Cầu MB - ngày 2/3 huyhungd. | Page 303 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ngày 2/3 huyhungd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Haha, ai cũng nói thế, thấy đặt tên nick cái đoán hình nền ngay, do mấy a chủ tịch cứ Giông Tố, Giông Bão, Phong Vân, Sông Lốc, Tia chớp, xấm sét tùm lum nên e Sóng Thần cho cùng dòng họ ấy mà, kkkk
Ôi thôi. Anh k dám bình phẩm nữa. K mấy ông ấy đuổi cổ anh ra khỏi đây. Dám chọc em mấy ông ấy

@huyhund ui zoi oi a ơi! E duyệt sóng thần a nhá. Quá là xinh luôn. Ăn đứt hoa cải rồi
Chịu chết. Anh số bị cô đơn. Cô độc. Mức độ độc toàn thân. Nên chắc k ai dám gần. Chứ đừng nói đến ai có cảm tình. Cảm mến anh đâu

Ko ai dk lựa chọn nơi mình sinh ra e ạ. Có sao dùng vậy hihi. Cố lên

Ko ai dk lựa chọn nơi mình sinh ra e ạ. Có sao dùng vậy hihi. Cố lên
Biết đến bao giờ được húp 50k 4d nhỉ 😂😂😂 e vác balo xuống núi bắt xe đi vội ra hà nội rồi đi lòng vòng về hải phòng gặp mọi ng 1 chuyến xem xì phố có cây cối sông suối đồi núi như quê e ko nhỉ 😂😂😂

Biết đến bao giờ được húp 50k 4d nhỉ 😂😂😂 e vác balo xuống núi bắt xe đi vội ra hà nội rồi đi lòng vòng về hải phòng gặp mọi ng 1 chuyến xem xì phố có cây cối sông suối đồi núi như quê e ko nhỉ 😂😂😂
Khiếp quá cơ! Gặp chị thì đi ăn bánh đa cua nhá

Chịu chết. Anh số bị cô đơn. Cô độc. Mức độ độc toàn thân. Nên chắc k ai dám gần. Chứ đừng nói đến ai có cảm tình. Cảm mến anh đâu
Xin 2 chữ bình yên! Yêu bản thân mình cũng dk, sao phải yêu ai.

Hnay mềnh đánh 1778 nó lại ra 1738 thế mới đen, thấy bài anh huyhung k chừng trúng 4d à, quá là đen lại k thấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.