Thảo luận - Nơi Hội Tụ AE Chơi 3Càng Đặc Biệt Cùng TEDDY888 | Page 193 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Nơi Hội Tụ AE Chơi 3Càng Đặc Biệt Cùng TEDDY888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Rực rỡ rồi đệ ơi, lại oánh chén TTC r 🤩
Dạ. Nay đệ cũng dc . 2 nháy LÔ. 44,89, cũng tạm cho ae. Đề 61s. 04. 3d. 040, 4d. 0040. TTC: 0. Nè. Ko biết ae trong bang ai vốn cao thì lót 4d thì cũng dc mấy ngày liền đó. Nhưng chủ yếu khuyến khích ae chơi món 3d là dc rồi. Cứ ấm mỗi ngày cuối tháng có bánh chưng là vui nhất ae trong bang huynh ha.😀😀😀

Chúc mừng e nhé
Dạ. Nay đệ cũng dc . 2 nháy LÔ. 44,89, cũng tạm cho ae. Đề 61s. 04. 3d. 040, 4d. 0040. TTC: 0. Nè. Ko biết ae trong bang ai vốn cao thì lót 4d thì cũng dc mấy ngày liền đó. Nhưng chủ yếu khuyến khích ae chơi món 3d là dc rồi. Cứ ấm mỗi ngày cuối tháng có bánh chưng là vui nhất ae trong bang huynh ha.😀😀😀

Dạ. Nay đệ cũng dc . 2 nháy LÔ. 44,89, cũng tạm cho ae. Đề 61s. 04. 3d. 040, 4d. 0040. TTC: 0. Nè. Ko biết ae trong bang ai vốn cao thì lót 4d thì cũng dc mấy ngày liền đó. Nhưng chủ yếu khuyến khích ae chơi món 3d là dc rồi. Cứ ấm mỗi ngày cuối tháng có bánh chưng là vui nhất ae trong bang huynh ha.😀😀😀 vậy là ổn rồi

Đệ dùng dt nên khó thông kê quá. Tại ngày nào cược xong ngày hôm sau đơn cược xóa mất rùi. Nếu ae trong bang theo dõi từ hôm đệ xin phép sư huynh dc lên số cho ae tham khảo từ giữa tháng 12 thì ae sẻ theo dõi dc đệ chốt mỗi ngày bên bát chốt tập đoàn với trong topic của sư huynh đó. Chỉ sợ ae chưa tự tin khi mỗi ngày đệ lên dàn chốt ae tham khảo đó. Đệ cũng chơi gì thì đệ chia sẻ cho ae như sư huynh đó. 👍🏻👍🏻👍🏻
Minh cung chi xem thoi hinh nhu tu hom ban chot den nay moi truot mot hom cach day it ngay

@73BINHQB Huynh Phiền Đệ, Trong tối nay hoặc lúc nào rảnh đệ làm bảng thống kê từ đầu tháng đến giờ, Húp - Trượt - Càng cho toàn thể AE trong Bang xem nhé
- Thứ 2 Ae Nào mà theo dõi hoặc chơi Cùng TiêuPhong thì cho Nhận xét là AE nào chơi Lô và Lô Khung thì bình luận xuống dưới
- AE nào theo riêng 3D đề và Hàng Thủ thì cho 1 nhận xét riêng
- TiêuPhong muốn biết ae nào chơi những món gì để tập trung Bắt và chốt mạnh về món đó nhé... Bắt đầu từ bây giờ hãy nhận xét thật lòng ae chơi gì để TiêuPhong đem những con số ngon nhất của từng món ra cho ae
Mình theo bạn 3Càng lô và 4càng lô và mấy hôm nay trượt bạn ạh , mình theo 3,4càng lô và đề

Ae vốn lớn mới rình nhé. Chứ mỗi quả 4d ae tốn kém gấp mấy lần ae choi 3d đó. Nên ae cứ tự tin chơi 3d là dc rồi.
Em chỉ rình 4d vài cặp số thôi bác, lắm lúc tham quất hẳn 100k 4d :)) thắp hương các cụ các kiểu 🤣🤣🤣

E theo a 2,3d đề, thỉnh thoảng có 3-4d lô
Từ j đến tết a chốt thêm 4d đề cho ae tham khảo nha a

Đệ dùng dt nên khó thông kê quá. Tại ngày nào cược xong ngày hôm sau đơn cược xóa mất rùi. Nếu ae trong bang theo dõi từ hôm đệ xin phép sư huynh dc lên số cho ae tham khảo từ giữa tháng 12 thì ae sẻ theo dõi dc đệ chốt mỗi ngày bên bát chốt tập đoàn với trong topic của sư huynh đó. Chỉ sợ ae chưa tự tin khi mỗi ngày đệ lên dàn chốt ae tham khảo đó. Đệ cũng chơi gì thì đệ chia sẻ cho ae như sư huynh đó. 👍🏻👍🏻👍🏻
Ok e ơi, Tính Từ Hôm nay luôn đi nhé

Mình theo bạn 3Càng lô và 4càng lô và mấy hôm nay trượt bạn ạh , mình theo 3,4càng lô và đề
Đúng rồi, Lô thì nên theo bạch thủ 3-4D lô, Vì vốn ít 20-23k mà húp thì no, Thích chơi xem món xiên2 nữa cũng dc, chủ đạo vẫn 3D Đề nhé

Chị chơi 3D và lô. Cám ơn em nhé nay chị đc 30 đ lô và 2 k 3D dàn 520 số
Lô Tỉ Muội chơi Nguyên Song Thủ Lô cho Đệ nhé, K cần chơi Bạch thủ Lô đâu, Cứ Theo Phương Án Đệ nói từ ngày mai chơi Song Thủ Lô + 3D lô va 3D đề thôi nha

Chào ae! Hai ngày đầu tuần ae tk cho mình dàn đề này, ai thích con nào thì nhặt một đôi con chơi. Mình test 8 tuần nay thấy ổn.
(1 9 số)
11,15,51,17,71,18,81,19,91,61,16,65,56,67,76,68,86,69,96

Bắt Lô cho ae Mỏi cả mắt .TiêuPhong ngủ đã, Mai lên số sau, Khi nào nghỉ tết TiêuPhong Tặng Lại AE cầu Lô song thủ 2,3 Nháy, Tháng trước gãy 3-4 lần, Chơi Khung 2,3 ngày thì tự tin lời to...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.