Về bờ - Mùng 1/10/2021 Nguyenminf , kính chúc Cô Gì, chú bác & ACE trên diễn đàn GMSH may mắn thành công, lúc nào cũng lộc phát phát lộc ạ ????? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Mùng 1/10/2021 Nguyenminf , kính chúc Cô Gì, chú bác & ACE trên diễn đàn GMSH may mắn thành công, lúc nào cũng lộc phát phát lộc ạ ?????

Để xem bác ăn đc mấy ngày mình từng trải rồi và hiện tại bây giờ mình trắng tay đây vừa xong vay dc 5tr vào đánh 3d chết ngay từ tay đầu tiên ! Nó nhả cho bác vài hôm thôi rồi nó hút gấp mấy lần . Ko tin nếu mỗi ngày bác đăng sao kê lên cho a e hiểu? Từ bây giờ mình ko chơi nữa chuyển trang thì mới tồn tại đc ? Sxmb mình có kiể đánh 3d dấp thếp cũng kiếm đc nhưng chết vì bét đây thua ko biết là bao nhiêu mồ hôi nước mắt rồi nên mình tham gia với bạn thế thôi hãy dừng lại khi chưa muôn

Để chơi đc bộ môn này cũng thot tim năm , đồng hồ bắt đầu chạy mà ko thấy cộng điểm coi như là mình đã bị thua kỳ vừa rồi
Tôi thì thích đánh dàn kép 20s, dàn 3 bộ 20s, dàn 8s 4s và 2s đánh full 3 giải đề đầu đề đuôi giải nhất, đi 3 đến 5 tay, tối qua a full 5 tay rút đc 13m phắn luôn

Tôi thì thích đánh dàn kép 20s, dàn 3 bộ 20s, dàn 8s 4s và 2s đánh full 3 giải đề đầu đề đuôi giải nhất, đi 3 đến 5 tay, tối qua a full 5 tay rút đc 13m phắn luôn
Chuẩn đấy ạ tất cả là do bản thân mình có dừng đúng lúc không thôi ạ

Vào chơi ăn thì dễ thật, mình có lần chơi 3d loto 5m lên hơn 60m chỉ trong 2 giờ, chỉ có 2m chơi tx buổi sáng lên gần 20m, săn hàng, rình bạch thủ 1 lúc ăn lên cả 10m nhưng mà nó củng đi nhanh lắm bạn ạ. Mà đã đi thì vốn củng hết mới dừng đc. Mình đã lên voi xuống kiến với bet 1 năm rưỡi thôi nhưng gì củng mất: tiền bạc, tinh thần, tuổi trẻ, sức khoẻ, sự tự tin.... ko thể lấy lại đc. May sao vẫn còn gia đình là giữ đc vì cong biết dừng lại đúng lúc. Giờ thì chịu rồi, ko muốn quãng đời còn lại phải sống vật vờ với kubet nữa bạn ạ. Để dành thời gian đấy lo cho bản thân, gia đình còn ý nghĩa hơn nhiều. Bạn còn khả năng kiếm ăn đc của bet thì cứ tận dụng nhưng cố gắng giữ đc lâu dàu bạn ạ. Chúc bạn may mắn nhé!
Bỏ được là tốt rồi bạn, còn người còn tất cả, mình đây gắn bó với loto bét 4 năm giờ mới bỏ được nhờ gia đình vợ con.

Bỏ được là tốt rồi bạn, còn người còn tất cả, mình đây gắn bó với loto bét 4 năm giờ mới bỏ được nhờ gia đình vợ con.
Bỏ đc bét mà vẫn còn nơi để về là tốt rồi, chúc mừng bạn!

C

Chúc mừng ACE đã đc hoàn tục về với gđ
Mình có đi đâu bạn, mình chơi thua tha gia đình ko ai biết, thua trong khả năng mình tự lo đc, 1 mình tự chơi tự chịu, gồng gánh tự trả nợ. Ko để ảnh hưởng đến gia đình bạn ạ

Mình có đi đâu bạn, mình chơi thua tha gia đình ko ai biết, thua trong khả năng mình tự lo đc, 1 mình tự chơi tự chịu, gồng gánh tự trả nợ. Ko để ảnh hưởng đến gia đình bạn ạ
Cảm ơn ACE , suy nghĩ và tư duy của ACe như thế là OK rồi đấy ạ

151044
ok chứ ae