Về bờ - PHAN BẢO CA | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ PHAN BẢO CA

nguoirung

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,205
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Phan Bảo hai chữ vấn vương,
Phan Bảo hai chữ mến thương chân tình !

Đồng gian quay ảo khó rình,
Hai em song thủ vẫn sập sình quấn Anh!!!
St: Tặng anh Phan Bảo Xuân 2020!
Cảm ơn Anh, Cảm ơn Anh về tất cả....!!!!!
Chúc Anh luôn Mạnh Khoẻ, Hạnh Phúc và Rực Rỡ!

Sửa lần cuối:
Phan Bảo hai chữ vấn vương,
Phan Bảo hai chữ mến thương chân tình !

Đồng gian quay ảo khó rình,
Hai em song thủ vẫn sập sình quấn Anh!!!
St: Tặng anh Phan Bảo Xuân 2020!
Cám ơn Anh, Cám ơn Anh về tất cả....!!!!!
Chúc Anh luôn Mạnh Khoẻ, Hạnh Phúc và Rực Rỡ!View attachment 17513View attachment 17514
Thơ hay bác ơi. AE có CT dẫn đường chỉ lối thì lo j đồng gian

em cũng theo cao thủ đánh song thủ lô từ đầu tháng đến h lãi cả gần 50 củ. có vốn ra tết thuê cửa hàng cho vk bán thuốc rồi. em cảm ơn cao thủ ạ

Idol phanbao của em nhiều fan quá chừng luôn ý hihi :love:

mình theo dõi phan cao thủ được tháng nay, như thấy bác chốt ăn hôm được hôm không, không biết các bác theo bác kiểu gì về bờ được ạ, mình tò mò quá, nay mình ở đảo ăn tết đấy ạ

mình theo dõi phan cao thủ được tháng nay, như thấy bác chốt ăn hôm được hôm không, không biết các bác theo bác kiểu gì về bờ được ạ, mình tò mò quá, nay mình ở đảo ăn tết đấy ạ
Lại tào lao tháng nay lô thông 2 ngày dàn 8 ngày. chưa kể ttđ ae chén đậm nữ

Theo đều vào tiền lệ hợp lý chứ ko phải cứ đánh túi bụi tiền ko hợp lý thì ngày về bờ còn xa lắm bạn ơi

em cũng theo cao thủ đánh song thủ lô từ đầu tháng đến h lãi cả gần 50 củ. có vốn ra tết thuê cửa hàng cho vk bán thuốc rồi. em cảm ơn cao thủ ạ
bác hướng dẫn cách chơi và vào tiền nha.
Em xa bờ quá. Đang theo anh phan bảo mà chưa nắm rõ cách vào tiền .

bác hướng dẫn cách chơi và vào tiền nha.
Em xa bờ quá. Đang theo anh phan bảo mà chưa nắm rõ cách vào tiền .
nếu đang thua mà vốn nhỏ bạn nên chọn chơi dàn 64s trc đã để kéo vốn lại, nuôi 2 con song thủ thôi vì cao thủ chốt stl chuẩn

nếu đang thua mà vốn nhỏ bạn nên chọn chơi dàn 64s trc đã để kéo vốn lại, nuôi 2 con song thủ thôi vì cao thủ chốt stl chuẩn
Anh em nên chơi giàn 64s nhé, chão theo tỉ lệ 1,3,7 ko thua nhé, còn 3 em lô chơi vào đều tay ok

Vay anh anh thê nao a chia se giúp em a. Cao thu Phan Bao co tâm qua .