27 Lô Bet - NƠI GIAO LƯU - CHIA SẼ CẦU KÈO HAY BỘ MÔN 27 LÔ PET CHO AI QUAN TÂM VÀ HỌC HỎI. | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet NƠI GIAO LƯU - CHIA SẼ CẦU KÈO HAY BỘ MÔN 27 LÔ PET CHO AI QUAN TÂM VÀ HỌC HỎI.

cầu bộ số:
- 0358: để ý các giải , không cần để ý số đầu chỉ cần số đuôi. thường thì ra 0 sẽ ra 8 hoặc 5, ra 3 thì sẽ ra số 8.
- lô 88 thì thường ra stl: 85,58
- 88, 89, 99, 98: khi 89 ra thường ra sẽ ra 98, 88 thì ra 99. Để ý cầu này rất hay về. thường nó sẽ ra cặp 89,98, 99 rồi nó lại trả lại từng số cặp 1.
- khi thấy 33, 88, 98 : thì đánh btl 85
- 89,98: thì ae để ý đánh btl 34.
- khi lô 33: thì anh em nuôi btl 34. Để ý mấy cầu trước xem nó về không thì nuôi.
- lô 44: thì nuôi 43
- 00: ở vị trí giải 7.1: ae nuôi btl 20 3 tay.
-00: ở vị trí 7.2, 7.3, 7.4: thì ae đánh stl 02, 20

Sửa lần cuối:
bạn hd ghép dàn 3d và cách chơi đi mình mơi chơi 27lo o có k n

Bài viết rất hay và cặn kẽ , 😍 thanks bác đã chia sẻ cho ace tham khảo .
Đánh cầu nào mà ae ko nói
Bài viết rất hay và cặn kẽ , 😍 thanks bác đã chia sẻ cho ace tham khảo .
Chúc mừng bác nha. Vốn nhỏ mà chơi 3D lên đc tầm đó thì quá ngon rồi. Bác có thể chia sẻ về dàn 3D bác đã thành công để AE tham khảo đc ko bác ?

Hân cứ rãnh lại nặp 1000đ vào 27lobet 1,5p chơi stl gối đầu đi tl 1đ-2đ liên tục khí nào thấy lời khoản 40-50% vốn là lại chuồn. Vậy mà tuần nào cũng lãi vài ba triệu. Ko biết là hên hay may nữa các anh chị ạ 😁🤩🥂

Đính kèm

Hân cứ rãnh lại nặp 1000đ vào 27lobet 1,5p chơi stl gối đầu đi tl 1đ-2đ liên tục khí nào thấy lời khoản 40-50% vốn là lại chuồn. Vậy mà tuần nào cũng lãi vài ba triệu. Ko biết là hên hay may nữa các anh chị ạ 😁🤩🥂
Phương Pháp chơi giống mình. M cũng ko đi lien tục 1 cặp song thủ đâu. Có lúc đi đến tay 3 là 6 con lô. Tiền vốn chão lên đến 5tr cũng căng nhưng an toàn hơn chơi 1 cặp đến tay 3. Nhiều khi 1 cặp nó gãy cho thì mất trắng. Đau tim lắm

Phương Pháp chơi giống mình. M cũng ko đi lien tục 1 cặp song thủ đâu. Có lúc đi đến tay 3 là 6 con lô. Tiền vốn chão lên đến 5tr cũng căng nhưng an toàn hơn chơi 1 cặp đến tay 3. Nhiều khi 1 cặp nó gãy cho thì mất trắng. Đau tim lắm
Dạ anh. Đi tl 1.3.8 mà gãy thì nặng vốn lắm. Em chỉ đi theo tl 1.2.1.2 nếu tay 4 ko ra em lại tăng lên 2.4.2.4. Khác cái là em gối đầu các khung liền nhau liên tục để khung nọ gánh khung kia nên nhiều khí ăn rất nhiều nháy lô. Có khi cao điểm gối lên tới 4 cặp lô nhưng không sao sẽ gỡ lại ngay. Điều quan trọng là phải chuẩn bị cho mình vài ba cầu nhạy bén để thay đổi liên tục hoặc những lúc bí số thì có cặp số khác đắp vào, cứ liên tục như vậy nếu lời khoản 40% vốn là chuồn ra ngoài rút tiền chừa vốn lại để khi nào rảnh lại vào chơi tiếp.

Mình chơi 27 lô. 1 phút. Ngồi tầm 2 tiếng đồng hồ được tầm ấy tiền. Chỉ đánh 3 càng ko đánh 2 càng. Cứ xấp 2 hoặc xấp 3 nếu đang thông. Khi cầu gãy thì ngưng. Chờ 4 nhịp rồi vào lại
bạn vào tiền như nào vậy

Các anh chị thấy đó. Vốn của Hân khi nạp vào chỉ 1000đ nhưng tổng số điểm để chơi là vài ba chục ngàn điểm là chuyện rất bình thường nhưng vốn ban đầu chỉ 1000đ thôi đấy

Bác dạo này bận gì mà ko thấy lên kéo ae

Thông thường em chỉ chơi tầm 10 khung, thắng thua cũng nghỉ😁
Chắc tại em hên nên thua thì ít mà ăn thì nhiều😁
Đọc chẳng hiểu gì,chắc bạn chỉ để khoe,không úp don cuoc và cầu keo tro ae

Đọc chẳng hiểu gì,chắc bạn chỉ để khoe,không úp don cuoc và cầu keo tro ae
Mình có chia sẽ cách vào tiền của mình rồi còn gì. Còn cầu kèo mình cũng có và đang áp dụng khi mô rãnh mình sẽ chia sẽ nhé

Đính kèm

Bất kể pp nào thì mình cũng phải thật bình tĩnh. Cốt lõi là phải dựa vào cầu thuận hay ko thuận. Hân làm được như vậy cũng là tuân thủ theo đúng các cầu mình đã chọn. Hân chỉ đi theo tỉ lệ 1.2.1.2... gối đầu liên tục không bỏ khung nào vậy mà có thua đâu... chắc tại Hân hên thôi đúng ko các anh chị...🤩