Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM (TỔNG HÀNG TRĂM + HÀNG CHỤC) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP 2 CHẠM (TỔNG HÀNG TRĂM + HÀNG CHỤC)

Mấy hôm nay anh em chơi có ổn không ?
Hôm nay tôi tiếp tục chia sẻ với anh em 1 phương pháp nữa để anh em tham khảo.
Phương pháp này là phương pháp bắt 2 chạm, sử dụng 2 con số ở hàng chục và hàng trăm anh em nhé.

View attachment 6039

Ví dụ: Tại kỳ 347 : Tổng hàng chục trăm + chục : 0+4 = 4 - bóng dương là 9 =>Chạm 4,9 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em so kết quả từng kỳ nhế, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Chúc anh em rực rỡ.
Cầu này phang 12h đêm đc ko chủ tịch ơi

cầu kèo ổn định thì tại sao lại ko bem ? trươc von co 1 củ theo a nhân, moi ngay kiêm 300 la nghỉ:))) chỉ như v thoi la qa ok ! cau nay ko biet co j thay đôi ko hả chủ tich nhan oi !!!

:love::love::love::love::love::love:

Hình như thấy cái pp này ở đâu đó rồi thì phải

Phương pháp này là phương pháp bắt 2 chạm, sử dụng 2 con số ở hàng chục và hàng trăm anh em nhé.

View attachment 6039

Ví dụ: Tại kỳ 347 : Tổng hàng chục trăm + chục : 0+4 = 4 - bóng dương là 9 =>Chạm 4,9 đánh cho 2 đầu hậu nhị + tiền nhị.
Anh em so kết quả từng kỳ nhế, mọi phương pháp đưa ra đều có thể ứng nghiệm trong 1 khoảng thời gian nhất định.
Chúc anh em rực rỡ.
EM CÓ THỬ QUA PP NÀY LÚC TRƯỚC RỒI CHẠY ỔN ĐỊNH LẮM ANH
LÚC NÀO ĐEN GÃY THÌ E NGHĨ VÀI TAY NGAY

Cầu này chạy khá là đều đó a Nhân ơi, đúng là chủ tịch có khác chia sẻ nhiều cầu kèo cho a em quá đi :p:p:p:p

Tí e phải vào thử phương pháp mới này thử ok k đã...
Mà a chia sẻ thì chắc a cũng chơi qua rồi chắc là chạy tốt a mới chia sẻ cho ae thôi @@

Tí e phải vào thử phương pháp mới này thử ok k đã...
Mà a chia sẻ thì chắc a cũng chơi qua rồi chắc là chạy tốt a mới chia sẻ cho ae thôi @@
em dang tim hieu cach choi nay ạ !cung hoi mơi =))) mong a chỉ giáo em vs ạ :)))

View attachment 6039

Chúc anh em rực rỡ.
Bóng dương là +5 phải k a Nhân, nhiều khi theo a chơi ăn chứ e cũng chưa nắm được pp nó là ntn cả ?????

cầu thông cứ băm mạnh tay, chơi ko phai nghĩ cầu , có cau ông nhân thi auto lụm xeng thoi ^^
tự tin chiến thắng