Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 302 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Haha, chắc thế có thần giao cách cảm mới đoán dc vậy a ấy chưa hợp duyên với e , e nhể
Hợp gì. Toàn bị đàn em nói xấu. Chưa tán tỉnh em nó .em nó đã doạ rồi. Quê Hương của ...Đồ Sơn. Thì Đồ nhà sao bằng đc em Dê nhỉ?

Hợp gì. Toàn bị đàn em nói xấu. Chưa tán tỉnh em nó .em nó đã doạ rồi. Quê Hương của ...Đồ Sơn. Thì Đồ nhà sao bằng đc em Dê nhỉ?
E nói xấu a gì nhỉ?? Quê e có gì thì e giới thiệu. Lại bảo e dọa. E hiền lắm a ời

Chắc bạn ở TP Dĩ An. Chỗ khu công nghiệp Sóng Thần 1. Đúng k
Haha, ai cũng nói thế, thấy đặt tên nick cái đoán hình nền ngay, do mấy a chủ tịch cứ Giông Tố, Giông Bão, Phong Vân, Sông Lốc, Tia chớp, xấm sét tùm lum nên e Sóng Thần cho cùng dòng họ ấy mà, kkkk

😂😂😂 Chứ e có biết gì nữa đâu bây giờ ngoài việc like cho mỏi tay hjhj.cầu kèo e ko biết,số giờ e ko định dạng được mai vào dàn nào,chị thì ct49,bác xuânthang thì ct27,lóm lóm ct huyhung nói bạn kia thì chạm tổng 05, thêm bác nào đấy tổng 38 e gộp gộp lại thấy gần 100s rồi e đang quán gà đây.quê mn thì ở hải phòng hà nội toàn thành phố chỉ mỗi e ở vùng quê miền núi tận núi sâu giờ đang cột võng nằm lạnh chèo queo giữa đường.mưa đường sạc lỡ về ko được ko biết ở TP các bác có thấy thời sự về quê e ko nhỉ,năm nào vào mùa này quê e đêù được lên tivi hjhj
Ko ai dk lựa chọn nơi mình sinh ra e ạ. Có sao dùng vậy hihi. Cố lên

Haha, ai cũng nói thế, thấy đặt tên nick cái đoán hình nền ngay, do mấy a chủ tịch cứ Giông Tố, Giông Bão, Phong Vân, Sông Lốc, Tia chớp, xấm sét tùm lum nên e Sóng Thần cho cùng dòng họ ấy mà, kkkk
Ko có dấu e lại nghĩ là 2 con khỉ kakaka

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.