Thảo luận - Nghe nói bộ công an đang phá đường dây cờ bạc trên google | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Nghe nói bộ công an đang phá đường dây cờ bạc trên google

-Làm luật hết rồi bác ơi. bị bắt thì chỉ có rik vs mấy game tài xỉu cỏ thôi. đằng nào chả chết. ko đánh cx chết mà đánh cũng chết thì thôi đánh :v

Các bác cứ yên tâm mấy vụ trước nó có dữ liệu của 8tr người đánh bạc mà có bắt ai đâu,bắt hết chắc phải xây vài chục cái chung cư mới đủ chỗ nhốt chưa kể nuôi ăn,ngân sách thì giờ thủng lắm rồi lấy đâu ra mà nuôi;L

-Làm luật hết rồi bác ơi. bị bắt thì chỉ có rik vs mấy game tài xỉu cỏ thôi. đằng nào chả chết. ko đánh cx chết mà đánh cũng chết thì thôi đánh :v
Làm luật chỗ nào vậy bạn? Ko có chuyện công an làm luật với mấy trang web cờ bạc đâu bạn nhé.

Dần dần sẽ dẹp hết được ấy mà,thời bác Trọng mà..củi tươi cho vào lò cũng cháy hết.hihi.ủng hộ bác!

chơi số có ảnh hưởng gì đến nhà nước mà cứ cấm thôi , với lại đã chơi thì sợ làm gì

Biết 2 tướng công an Phan Văn Vĩnh và Nguyễn Thanh Hoá ko bạn??
Đa số sự việc trong bộ công an mình biết bạn nhé.Vì nhà mình toàn tổng cục 5. Chỗ nào cũng có con sâu làm rầu nồi canh,nhưng bảo kê cho các web đánh bạc rất rất hiếm.Thời bác Trọng sẽ dẹp hết các con sâu thôi b .?

Đa số sự việc trong bộ công an mình biết bạn nhé.Vì nhà mình toàn tổng cục 5. Chỗ nào cũng có con sâu làm rầu nồi canh,nhưng bảo kê cho các web đánh bạc rất rất hiếm.Thời bác Trọng sẽ dẹp hết các con sâu thôi b .?
Thôi nào má.. để ae tối nay công kiếm cơm.. đánh tâm lý thế