Phong độ của Cao thủ và Chủ tịch | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Xin chào tất cả a.e diễn đàn!
Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!

Nhằm đưa diễn đàn ngày một vững mạnh về cả chất lượng và số lượng, thay mặt đội ngũ ADMIN mình làm một bảng khảo sát để a.e đánh giá phong độ của các cao thủ và chủ tịch hiện tại. A.e thấy cao thủ ở top 1, 2 hay chủ tịch ở câu lạc bộ nào chưa ổn có thể mạnh dạn bình luận tại đây nhé! Đồng thời những cao thủ, chủ tịch nào đang có phong độ tốt a.e cũng nên có lời khen động viên nhé! Cùng với nữa nếu có Cao thủ nào phong độ đang ấn tượng a.e có thể đề xuất ở đây luôn nhé!
Các cao thủ có phong độ rất tuyệt.giup do nhiều anh em.rat cảm ơn diễn đàn

Các admin thường chỉ đăng hỏi cho có lệ ý mà nên sau khỏi đăng. Tôi thấy mấy lần rồi đăng 1 đẳng a e comen voite 1 đằng làm 1 lẻo. Luật trong tay thì cứ làm thôi khỏi phải hỏi để rồi vẫn tư quyết theo ý mình
GHÊ THIỆT LUÔN ẤY

Chào Tố nha! Lâu ko giao lưu với ae nhớ quá

[/QUOTE xin chào và chúc súc khỏe các ad, mình thấy bác huân hoa hon và bac tô hùng là người nhiệt tình chốt cho các a e và con số tương đối chính xác, còn e là e cứ trung thành với dàn 192s của AD BÃO

Hiện tại thì e đang theo miền bắc của a Phan Bảo và Giải 7 của chủ tịch ngộ Không e xin chân thành cảm ơn 2 Anh và các Chủ Tịch ạ

Báo cáo ace trong GMSH! Nếu chơi thì nhớ câu Hà nội ko vội đc đâu. Các cao thủ cũng rất rất muốn là chuẩn. Và thắng cũng soi xét và quyết đjnh rồi mới đưa lên. Nhưng có lần chọn sai khẩu vị thì phải đồng ý đồng cam chứ. Cùng trên chiếc thuyền nên rất nhiu người ai cũng tham thì thuyền sẽ chìm cứ nhẹ nhàng đưa ra mốc của mh là iok hết.

Cảm ơn ae có tầm nhìn đưa ra sân chơi cho anh lại đc tham khảo số. Cá nhân mình có ý kiến hãy thu hẹp số Lô bạch thủ và lót thôi chỉ 2 con. Một ngày và thêm nữa thì ở dưới các cao thủ cho 2 con nuoi khung 2 ngày. Cho ace nào muốn nuôi. Khi tính thì nên tính bạch thủ và lót. Bởi ae rất tin vao ct và các anh đứng tốp. Chứ vào lô nuoi khung loạn hết ko biết ai ổn định mà ace theo đc.các anh lên tốp đã qua các kỳ khảo sát rất bản lĩnh. Xin chúc ae chốt đâu trúng đó.

Chủ yếu tập trung vào 1 cao thủ chốt trong tuần cũng ăn 3-4 nhát rùi.

Mình mới vào mọi con số chỉ là tham khảo anh em nên lưu ý cách chơi và kinh nghiệm của các chủ tịch, cao thủ. Tôi nghĩ quan trọng cách vào tiền 1 ng có thể gãy 1,2 hôm chứ chạy đông dẹp bắc theo ng này hôm nay hôm sau bỏ lại đứng hình.

Mình thấy ct phan bảo chốt đề rất ổn. Mà. Tháng ăn 3-4 lần TTĐ là ổn rồi

Các anh cho em hỏi : Cao thủ nào chốt dàn đề tốt nhất không ạ?

Mình rất quý các ct.ai cũng có lúc thông lúc xịt.chốt như các ct là ok rồi.mình vẫn luôn theo ct Tô Hùng.

