Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM HẬU NHỊ + TIỀN NHỊ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM HẬU NHỊ + TIỀN NHỊ

Chủ tịch mà có thêm cầu kèo nào thì lại chia sẻ tiếp cho ae nữa nhé , chơi lụi nguy hiểm lắm
cầu kèo có nhiều, anh em nên chú ý tham khảo và học hỏi kỹ tránh mất tiền oan nhé

Ct ơi mk mới vào cho hoi 9+3 =12 co cộng nửa hay ko nhu vậy bắt cham mấy mới dung ,bac tra lời giúp cho mk biết

Anh em nên phối hợp các phương pháp để chơi., không phải lúc nào cũng là khung giờ đấy nhé
Cảm ơn ct ak e rất muốn học môn loto bet e xin ct vào nhóm học cầu kèo , thấy ct đăng trên nhóm mà chưa thấy ct trả lời vào nhóm loto cao thủ chỉ hô thôi ko dạy a có nhóm dạy ko cho e theo với ak

Chào tất cả anh em, hôm nay tôi lại tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp chơi Lottobet nữa, hy vọng anh em có thể áp dụng thành công.
View attachment 5403

Khung giờ 16h45-17h45, ngày 19/09/2019

Ví dụ: Tại kỳ 350 : Tổng hàng trăm + đơn vị : 2+4 = 6 - bóng dương là 1=>Chạm 1,6 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em tự test và cho ý kiến tại bài viết này nhé
Chúc anh em rực rỡ - và luôn nhớ rằng đủ chỉ tiêu là dừng anh em nhé :)
Mình phải học hỏi ct nhiều mới choi dc mình chưa biết chiến thắng là gì cảm ơn ct Nhân đã chia sẻ kinh nghiệm a

Cảm ơn ct ak e rất muốn học môn loto bet e xin ct vào nhóm học cầu kèo , thấy ct đăng trên nhóm mà chưa thấy ct trả lời vào nhóm loto cao thủ chỉ hô thôi ko dạy a có nhóm dạy ko cho e theo với ak
Có gì đâu mà phải cầu kì cho mệt, dăm ba cái cầu kèo hết sức đơn giản. Đang bơi rồi đây bạn!?

Cầu này chạy kinh quá mn ơi
22119

Cảm ơn Chủ Tịch nhiều ah
Anh ơi ví dụ 9+6 = 15 thì ta lấy trạm 1,5 hay trạm 0,5 hay 1+5=6 đánh trạm 6,1 ạ, con số vượt quá 1 chữ số ct có thể nói rõ cho ae hiểu dc ko ạ , cảm ơn ct nhiều

Chào tất cả anh em, hôm nay tôi lại tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp chơi Lottobet nữa, hy vọng anh em có thể áp dụng thành công.
View attachment 5403

Khung giờ 16h45-17h45, ngày 19/09/2019

Ví dụ: Tại kỳ 350 : Tổng hàng trăm + đơn vị : 2+4 = 6 - bóng dương là 1=>Chạm 1,6 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em tự test và cho ý kiến tại bài viết này nhé
Chúc anh em rực rỡ - và luôn nhớ rằng đủ chỉ tiêu là dừng anh em nhé :)
Ad ơi e k hiểu bóg dươg là sao á

Anh ơi ví dụ 9+6 = 15 thì ta lấy trạm 1,5 hay trạm 0,5 hay 1+5=6 đánh trạm 6,1 ạ, con số vượt quá 1 chữ số ct có thể nói rõ cho ae hiểu dc ko ạ , cảm ơn ct nhiều
Thì ta lấy tổng là 5 nha bạn

Bác nói rõ hơn được không? Nếu hụt thì có nuôi không? Nếu nuôi thì nuôi mấy tay. Nếu trúng thì áp dụng số của kỳ tiếp theo hay kỳ nào?