Lotto Bet - Phá giải thuật toán chia để trị LOTOBET | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Phá giải thuật toán chia để trị LOTOBET

bachthuvl

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
492
Điểm
316
Xu
10,000Xu
phá giải thuật toán chia để trị lotobet
Thấy câu bệt 3 tay, vd 3 tay tai, a em vao tiền tile 1_2_4_8 tai, dù be xiu thi cao nhất 2 tay, tay thu 3, 80% ra Tai, nếu gay logout ra ngay, rồi đăng nhập lại,
Bạn sẽ thoát khỏi vòng lặp của nó, cứ thấy Bệt 3 tay hả phan vao, đánh vừa hue vốn hoặc xanh 500 điểm, dung ngay, log ra, đăng nhập lại canh cầu bệt tiep

CHUC AE RRO

Có cả phá giải thuật toán nữa cơ à bác , bác như lập trình viên ấy nhỉ

Thế thì chúc bác rr với thuật toán của mình nhé, anh em cũng cố gắng học hỏi thôi

giờ vẫn có người ngây thơ đến mức như này cơ à
bạn đã từng nhìn 2 cột tài ( hơn 12 phát ), 2 cột xỉu ( hơn 12 phát ) liên tục nhau chưa
và bay cầu 1 - 1 hơn 20 phát chưa :)) bet nó chấp hết mọi phương pháp, mọi cầu kèo :))

giờ vẫn có người ngây thơ đến mức như này cơ à
bạn đã từng nhìn 2 cột tài ( hơn 12 phát ), 2 cột xỉu ( hơn 12 phát ) liên tục nhau chưa
và bay cầu 1 - 1 hơn 20 phát chưa :)) bet nó chấp hết mọi phương pháp, mọi cầu kèo :))
nếu bệt 12 phát thì theo pp của ng chia sẻ là ăn 9 tay đó bác ơi,đọc cho kỹ ng ta nói gì đi rồi bình luận,tay của bác nhanh quá khi chưa hiểu ng ta nói gì

Đọc thuật toán hoá giải buồn cười quá. Đúng là chưa chải sự đời. Sao ko đập máy đi ra quán mua máy mới rồi về chơi tiếp B-)chứ thoát ra đăng nhập lại ăn thua gì. Đập máy đi rồi vào bẻ 26 tay:))

Đánh như bác nguy hiểm quá. Vì đánh 1-2-4-8 nếu gãy khung thì bị -15 gỡ nhọc lắm. Còn gãy 2 khung thì chắc bay acc r.
Tôi cũng đang nghiên cứu thống kê về tx. Và theo tỷ lệ thì bệt lại thường khá cao đó bác. Tôi có cả phần mềm thống kê live trực tiếp các game tx luôn trong đó có cả KU.
Hoàn toàn miễn phí. K biết nếu đưa link đó lên có bị vi phạm k? Chỉ sợ admin lại hiểu lầm là trục lợi nên band nick.
Tôi thống kê tx của tất cả các game. Từ sunwin, manvip cho đến KU.......!
Tựu chung lại tx nó về khá đều nhau và luôn chạy theo cầu. (Vẫn biết có số ít giai đoạn trong ngày là cầu nhiễu)
Nên nếu nó đã chạy theo cầu thì cứ lên bám cầu mà đánh đừng bẻ bác ạ.
Qtrong chọn được thời điểm big tiền sẽ có lợi nhuận cao (kể cả cứ đánh đều tiền. Thì tỷ lệ thua cũng rất thấp).
Nên khuyên bác với ae đừng bẻ. Tx nó k có dấu hiệu đâu. Mà nó chạy theo cầu theo vòng lập. Nếu bác xem thống kê trên 1000 ván của nó bác sẽ hiểu.
Chúc bác luôn rr

công nhận nhiều bác tay nhanh quá , chủ thớt có nói bẻ cầu đâu , bám cầu mà

công nhận nhiều bác tay nhanh quá , chủ thớt có nói bẻ cầu đâu , bám cầu mà
Theo tôi đọc hiểu là bẻ cầu mà bác. “Nếu ra 3 tài thì theo tài thêm 4 tay”
Nếu nó xuất hiện cột 3 tài 4 xỉu. Là gãy khung mà bác. Đó là bẻ cgi bác.

