Thảo luận - Nghe nói bộ công an đang phá đường dây cờ bạc trên google | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Nghe nói bộ công an đang phá đường dây cờ bạc trên google

ko phải đơn cược trên 2 củ mới bị ,mà tổng các đơn cược đó ,máy chủ vẫn có dữ liệu,vtv phát lúc 17h45 chiều 02/10,tôi xem mà thấy ,,,hai hôm nay ko dám,,,đợi xem sao đã,sao nhà nuocs ko hợp thức hóa đi nhỉ,để ae có chỗ đàm đạo trà đá

ko phải đơn cược trên 2 củ mới bị ,mà tổng các đơn cược đó ,máy chủ vẫn có dữ liệu,vtv phát lúc 17h45 chiều 02/10,tôi xem mà thấy ,,,hai hôm nay ko dám,,,đợi xem sao đã,sao nhà nuocs ko hợp thức hóa đi nhỉ,để ae có chỗ đàm đạo trà đá
Phát lên vtv luôn hả,căng nhề

Làm vậy hoang mang các dân chơi quá nhờ,bao nhiêu vốn liếng để trong tk hết

K muốn chết k chơi.đã chơi thì trong hay ngoài đều chết nếu bị bắt.cho nên tính kế hiếp vk đồng còn mọi chuyện khác cứ kệ đi kaka.đến đâu hay đến đó all ae ạ

Làm luật chỗ nào vậy bạn? Ko có chuyện công an làm luật với mấy trang web cờ bạc đâu bạn nhé.
-thế bạn quá nhầm :)) cái gì cũng có luật ngầm hết :) hàng tuần hàng tháng cống hơn vua bạn ơi. với cả t nghĩ nếu bị thì bị tay to chứ mình thì bắt bao giờ cho hết :))

e vừa đọc mấy bài báo, chưa bài nào viết bắt người chơi ????

ĂN CƠM CÀ NÓI CHUYỆN QUỐC TẾ. CÁC BÁC LO NHIỀU QUÁ ĐẤY. CHÚNG TA CHỈ LÀ HẠT CÁT GIỮA SA MẠC THÔI, CÓ CHẾT THÌ CŨNG CHƯA ĐẾN LƯỢT.

Lo diệt thằng đồng lấy tiền đi ae ơi .. kệ mẹ noa đi khi nào bắt biết ngay

Vụ tướng . nguyễn thành hoá .phần văn vĩnh .ae ko nhớ sao .kaaa yên tâm mà chơi .mình chỉ là hạt cát thôi