Đề 10s - Nguhoc Dàn 3D -10 càng-2 chạm phang 3 ngày | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Đề 10s Nguhoc Dàn 3D -10 càng-2 chạm phang 3 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mấy giờ bác lên số vậy
ae muốn biết ấn vào theo dõi mình, còn ko cứ vào hang rắn này có khung lên 3 ngày với dàn đề . thường là toi vì ngày đi làm , ngoài ra muốn thể hiện ở bát chốt tập đoàn và món lô khung 2 ngày . ae nghiên cứu ưng thì fang hii. còn topic chủ yếu tâm hự chứ số má ko có nhiều keee

Màu xanh hy vong - may mắn
-Tuần mới bắt đầu nào ae
D1:chạm 3,8 ( 24-25/3) kinh nguyệt kết C 3
3D: 4,5,6,7,8,9,0,1
4D: 3,2,1,0,9 vui vẻ thì fang
Hy vong- may mắn
chúc ae tuần mới tháng mới bội thu

-Tuần mới bắt đầu nào ae
Hy vong- may mắn
Tui hạ 6s trong 2 chạm của bạn xem có rr k-- 23-32-31-80-03-78-- Bt 03

-Tuần mới bắt đầu nào ae
Hy vong- may mắn
Nuôi khung 2 ngày thôi à bạn

Vâng kiểu mình lớn rồi ko có chỗ mà than, lên đây ko ai biết ai than tý cho nhẹ ạ, trước e từng kiếm cả 1-200tr/ tháng ấy mà vì Ck nghiện ngập e ko nói được rồi trầm cảm ko làm được gì, giờ thì bình tĩnh hơn bắt đầu làm lại từ đầu còn lo cho con
Kiếm gì kinh khủng vậy bác… tháng làm cả 200tr

Bác chủ topic có thống kê tháng này không ạ. Chia sẻ em với

Mở mắt ra cầm dt là vào nghe ngóng tin tức ae vui hay buồn chứ số má ít cho đỡ loạn còn đi làm nghề tay chân cho khoẻ người . chúc toàn thể ae hang ổ ngày mới vui vẻ khoẻ để chiến đâu. kaaaa

-Tuần mới bắt đầu nào ae
Hy vong- may mắn
Ủa nae @NGUHOC21 ơi, tâm của giải đặc biệt hôm 22/3 qua là 7 mà, thì hôm qua đb 45483 thì phải hạ như này chứ nae: 43210987?

4/1/2021 bước chân vào diễn đàn tham khảo nhiều , theo nhiều cao thủ nhưng cuối cùng nợ vẫn hoàn nợ mất hết gia đình, anh em bbe( chắc nhiều ae trong đây cũng giống tôi) cũng bỏ lô đề ko chơi để trả nợ dần nhưng hàng ngày hàng tháng chủ nợ réo săn mệt mỏi và rồi nghĩ nghỉ cũng chết chơi gỡ tiếp cũng chết nhưng chơi vẫn có thể xoay vần và cuối cùng sau khi tham khảo thì tôi quyết định theo môn xsmb từ bỏ lobet
- và cái nguhoc theo đúng tên là tôi đánh 3D với 10 càng ghép với 2 chạm khung 3 ngày tỉ lệ 1-2-3.cũng đã có khả thi . trước thì ngày nào cũng muốn ăn muốn trúng, muốn gỡ nhanh thì đi nhanh . thôi thì chậm nhưng chắc
- cầu của tôi chơi bắt đầu từ thứ 6 hàng tuần ae nào có hứng thú... và có cao thủ nào đi qua xin chỉ giáo ạ
Chơi bộ môn đề nuôi này là ổn đấy, đúng sở thích của mình rồi, chỉ còn phụ thuộc dàn như nào nữa thôi.