Đánh như bác nguy hiểm quá. Vì đánh 1-2-4-8 nếu gãy khung thì bị -15 gỡ nhọc lắm. Còn gãy 2 khung thì chắc bay acc r.
Tôi cũng đang nghiên cứu thống kê về tx. Và theo tỷ lệ thì bệt lại thường khá cao đó bác. Tôi có cả phần mềm thống kê live trực tiếp các game tx luôn trong đó có cả KU.
Hoàn toàn miễn phí. K biết nếu đưa link đó lên có bị vi phạm k? Chỉ sợ admin lại hiểu lầm là trục lợi nên band nick.
Tôi thống kê tx của tất cả các game. Từ sunwin, manvip cho đến KU.......!
Tựu chung lại tx nó về khá đều nhau và luôn chạy theo cầu. (Vẫn biết có số ít giai đoạn trong ngày là cầu nhiễu)
Nên nếu nó đã chạy theo cầu thì cứ lên bám cầu mà đánh đừng bẻ bác ạ.
Qtrong chọn được thời điểm big tiền sẽ có lợi nhuận cao (kể cả cứ đánh đều tiền. Thì tỷ lệ thua cũng rất thấp).
Nên khuyên bác với ae đừng bẻ. Tx nó k có dấu hiệu đâu. Mà nó chạy theo cầu theo vòng lập. Nếu bác xem thống kê trên 1000 ván của nó bác sẽ hiểu.
Chúc bác luôn rr
ng ta chỉ bám theo bệt bạn ơi,ko bẻ mà

ng ta chỉ bám theo bệt bạn ơi,ko bẻ mà
Theo cách đọc hiểu của tôi thì khi chủ thớt thấy ra 3 tài, bám tiếp 4 tay tài.
Đó là bẻ cgi bác? Nếu nó xuất hiện cột 3 tài 4 xỉu là gãy khung cgi? Đó là dạng bẻ cầu đó. Nhưng là bẻ cầu xuôi.

nếu bệt 12 phát thì theo pp của ng chia sẻ là ăn 9 tay đó bác ơi,đọc cho kỹ ng ta nói gì đi rồi bình luận,tay của bác nhanh quá khi chưa hiểu ng ta nói gì
ý mình nói ở đây là dù có bất cứ pp hay cầu kèo nào đều thua hết, nó lập trình hết rồi làm gì có chuyện thoát ra vào lại mà lại đổi đc thuật toán của nó, bác hiểu về bet này đc bao lâu rồi, mất bnhieu rồi.. bác biết nó kiểm soát như nào ko? bác đã từng ngồi thống kê 1000 kỳ bao h chưa

cầu có lúc thông lúc tắc nhiều xe đâm vào tắc dài ít xe thì thông cầu bẻ cầu thì gãy cầu lại phải xây cầu mới thôi

Theo cách đọc hiểu của tôi thì khi chủ thớt thấy ra 3 tài, bám tiếp 4 tay tài.
Đó là bẻ cgi bác? Nếu nó xuất hiện cột 3 tài 4 xỉu là gãy khung cgi? Đó là dạng bẻ cầu đó. Nhưng là bẻ cầu xuôi.
có cầu nào mà ko gãy khung,qtrong là khi gãy bít ngưng và chờ khung khác bạn ơi

ý mình nói ở đây là dù có bất cứ pp hay cầu kèo nào đều thua hết, nó lập trình hết rồi làm gì có chuyện thoát ra vào lại mà lại đổi đc thuật toán của nó, bác hiểu về bet này đc bao lâu rồi, mất bnhieu rồi.. bác biết nó kiểm soát như nào ko? bác đã từng ngồi thống kê 1000 kỳ bao h chưa
mình chơi 3 năm rồi bạn,có thắng có thua,nhưng ngay từ đầu vốn mình 5tr và cho tới giờ mình chưa đứt vốn bạn ah,mình coi nó như 1 trò chơi thôi,có khi 2 tuần mình ko chơi vì con lo buôn bán vợ con nữa,bạn làm đc như mình ko hay suốt ngày ôm máy rồi than thua hoài