Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM HẬU NHỊ + TIỀN NHỊ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM HẬU NHỊ + TIỀN NHỊ

chơi cái này cũng phải có chất xám mới soi đc cầu , chứ mấy ae mới biết chơi thì cứ học hỏi chủ tịch , chủ tịch kéo em

Chào tất cả anh em, hôm nay tôi lại tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp chơi Lottobet nữa, hy vọng anh em có thể áp dụng thành công.
View attachment 5403

Khung giờ 16h45-17h45, ngày 19/09/2019

Ví dụ: Tại kỳ 350 : Tổng hàng trăm + đơn vị : 2+4 = 6 - bóng dương là 1=>Chạm 1,6 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em tự test và cho ý kiến tại bài viết này nhé
Chúc anh em rực rỡ - và luôn nhớ rằng đủ chỉ tiêu là dừng anh em nhé :)
Mỗi lúc cầu sẽ thay đổi nên ae cần chú ý cầu bệt nữa đến lúc cầu bệt c16 rất dài nhé ae chú ý thay đổi phương pháp chơi theo cầu e đánh tài xỉu với 3 số 5 tinh mỗi ngày nên chỉ nhắc ae thế thôi ạ

Mỗi lúc cầu sẽ thay đổi nên ae cần chú ý cầu bệt nữa đến lúc cầu bệt c16 rất dài nhé ae chú ý thay đổi phương pháp chơi theo cầu e đánh tài xỉu với 3 số 5 tinh mỗi ngày nên chỉ nhắc ae thế thôi ạ
c16 hay bắt vào lúc nào thế bác ?

chơi cái này cũng phải có chất xám mới soi đc cầu , chứ mấy ae mới biết chơi thì cứ học hỏi chủ tịch , chủ tịch kéo em
cũng ko hẳn phải chất xám bạn ak. quan trọng là hên xui và hên xui. nhiều khi đặt vu vơ đúng 1 con bt lại ăn mà?

Chơi 2 chạm thì phải chơi gấp 3 khung mới có lãi. nhưng mà đen thì khung thứ 3 vẫn gãy thì mất rất nhiều luôn. Ví dụ: k1(5điểm),k2(15),k3(50). thì tổng bạn phải cược là: 2k5 . nếu dừng đi lại 5 điểm bạn phải mất tầm 20 tay ăn 1 đầu mới hòa vốn

Chào tất cả anh em, hôm nay tôi lại tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp chơi Lottobet nữa, hy vọng anh em có thể áp dụng thành công.
View attachment 5403

Khung giờ 16h45-17h45, ngày 19/09/2019

Ví dụ: Tại kỳ 350 : Tổng hàng trăm + đơn vị : 2+4 = 6 - bóng dương là 1=>Chạm 1,6 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em tự test và cho ý kiến tại bài viết này nhé
Chúc anh em rực rỡ - và luôn nhớ rằng đủ chỉ tiêu là dừng anh em nhé :)
Cái này chơi như nào và như nào được gọi là ăn hả các bác