Thảo luận - Nhà đồng có quay ảo thế nào đi chăng nữa cũng phải lấy tiền về | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Nhà đồng có quay ảo thế nào đi chăng nữa cũng phải lấy tiền về

Sáng mình có đăng 1 bài 4 dàn 25 số gánh nhau nhưng nhiều ae không hiểu cách chơi nên mình đã xoá bài, có nhiều ae tâm huyết vẫn vào hỏi cách chơi nhưng cách chơi khá phức tạp nói trên đây khó lòng giải thích.
Thực sự mình cũng không muốn chia sẻ cách chơi này cho bất kỳ ai nhưng thấy nhiều ae thua tha nên mình cũng đăng pig đúng 1 tháng kéo ae theo phương pháp mà mình tâm huyết nhất nói thẳng ra 1 câu là không thể thua.
dàn đề của mình là dàn 10 số khung 15 ngay tổng 10 dàn dàn mỗi khung 3tr5. Ae nào đủ vốn 35tr thì hay theo, ít vốn có thể chơi 1/10 hoặc 1/5 số vốn. Mình phép không chia sẻ pp chơi nhưng số mình lên ở pig này hằng ngày, ai cảm thấy hợp lý thì choi

Càng chão sâu thì tỷ lệ gánh càng nhiều người e à. Đây là tỷ lệ chuẩn ngày 3 4 k về chỉ cần lấy gốc thôi. Tháng gãy 1 tay vẫn lãi 5 triệu. Mình bắt theo pp của minh chưa tháng nào gãy quá 2 tay nên minh không tham
Đây là mức đánh khởi điểm 10k/1s. Còn mình đánh gấp 10 lần là 100k/1s

Bác cứ lên dàn đều hàng ngày tầm 40-50 số là oke rồi

Bác chia sẻ pp e với, cảm ơn bác nhiều
Mình áp dụng khá nhiều pp nên nói trên đây ae không hiểu đc đâu. Cứ đúng dàn đúng tỷ lệ hnhf ngày là chén. Ae em không tham lam, không chão sâu an toàn vốn đánh đồng mất xác

Mình áp dụng khá nhiều pp nên nói trên đây ae không hiểu đc đâu. Cứ đúng dàn đúng tỷ lệ hnhf ngày là chén. Ae em không tham lam, không chão sâu an toàn vốn đánh đồng mất xác
Bác có chốt ở đâu ko vậy,e theo mấy hôm

Mong bác nói qua cách chơi và vào tiền để anh em còn có chút niềm tin để theo. Bác nói ntn em thấy mông lung quá. Không biết nên như thế nào.

Em chốt ở đây cho mọi. Bác đánh theo em thì phải theo từ 2 tháng trở lên mới thấy độ hiệu quả. Còn theo vài ngày tốt nhất bác tự đánh hoặc theo mg khác
Ok e sẽ theo dõi bác thường xuyên

Bạn này lúc thì nói nuôi dàn 25s khung 14 ngày giờ lại chuyển sang kiểu này.chả biết đường nào mà lần.kk

Em cứ hóng mà ko thấy bác lên dàn.mobh bác chia sẻ để đc về bờ.

cậu này bị loạn võ, lúc 4 dàn 25s khung 14 ngày bất bại mình test qua gãy tùm lum, xong rồi lại dàn 10s , rồi dàn 20s rồi dàn 40s. Ae xem xét cẩn thận rồi hãy vã theo ko toang. đăng bài qua loa rồi xoá ko đầu ko cuối.

Sửa lần cuối:
Sáng mình có đăng 1 bài 4 dàn 25 số gánh nhau nhưng nhiều ae không hiểu cách chơi nên mình đã xoá bài, có nhiều ae tâm huyết vẫn vào hỏi cách chơi nhưng cách chơi khá phức tạp nói trên đây khó lòng giải thích.
Thực sự mình cũng không muốn chia sẻ cách chơi này cho bất kỳ ai nhưng thấy nhiều ae thua tha nên mình cũng đăng pig đúng 1 tháng kéo ae theo phương pháp mà mình tâm huyết nhất nói thẳng ra 1 câu là không thể thua.
dàn đề của mình là dàn 10 số khung 15 ngay tổng 10 dàn dàn mỗi khung 3tr5. Ae nào đủ vốn 35tr thì hay theo, ít vốn có thể chơi 1/10 hoặc 1/5 số vốn. Mình phép không chia sẻ pp chơi nhưng số mình lên ở pig này hằng ngày, ai cảm thấy hợp lý thì choi
Tôi đồng ý phương án bạn cho dàn số trong thời gian đầu.vốn nhỏ lãi nhỏ ,góp gió thành bão .sau 1 tháng hiệu quả nghiên cứu pp cũng ko muộn.Cảm ơn lòng nhiêt tình nhân ai của Bạn 15692 rất n