Lotto Bet - PHƯƠNG PHÁP BẮT 1 CHẠM TỶ LỆ THẮNG CAO THEO TỔNG | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet PHƯƠNG PHÁP BẮT 1 CHẠM TỶ LỆ THẮNG CAO THEO TỔNG

cùng quan điểm đã chơi bét thì k thể đi dều tay đc , gẫy là phải chão thì tay sau mới lấy lại đc
tầm bao nhiều vốn thì vào chơi mới k run tay , e hay bị tâm lý ấy , gẫy mà chão run tay lắm

cùng quan điểm đã chơi bét thì k thể đi dều tay đc , gẫy là phải chão thì tay sau mới lấy lại đc
2 hôm nay, tôi lãi khá đều, ngày 10 củ. Bằng cách bắt chạm 2 số chục ngàn + ngàn = bao nhiêu rồi bóng dương. Hehe

cầu đó là cầu của chủ tịch nhân phải k a?
Chính xác. Hiệu quả ở chỗ. Bạn bắt đc chạm đó rồi. Bạn ghép thêm tiền tam hậu tạm + - 1 số 2 chạm đó nữa. Tổng 36s, mỗi số bạn chơi 1k thôi, còn chạm 2 số đó đánh 10k thôi. Lỡ ko về âm 172k, về 1 số -72k về 2 số +28k, còn về tiền tam hoặc hậu tam thì thôi rồi. Haha ( đây là mình ví dụ mức chơi 1k thôi nhé )

Chính xác. Hiệu quả ở chỗ. Bạn bắt đc chạm đó rồi. Bạn ghép thêm tiền tam hậu tạm + - 1 số 2 chạm đó nữa. Tổng 36s, mỗi số bạn chơi 1k thôi, còn chạm 2 số đó đánh 10k thôi. Lỡ ko về âm 172k, về 1 số -72k về 2 số +28k, còn về tiền tam hoặc hậu tam thì thôi rồi. Haha ( đây là mình ví dụ mức chơi 1k thôi nhé )
vậy là đánh kết hợp tiền nhị hậu nhị lót thêm cả tiền tam hậu tam hả bác. Vốn có cần to ko

đánh 1 chạm tuy trg thì húp n` nhg tỷ lệ trúng thấp 1 là chơi 64s đánh hậu nhị , 2 là đánh 36s cả 2 đầu

cầu của ct mà chạy thì húp ghê lắm tại bắt mỗi 1 chạm mà

đang có dịch h chả dám đi đâu chỉ ngồi nhà chơi bét, kiếm thêm thu nhập

nãy thấy cầu này chạy mà k dám vào , tại thấy mấy kỳ trc thông quá trời

đánh 1 chạm này khó ăn chỉ có lúc đỏ đánh mới ăn đc, hóng chủ tịch lên kéo

Mấy a ơi. hình như cầu đang chạy 3 8 nhiều lắm ấy
19287