Tâm sự - ngu 1 lần | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự ngu 1 lần

xin chào anh chị em !!! tôi tv mới , mong anh em chỉ giúp , trước khi vào đây tôi cũng chơi bời lô đề nợ nần nhiều , rồi bị lừa vì những thằng bán số mua mất 5 triệu 1 con btl chưa kể tiền mình bỏ vào để đánh , mẹ nó ăn chẳng thấy đâu mà toàn thấy tiền mất đi ngày đầu trượt vẫn ngu tin nó thêm ngày 2 rồi ngày 3 đến ngày thứ 3 nhận ra mình bị lừa cứ 5 triệu 1 con chưa kể tiền mình bỏ ra chơi đánh con btl đó . Rồi thua suốt đến nay 2 bàn tay trắng làm nên con số nợ kỉ lục là 487 triệu ,e túng quẫn quá e mong các cao nhân có ý kiến hay có cách chơi ntn hoàn hảo thì xin các cao nhân chỉ giúp e với e khó thở với số nợ này quá rồi các bác ơi :cry::cry::cry::cry::cry: tại em ngu em chỉ mong trở về lúc còn bé vô lo vô nghĩ mà thôi

cố gắng bám các cao thủ diễn đàn ấy hợp anh nào thì bám theo anh ấy mà chơi đừng có tự đánh linh tinh tin vào những con người càng dẫn bạn xa bờ hơn , ở đây các cao thủ diễn đàn giúp mình hết bằng cái tâm bạn nên theo thử chúc bn may mắn

tất cả chỉ là chữ ngu lên vậy các bạn ah , mình hối hận lắm

Người ae kể ra vô trong này cũng lâu rồi mà vẫn ngu muội tin những thằng bán số thì chịu luôn rồi,trong này thiếu gì cao thủ sao k dựa vào ai đó mà về bờ nhỉ

xin chào anh chị em !!! tôi tv mới , mong anh em chỉ giúp , trước khi vào đây tôi cũng chơi bời lô đề nợ nần nhiều , rồi bị lừa vì những thằng bán số mua mất 5 triệu 1 con btl chưa kể tiền mình bỏ vào để đánh , mẹ nó ăn chẳng thấy đâu mà toàn thấy tiền mất đi ngày đầu trượt vẫn ngu tin nó thêm ngày 2 rồi ngày 3 đến ngày thứ 3 nhận ra mình bị lừa cứ 5 triệu 1 con chưa kể tiền mình bỏ ra chơi đánh con btl đó . Rồi thua suốt đến nay 2 bàn tay trắng làm nên con số nợ kỉ lục là 487 triệu ,e túng quẫn quá e mong các cao nhân có ý kiến hay có cách chơi ntn hoàn hảo thì xin các cao nhân chỉ giúp e với e khó thở với số nợ này quá rồi các bác ơi :cry::cry::cry::cry::cry: tại em ngu em chỉ mong trở về lúc còn bé vô lo vô nghĩ mà thôi
Mjnh cung moi bj giông bạn trong vòng 3 tháng bay hết 250tr gia đình vk ck mới cưới đc 7thang con gái 4thang tuôi h vk ck tui ly thân luôn giờ đời ngày ra tòa luôn r nè đúng là con ma đề nó kinh khủng kíp thiệt phát nát bit nhiu gia đình. Nhưng vài đây từ từ học hỏi từ các chủ tich cách chơi r tu tu về bờ bạn

ngu quá thì đừng chơi nữa. đã ngu thì càng chơi càng chết. cái đạo lý là thằng nào bán số cho mình thì nhìn xem nó có giàu vì số không.
không biết là bạn ngu hay lên đây spam

Chú chuẩn bị ít vốn. Theo 1 ct nào đó. A tháy @maica được đấy. A đang theo. Học cả pp và cách vào tiền.......

Bạn ngu 1 lần là lỗi nó lừa bạn nhưng ngu đến 3 lần là lỗi của bạn rồi. Xl hơi nặng lời nhưng cố gắng vượt qua nhé bạn

Xin chia buồn với bạn,5 triệu 1con lô mà bạn cũng mua dc thà bạn bỏ 100nghin ra mua 1 cái thẻ cào về cào mà đánh nó lại trúng đấy. Bzo quay lại thì muộn rồi.
Chỉ còn cách bám lấy các cao thủ để vào bờ thôi như :giông bão, Hii, thầy đồ, phan bảo hoặc là Tô hùng (tét xem bác nào đang dây đỏ thì theo, chỉ chọn duy nhất 1 người)