E thấy ct Hiệp Trương chốt btl và dàn đề ok ad ak , chuk mừng ct Hiệp Trương giữ vững phong độ để giúp AE vào bờ nhé.
Hiệp trương bây giờ chốt ở đâu vậy ạ . cảm on các bac

Mình thấy tohung bắt miền trung đang rất đỏ, dang theo cthu tohung miền trung

Minh moi vao diên dan chưa biet theo ai va yheo o đâu...ai la top cao thủ cả mong moi ng chỉ đường dẫn nối....thanks mn
Phong độ là nhất thời còn Đẳng Cấp là mãi mãi. Mh thấy các ct và cai thủ có ngày thông ngày gãy nhưng Đẳng Cấp thì phải nói là trên đỉnh của Đẳng Cấp. mong toàn thể ace giữ vững tâm lý, kiên trì khoing nóng vội. Chúc các ct, các cao thủ và toàn thể ace luôn rr. Tks All
Chào BQT-ADMIN- Chào Giông Tố ! Cùng toàn thể ACE trên Dđgmsh ! .Sau khi đọc bài viết của Admin G.TỐ ,Tôi thấy mỗi Chủ tịch,các Cao thủ đã đc phong tặng đều có tài riêng ,cộng với tài lộc thịnh suy và chu kỳ quay sx,cùng với tâm huyết các Chủ tịch va các Cao thủ nên chăng bình xét để động viên cho các Chủ tịch, các Cao thủ theo từng đề mục ,: Tôi ví du :Đề dàn 64 s Ct Hihi,Cao thủ Phan Bao, Đôc thủ đề Phan Bao..dàn đề 36, 20 ,8 v...v. lô song thủ ,lô xiên đề đầu v..vRồi miền Băc,miền trung ,nam .Đề xuất góp thêm chân quĩ,để động viên người tài năng .Đó cũng là tấm lòng của chúng ta tôn vinh các Chủ tich,Cao thủ,tôi tin ai ai cũng đồng lòng .Chào tạm biêt -mong được Ace dđ ủng hộ

Chào BQT-ADMIN- Chào Giông Tố ! Cùng toàn thể ACE trên Dđgmsh ! .Sau khi đọc bài viết của Admin G.TỐ ,Tôi thấy mỗi Chủ tịch,các Cao thủ đã đc phong tặng đều có tài riêng ,cộng với tài lộc thịnh suy và chu kỳ quay sx,cùng với tâm huyết các Chủ tịch va các Cao thủ nên chăng bình xét để động viên cho các Chủ tịch, các Cao thủ theo từng đề mục ,: Tôi ví du :Đề dàn 64 s Ct Hihi,Cao thủ Phan Bao, Đôc thủ đề Phan Bao..dàn đề 36, 20 ,8 v...v. lô song thủ ,lô xiên đề đầu v..vRồi miền Băc,miền trung ,nam .Đề xuất góp thêm chân quĩ,để động viên người tài năng .Đó cũng là tấm lòng của chúng ta tôn vinh các Chủ tich,Cao thủ,tôi tin ai ai cũng đồng lòng .Chào tạm biêt -mong được Ace dđ ủng hộ
CÁM ƠN ANH EM ĐÃ ĐÓNG GÓP Ý KIẾN CHO DIỄN ĐÀN. ĐỂ DIỄN ĐÀN KHI PHÁT TRIỂN VỀ SỐ LƯỢNG ĐÔNG VÀ CHẤT LƯỢNG CŨNG ĐI THEO. CŨNG TRÁNH CHO NHỮNG TRƯỜNG HỢP LOẠN SỐ. BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN THỐNG NHẤT Ý KIẾN CÁC CAO THỦ ĐANG CÓ PHONG ĐỘ ĐỎ SẼ ĐẢM NHIỆM NHỮNG VỊ TRÍ TOP 1, 2. CÒN NHỮNG CAO THỦ PHONG ĐỘ ĐI XUỐNG SẼ TẠM THỜI NGHỈ NGƠI LẤY SỨC KHỎE CŨNG NHƯ TÌM HIỂU CẦU KÈO MỚI TIẾP TỤC CHIA SẺ CHO ANH EM Ở NGÀY TRỞ LẠI.

MỌI THỨ CỐNG HIẾN ĐỀU ĐƯỢC GHI NHẬN XỨNG ĐÁNG, TÔI TIN CÁC CAO THỦ CŨNG VẬY SỐ TIỀN HỌ ĐÁNH MỖI NGÀY DƯ SỨC CHO CUỘC SỐNG NO ĐỦ NÊN VIỆC GÂY QUỸ CHO CAO THỦ LÀ KHÔNG CẦN THIẾT. KHI CÓ ĐỒNG TIỀN NHÚNG VÀO MỌI SỰ CỐ GẮNG SẼ DỄ BỊ ĐẬP VỠ.

QUỸ CHỈ DÀNH CHO NHỮNG CUỘC THI, HAY LÀ NHỮNG PHẦN QUẢ NHỎ ĐỂ ANH EM THAM GIA ĐÓNG GÓP PHONG TRÀO DIỄN ĐÀN.

CHÚC TẤT CẢ ANH EM MAY MẮN!