Mở mắt ra cầm dt là vào nghe ngóng tin tức ae vui hay buồn chứ số má ít cho đỡ loạn còn đi làm nghề tay chân cho khoẻ người . chúc toàn thể ae hang ổ ngày mới vui vẻ khoẻ để chiến đâu. kaaaa
Nguhoc ơi tiếp theo là nuôi chạm j khung 24-26/3

Chơi bộ môn đề nuôi này là ổn đấy, đúng sở thích của mình rồi, chỉ còn phụ thuộc dàn như nào nữa thôi.
qua bao nhiêu năm chinh chiến ngoài đảo xa thì e cũng nghĩ và thực tế là chiến mỗi môn đề khung là đớp được chứ ngày chơi các mảng các thể loại cuối cùng chỉ âm và may thì hoà còn đỏ mới dương đuọc , tháng thì đỏ được bao nhiêu lần . Dàn thì có thống kê vẫn đang chạy ạ

Kiếm gì kinh khủng vậy bác… tháng làm cả 200tr
Mở nhà hàng, buôn bán, kinh doanb đại lọai ko phải là làm nhà nước ...kiếm nhiều thì phá nhiều...

Ngày xưa tôi chơi bóng có ngày ôm vs chơi cả mấy trăm... Thấy tiền kiếm dễ quá.. Tiền kiếm ko bằng sức lao động nó ko bền
Ăn chơi ae đủ kiểu...

Rồi xong cũng bay sạch. Giờ đọng lại cũng chỉ còn nợ và gia đình

Ngày xưa cảm thấy thuê nhân viên 8tr/ tháng nó đơn giản. Cái j cũng thuê. Đến lúc này cái j làm đc tôi làm hết, đỡ tiền nhân viên đắp sag tiền ngân hàng...

Nhưng mà nghĩ lại thì cũng đỡ khổ hơn ae. Hiện tháng mình vẫn kiếm thông 50-70tr... Đủ lọai việc. Cố gắng trả nợ.
Còn vào kiếm thêm môn số học để thêm thu nhập còn đâu hàng ngày vẫn lao động là chính

qua bao nhiêu năm chinh chiến ngoài đảo xa thì e cũng nghĩ và thực tế là chiến mỗi môn đề khung là đớp được chứ ngày chơi các mảng các thể loại cuối cùng chỉ âm và may thì hoà còn đỏ mới dương đuọc , tháng thì đỏ được bao nhiêu lần . Dàn thì có thống kê vẫn đang chạy ạ
Mong ae sớm về bờ....
Vậy là cũng bao năm rồi... 😂... Vào đây gặp gỡ toàn ae đồng cảnh ngộ.. Còn chia sẻ đc
Ae mình cố gắng hết năm nay về hết đất liền 👍

Nay chủ nhà bắt chạm 3 mình ghép tổng 7,2,3,8.hạ tổng 2,7 có bộ 34.. Hôm qua bắt tổng 1,6,4,9 hạ chạm 4 mất ăn nay mình kết tổng 2,7 cả nhà tham khảo ạ

Bạn cho mn hỏi! Càng 3d bạn có thống kê ko, 1 tháng gãy mấy ngày! Cám ơn bạn nhiều.
cũng nói thẳng với ae tôi ko đặt chỉ tiêu tháng ăn bao nhiêu lần thì có lãi như dàn 64s hàng ngày. vì dàn ít số đi khung tỉ lệ chỉ mong gãy ít khung cuối tháng tổng kết dc thua như nào thôi. trước có tìm hiểu 1 topic của bác Songgiong gọi đây là đầu tư kiếm lời

-Tuần mới bắt đầu nào ae
Hy vong- may mắn
ae chú hôm nay có chạm 0,5 có khả năng cao ae nào kết thì tã lót , 3,4D vẫn như trên

-Tuần mới bắt đầu nào ae
Hy vong- may mắn
Theo bảng thống kê của mình thì hôm nay chạm 4579, hay 4679.
Mình không biết soi cầu, mình chỉ thống kê thôi, mình góp ý kiến cá nhân thôi

[CQ='NGUHOC21, c: 108240, m: 30112'][/CQ] miền nam nay ăn được mấy củ rồi a
MN mình chỉ ghi 2 đài bên trái, hôm nay mình ghi 45-54, nó xổ đài mình ko ghi 45-54 đủ luôn.
Cũng may vớt được 1 lô 45 đài 2

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.