Về bờ - NIỀM TIN NIỀM TIN NIỀM TIN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ NIỀM TIN NIỀM TIN NIỀM TIN

• Thread starter dangquy34
  • Ngày gửi
Mọi người cứ âm thầm mà theo thôi và lùn ủng hộ bạn ấy. Mình chỉ sợ lúc bạn ấy gặp dây đen như anh MaiCa lúc đó còn tung hô nhiều như bây giờ hãy không. Hãy để bạn tập chung nghiêm cứu. Lun ở mặt đất để đưa a e vào bờ. Chứ đừng đưa bạn lên cao quá dễ mất phương hướng lắm

Cam on ban niem tin chuc ban giu mai phong do nhe de moi nguoi duoc nho yeu ban

Chào ct niềm tin 678 m tìm bát chôt của ct mãi mà vẫn ko tìm dc ,cug đah tìm như mn nói mà sao ko thấy đâu xin ct và mn chỉ giúp với ạ m khổ quá rùi cứu m với ct ơi .

Chào ct niềm tin 678 m tìm bát chôt của ct mãi mà vẫn ko tìm dc ,cug đah tìm như mn nói mà sao ko thấy đâu xin ct và mn chỉ giúp với ạ m khổ quá rùi cứu m với ct ơi .
Tìm bát chốt thần tượng thì thấy mà.

Nhân dịp 8/3 - chúc Ct Niemtin678 , chúc tất cả ce trong tđgmsh - vui , khỏe , hạnh phúc và đoàn kêt , chúc ce lúc nào cũng là bông hoa đẹp nhất trong cả rừng hoa ! ! !

Mình xin chân thành cảm ơn Nữ áo dài Niemtin678 chúc 8/3 E luôn luôn xinh tươi hạnh phúc

Mình xin chân thành cảm ơn ct Niemtin678 chúc nữ ct 1 ngày m8/3 luôn luôn xinh tươi trẻ đẹp hạnh phúc và mãi giữ gìn phong độ

Cái tên của chủ tịch cũng làm lên bao nhiêu sự mong ngóng của anh em , k chỉ mình em mà còn rất nhiều anh em trên diễn đàn nữa , cái tến @NIEMTIN678 từ đầu tháng 3 đến nay mới có 6 ngày nhưng anh em đã nhắc tên chủ tịch nhiều lần quá , ngay bản thân e cũng k thể k nhắc , thông dàn đề 10s TTĐ , BTĐ thông liên tọi đến như thế này , chẳng có lời nào diễn tả hết cảm xúc của mình được nữa , 6 ngày thôi nhưng ko ít người được về bờ bởi cầu lô cầu đề của chủ tịch , 1 nữ chủ tịch xinh đẹp , có tấm lòng tâm huyết với a e trong diễn đàn, Đúng là vào đến diễn đàn này mới được học hỏi , mới biết đến được nhiều cao thủ , Để học hỏi và trau dồi kinh nghiệm cho bản thân mình , Thay mặt a e trong diễn đàn cảm ơn chủ tịch @NIEMTIN678 rất nhiều . Chúc chủ tịch mãi giữ phong độ như thế này . nhiều anh em sẽ sớm về bờ thôi , A e nào có chung trí hướng đọc được bài thì like và cmt ủng hộ chủ tịch @NIEMTIN678 nào anh em .
[/QUOTE
Tren ca tuyet voi. Dung voi cai ten niem tin. Chuk thong tuong @NIEMTIN678 luon vui khoe. Phong do tot. Ace hay luon dat njem tjn vao thong tuong. Mjh chak chan nhug ng xa bo se som dc ve bo.

Anh em biết cách vào tiền từng mục của chị cao thủ niềm tin không?

Cảm ơn chủ tịch, niềm tin 678 chúc chủ tịch nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui luôn giữ phong độ & mãi xinh đẹp