Thảo luận - Nơi Hội Tụ AE Chơi 3Càng Đặc Biệt Cùng TEDDY888 | Page 196 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Nơi Hội Tụ AE Chơi 3Càng Đặc Biệt Cùng TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có Ai Mời Rựou K? TiêuPhong Uống Tốn Rượu lắm đấy... haha
Hôm nay TiêuPhong nay ăn Đẫm, Thực Sự rất Vui,,Vui vì ăn to, Vui vì ae trong Bang Chén các thể loại.. K uổng công TiêuPhong thức đêm hôm kiếm mồi cho ae ❤️🤩🤩

AE lưu Ý.. mách cho AE lần sau chơi Thêm Bóng càng 4D Lô nhé. 2 3 lần về bóng càng 4D thực sự tiếc lắm.. Cá Nhân TiêuPhong thì chỉ thích săn Hàng Thủ.. AE chơi chắc cốp thì lót thêm bóng vào thôi, 20k húp 9 củ quá ngon phải k? Tiếc gì 20k.. TiêuPhong bắt cũng chọn bóng của nó cả,chỉ là chọn sai thôi nên ae lót thêm vào nha

Hôm nay TiêuPhong nay ăn Đẫm, Thực Sự rất Vui,,Vui vì ăn to, Vui vì ae trong Bang Chén các thể loại.. K uổng công TiêuPhong thức đêm hôm kiếm mồi cho ae ❤️🤩🤩
cảm ơn bác, chúc bác sức khoẻ

Bác ơi cho em hỏi 1điem 3càng lộ. là bao nhiêu tiền a Cảm ơn bác nhiều

E ngưng chơi số giữa tuần rồi cũng hơi buồn nhưng ngày nào cũng dõi theo huynh ủng hộ bằng tinh thần , chúc mừng huynh và các ace nhé, các huynh cố gắng rình rập từng con số lên cho ae đi còn e cũng rình kiếm con 4càng của Tiêu Bang Chủ để ăn tết... cảm ơn nhiều lắm luôn đó

Đợi Ngày Mai Xổ Kết Quả, Chốt và chơi cùng AE Hàng Thủ
" Tứ Đại Anh Hùng " + 3Càng Cố Định. Kỷ niệm Quà Cuối Năm Chơi đến Hết Tuần Sau.. Ăn Thì Nghỉ luôn bất kể ngày 1 ngày 2.... AE chuẩn Bị Tinh thần chưa???
BC quên rồi thì phải ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.