Cầu MB - Phương pháp bắt CHẴN - LẺ kiếm tiền mùa dịch | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Phương pháp bắt CHẴN - LