Tâm sự - ngu 1 lần | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự ngu 1 lần

xin chào anh chị em !!! tôi tv mới , mong anh em chỉ giúp , trước khi vào đây tôi cũng chơi bời lô đề nợ nần nhiều , rồi bị lừa vì những thằng bán số mua mất 5 triệu 1 con btl chưa kể tiền mình bỏ vào để đánh , mẹ nó ăn chẳng thấy đâu mà toàn thấy tiền mất đi ngày đầu trượt vẫn ngu tin nó thêm ngày 2 rồi ngày 3 đến ngày thứ 3 nhận ra mình bị lừa cứ 5 triệu 1 con chưa kể tiền mình bỏ ra chơi đánh con btl đó . Rồi thua suốt đến nay 2 bàn tay trắng làm nên con số nợ kỉ lục là 487 triệu ,e túng quẫn quá e mong các cao nhân có ý kiến hay có cách chơi ntn hoàn hảo thì xin các cao nhân chỉ giúp e với e khó thở với số nợ này quá rồi các bác ơi :cry::cry::cry::cry::cry: tại em ngu em chỉ mong trở về lúc còn bé vô lo vô nghĩ mà thôi

1 lần thì còn thấy thương chứ 3 lần thấy bạn hết đáng thương rồi mụ mẫm quá để bị lừa trắng trợn 3 lần đến vậy

3 lần tính ra mất ko cho bọn bán số 15 triệu ôi số tiền to vkl

bình tĩnh thôi bạn à bám theo chủ tịch @HiHi cũng ổn đấy bám đánh đúng phương pháp có duyên nhanh về bờ lắm chúc bạn thành công

trời đất thế thì bây giờ ra sao rồi bạn

nghe đáng thương nhưng cũng đáng trách

chán thật sự nghe bạn tâm sự nhưng thấy buồn thay bạn

thánh họ chứ ko phải thánh nhọ nữa

trong diễn đàn còn quá nhiều cao thủ theo như a @TOHUNG @DONGPHAM86 @PHANBAO nhiều lắm nhưng mà bạn theo cao thủ nào hợp duyên các cao thủ chốt thật sự cầu kèo đáng nể lắm chúc bạn may mắn

chú người anh em sẽ nhanh chóng thành công

cố gắng thôi bạn ơi đâu cũng là cái bến bờ của m ai cũng thua k chỉ m bạn nhưng cần cố gắng chúc bạn thành công nhưng b ngu quá khi tin bán số 3 lần xin lỗi khi nói hơi quá đến vậy