Lotto Bet - Phá giải thuật toán chia để trị LOTOBET | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Phá giải thuật toán chia để trị LOTOBET

Thì mình biết mà. Nhưng cầu rình mà 1 khung -15 thì cũng thấy hơi căng.
Thôi cứ chúc chủ thớt với ae rr
mình cũng có học mấy cái bạn chia sẻ,nói chung ae ở đây ai cũng tâm huyết đúc kết để giúp ae,nên trân trọng,nhìu ae ham quá ko kiềm chế đc nên thất bại
đơn giản như ct Phan Bao kêu đánh đều tay dàn 64s nhưng vẫn có nhìu ae than chão tới tay thứ 5 cháy tk lun thì mình chịu
nhìu ae thì nói đánh truyền thống đỡ thua hơn,cũng đúng vì ngày có 1 lần thôi,nhưng nếu chơi loto bet mà ae cũng như vậy thì cũng đâu có thua nhìu,canh 1 tay đánh rồi nghĩ,mai tính sau
tóm lại là do tâm lý thôi,cái gì cũng chỉ 5/5 thôi,vàng mà còn 99,99 mà,hihihi

mình cũng có học mấy cái bạn chia sẻ,nói chung ae ở đây ai cũng tâm huyết đúc kết để giúp ae,nên trân trọng,nhìu ae ham quá ko kiềm chế đc nên thất bại
đơn giản như ct Phan Bao kêu đánh đều tay dàn 64s nhưng vẫn có nhìu ae than chão tới tay thứ 5 cháy tk lun thì mình chịu
nhìu ae thì nói đánh truyền thống đỡ thua hơn,cũng đúng vì ngày có 1 lần thôi,nhưng nếu chơi loto bet mà ae cũng như vậy thì cũng đâu có thua nhìu,canh 1 tay đánh rồi nghĩ,mai tính sau
tóm lại là do tâm lý thôi,cái gì cũng chỉ 5/5 thôi,vàng mà còn 99,99 mà,hihihi
Thực sự nghĩ đc như bác rất tuyệt vời. Qqtrong là tâm lý, pp, vốn. Chứ cứ tham lam muốn 1 ăn 10 thì dễ ra trường sa lắm. :))

phá giải thuật toán chia để trị lotobet
Thấy câu bệt 3 tay, vd 3 tay tai, a em vao tiền tile 1_2_4_8 tai, dù be xiu thi cao nhất 2 tay, tay thu 3, 80% ra Tai, nếu gay logout ra ngay, rồi đăng nhập lại,
Bạn sẽ thoát khỏi vòng lặp của nó, cứ thấy Bệt 3 tay hả phan vao, đánh vừa hue vốn hoặc xanh 500 điểm, dung ngay, log ra, đăng nhập lại canh cầu bệt tiep

CHUC AE RRO
Chúc người ae may mắn

mình chơi 3 năm rồi bạn,có thắng có thua,nhưng ngay từ đầu vốn mình 5tr và cho tới giờ mình chưa đứt vốn bạn ah,mình coi nó như 1 trò chơi thôi,có khi 2 tuần mình ko chơi vì con lo buôn bán vợ con nữa,bạn làm đc như mình ko hay suốt ngày ôm máy rồi than thua hoài
thế là mừng cho bác rồi, cố gắng giữ phong độ bác nhé. bet nó đánh cho ko biết bao nhiêu người up mặt vào tường rồi mà bác vẫn giữ đc phong độ thế là vui rồi ạ

thế là mừng cho bác rồi, cố gắng giữ phong độ bác nhé. bet nó đánh cho ko biết bao nhiêu người up mặt vào tường rồi mà bác vẫn giữ đc phong độ thế là vui rồi ạ
mình còn chơi banh bên m88 nữa mà,cuối tuần có trận nào vui làm 500k coi chơi,mình chỉ nhắc ae chơi thắng thua cũng nên bình tĩnh
nói thật lúc đầu bên nhóm Dương Khánh mình từ 5tr sau gần 2 tháng lên đc 100(cái này nhìu ae cũ bên đó bit),nhưng mình ko chủ quan đâu,rút hết và chỉ để đúng 5tr thôi,mình chơi vài tháng mà đc 30tr lại rút ra,với mình thì 50 hay 100k cũng là ăn,hứng thì chơi,chán thì nghĩ đi nhậu cho sướng

ý mình nói ở đây là dù có bất cứ pp hay cầu kèo nào đều thua hết, nó lập trình hết rồi làm gì có chuyện thoát ra vào lại mà lại đổi đc thuật toán của nó, bác hiểu về bet này đc bao lâu rồi, mất bnhieu rồi.. bác biết nó kiểm soát như nào ko? bác đã từng ngồi thống kê 1000 kỳ bao h chưa
bác K thích thì đừng xem, tui đăng cho ai thật sự cần, chơi lâu mau k quan trọng, quan trọng biết kiềm soát bản thân