Thảo luận - Nhà đồng có quay ảo thế nào đi chăng nữa cũng phải lấy tiền về | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Nhà đồng có quay ảo thế nào đi chăng nữa cũng phải lấy tiền về

Sáng mình có đăng 1 bài 4 dàn 25 số gánh nhau nhưng nhiều ae không hiểu cách chơi nên mình đã xoá bài, có nhiều ae tâm huyết vẫn vào hỏi cách chơi nhưng cách chơi khá phức tạp nói trên đây khó lòng giải thích.
Thực sự mình cũng không muốn chia sẻ cách chơi này cho bất kỳ ai nhưng thấy nhiều ae thua tha nên mình cũng đăng pig đúng 1 tháng kéo ae theo phương pháp mà mình tâm huyết nhất nói thẳng ra 1 câu là không thể thua.
dàn đề của mình là dàn 10 số khung 15 ngay tổng 10 dàn dàn mỗi khung 3tr5. Ae nào đủ vốn 35tr thì hay theo, ít vốn có thể chơi 1/10 hoặc 1/5 số vốn. Mình phép không chia sẻ pp chơi nhưng số mình lên ở pig này hằng ngày, ai cảm thấy hợp lý thì choi

vậy mỗi ngày mình đánh mấy dàn hả bạn. mình ủng hộ và theo bạn.mình thua bét nhiều quá hết cơ hội để làm lại rồi. giờ mỗi ngày đánh 1-2k cho đỡ nhớ

Sáng mình có đăng 1 bài 4 dàn 25 số gánh nhau nhưng nhiều ae không hiểu cách chơi nên mình đã xoá bài, có nhiều ae tâm huyết vẫn vào hỏi cách chơi nhưng cách chơi khá phức tạp nói trên đây khó lòng giải thích.
Thực sự mình cũng không muốn chia sẻ cách chơi này cho bất kỳ ai nhưng thấy nhiều ae thua tha nên mình cũng đăng pig đúng 1 tháng kéo ae theo phương pháp mà mình tâm huyết nhất nói thẳng ra 1 câu là không thể thua.
dàn đề của mình là dàn 10 số khung 15 ngay tổng 10 dàn dàn mỗi khung 3tr5. Ae nào đủ vốn 35tr thì hay theo, ít vốn có thể chơi 1/10 hoặc 1/5 số vốn. Mình phép không chia sẻ pp chơi nhưng số mình lên ở pig này hằng ngày, ai cảm thấy hợp lý thì choi
Em cảm ơn anh.e hôm qua cũng đã vào đọc.em rất mong đc anh giúp đỡ .em chót mang món nợ giò ngủ ko yên giấc lúc nào vũng lo.

Em cảm ơn anh.e hôm qua cũng đã vào đọc.em rất mong đc anh giúp đỡ .em chót mang món nợ giò ngủ ko yên giấc lúc nào vũng lo.
Hôm qua em muốn hỏi anh khi dàn quá 14 ngày ko ra .thì mình lấy 1/2số tiền thua của dàn đó chia cho 3 rồi cộng vào số tiền của 3 dàn còn lại đang nuôi .còn dàn gãy lại quay về mức ngày 1 phải ko anh.em cảm ơn .

Hôm qua mình tìm bạn mãi ko thấy.mình hiểu cái chơi top bích hôm qua của bạn.nếu ko gãy quá nhiều khung một năm chắc chắn lời

25s, cũng là số, nhà nhưng cách chơi là gì đây

chỉ cho số mà k chia sẻ pp chơi thì để oẳng à bác :cry:

Cảm ơn CT @TUAN15692 đã rất tâm huyết với anh em.
Bác có thể cho em xin lại 4 dàn 25 số và tỉ lệ vào tiền của dàn 25 số ạ
Hôm qua em chưa kịp note lại thì bài bị xóa rồi.
Vì em thấy thống kê của bác khá là hiệu quả nên muốn test và áp dụng theo ạ.

Cách chơi này là khung đuổi khung. 10s/1 khung 3n. Đuổi trong 7khung.
Phương pháp này khá phức tạp nên mình không thể diễn giải trên đây. Pp này lợi nhuận khá thấp nhưng tuyệt đối an toàn vốn 20tr lợi nhuận1 tháng chỉ 25-30%
Số và tỷ lệ đi tiền mình sẽ lên ở pig này 5h hằng ngày cho ae
Ae chú ý số và tỷ lệ thay đổi hằng ngày