Cầu MB - Nợ nhiều quá xin các cao nhân 1 btl | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Nợ nhiều quá xin các cao nhân 1 btl

xin các cao nhân giúp e với
Bạn muốn gỡ gấp ngay Thì tôi cũng thua. Còn bạn muốn gỡ Từ từ Thì bạn chơi dàn đề 64s của ai mà bạn muốn. ( nhớ là chọn cao thủ ) ?⌚. Nhé bạn. Một thứ thôi.
Chúc bạn thành công
Tôi -mobai55.
Hôn nay 9/3 bạn có thể tham khảo dàn đề mb chạm :3,2,8,5.hoặc : 2,3,8, cũng ổn

Sửa lần cuối:
Nếu bạn chơi lô chỉ nên chơi từ 1 đến 3 con lô và chịu khó tìm tòi học hỏi để tự lên số chơi mới tự tin. Vả lại hãy nuôi lô khung và bạc nhớ sẽ an toàn hơn. Khi nào đen mới tìm cao thủ theo dây đỏ của họ. Còn bạn bị mất phương hướng ko thể tìm cầu lên số được thì bạn nghỉ chơi số đi cho đỡ đau đầu. Và ko lo lắng. Chúc bạn may mắn

Bạn muốn gỡ gấp ngay Thì tôi cũng thua. Còn bạn muốn gỡ Từ từ Thì bạn chơi dàn đề 64s của ai mà bạn muốn. ( nhớ là chọn cao thủ ) ?⌚. Nhé bạn. Một thứ thôi.
Chúc bạn thành công
Tôi -mobai55.

xin các cao nhân giúp e với
Bây giờ vào đc đây thì bạn hãy tham khảo theo 1 cao thủ nào đó,chứ trong này trừ các chủ tịch ra thì mọi ng cũng chỉ là ng chơi chứ có ai chốt đc số chuẩn đâu,bạn tham khảo cách chơi và cách vào tiền của các chủ tịch,từ đó bạn sẽ rút ra đc kinh nghiệm và theo ai thì theo để gỡ dần,ai cũng nợ nần chứ đâu mỗi bạn đâu,bạn tham khảo dàn 64s của a phan bảo hoặc chơi lô khung của ct ngộ không

1 thang thi trung binh dan cua a bao an cung 24-26 ngay đây. yen tâm ban nhe

Bây giờ vào đc đây thì bạn hãy tham khảo theo 1 cao thủ nào đó,chứ trong này trừ các chủ tịch ra thì mọi ng cũng chỉ là ng chơi chứ có ai chốt đc số chuẩn đâu,bạn tham khảo cách chơi và cách vào tiền của các chủ tịch,từ đó bạn sẽ rút ra đc kinh nghiệm và theo ai thì theo để gỡ dần,ai cũng nợ nần chứ đâu mỗi bạn đâu,bạn tham khảo dàn 64s của a phan bảo hoặc chơi lô khung của ct ngộ không
.

thang 2 anh BẢO gãy có 5 ngày.tháng này ăn từ đầu tháng tới hôm qua mới gãy

ít vốn vào đều tiền.chão khó lắm phải từ từ thôi á.nợ có dí tới nhà cũng phải chịu kg nóng vội đc đâu b.nóng vội toang hết vốn là kg bám víu vào đâu đc khổ lắm.mình dfax từng.khóc không nổi cười kg xong khổ lắm

Cũng cùng cảnh ngộ, mình theo đều tay dàn 64 của PB từ đầu tháng hôm qua mới gẫy, chơi đều tay, hôm nay có thể chão. Chúc b thành công.( Bình tĩnh tự tin ko cay cú
Âm thầm nặng lẽ trả thù vào hôm sau)
Hôm qua tôi mơ nay đề về 91

vào mỗi đàn 64s thôi ạ.lô của anh ý đang bị soi đó .có thêm vốn thì bạn vào thêm 3 càng đề nữa

Trước tiên vào dàn 64 số phan bảo còn lô thì từ từ ? Lô là phải cầu huyền thoại của mình mới trị được đồng ??

Bạn nên theo cao thủ top 2 phan bao ấy dàn 64 số mb chạy ổn đấy