ chơi 3D XSMB là chính, đã bỏ thời gian ra thống kê hết các cao thủ trong diễn đàn để tìm người phù hợp với mình, nhưng vẫn chưa tìm ra lỗi thoát các bác ạ. Bác nào có cách chơi theo cao thủ hiệu quả chia sẻ em với, chứ giờ e lạc phương hướng quá rồi :(
Bạn còn vốn ko .mình sẻ chỉ cho bạn nuôi dàn 2D và 3D quanh năm ko gãy .1 tuần an được 3 lần .doanh thu hàng tháng đều đều ko gãy .nhung quan trọng là bạn đã chơi nuôi roi thi ko nên đánh vớ vẩn lô đề theo ngày nữa mới nâng cao đồng lãi cho tuần va cho tháng được

Bạn còn vốn ko .mình sẻ chỉ cho bạn nuôi dàn 2D và 3D quanh năm ko gãy .1 tuần an được 3 lần .doanh thu hàng tháng đều đều ko gãy .nhung quan trọng là bạn đã chơi nuôi roi thi ko nên đánh vớ vẩn lô đề theo ngày nữa mới nâng cao đồng lãi cho tuần va cho tháng được
Bác cse giúp e với nhé . E cũng muốn đc pp chơi ổn định chứ theo ct lúc đỏ lúc đen nên cũng bấp bênh vì vốn ít

Theo
Bác cse giúp e với nhé . E cũng muốn đc pp chơi ổn định chứ theo ct lúc đỏ lúc đen nên cũng bấp bênh vì vốn ít
dàn 64 số hàng ngày của chủ tịch thay vay chứ nguy hiểm vi minh vốn ít ko thể theo được .1 tuần gãy 3 hôm là toang .neu bạn đánh 10k/1 con x 64 con la hết vốn 640k an được 990k thi bạn chỉ lãi được hơn 300k nhung ko phải dàn ngày nao cung an được gãy thất thường

Theo

dàn 64 số hàng ngày của chủ tịch thay vay chứ nguy hiểm vi minh vốn ít ko thể theo được .1 tuần gãy 3 hôm là toang .neu bạn đánh 10k/1 con x 64 con la hết vốn 640k an được 990k thi bạn chỉ lãi được hơn 300k nhung ko phải dàn ngày nao cung an được gãy thất thường
Đúng r bác nên e mới bảo nó bấp bênh mà . B có pp nào hay cse giúp e và mn , ngày e đi làm k lo tìm số nữa cứ thế mà chơi thôi

Đúng r bác nên e mới bảo nó bấp bênh mà . B có pp nào hay cse giúp e và mn , ngày e đi làm k lo tìm số nữa cứ thế mà chơi thôi
Minh có 1 dàn 40 số 2D và 1 dàn 400 số 3D áp dụng nuôi quanh năm suốt tháng nó cứ ăn lòng vòng trong dàn đó thoi ( tức là số ko thay đổi ) cứ ăn 3 lần /1 tuần .vay tính ta a e nuôi chảo rat lời và có ước tịnh cân bằng vốn trong 1 tuần .co tuần thi no nổ vào thứ 2 thứ 3 và thứ 7 , co tuần thi no nổ vào ngay t5-6-7 hoặc cn .co tuần hên thi được 4 lần .dàn này ko có kép bằng .nên a e phải lượng vốn thử còn được bao nhieu minh mới đưa ra phuong áo chơi và tỉ lệ chảo tiền cho

Minh có 1 dàn 40 số 2D và 1 dàn 400 số 3D áp dụng nuôi quanh năm suốt tháng nó cứ ăn lòng vòng trong dàn đó thoi ( tức là số ko thay đổi ) cứ ăn 3 lần /1 tuần .vay tính ta a e nuôi chảo rat lời và có ước tịnh cân bằng vốn trong 1 tuần .co tuần thi no nổ vào thứ 2 thứ 3 và thứ 7 , co tuần thi no nổ vào ngay t5-6-7 hoặc cn .co tuần hên thi được 4 lần .dàn này ko có kép bằng .nên a e phải lượng vốn thử còn được bao nhieu minh mới đưa ra phuong áo chơi và tỉ lệ chảo tiền cho
Cần ng a e cs lên cho a e kham khao

Hiện e còn 8tr b ạ

B chia xẻ đi cho ae theo b về bờ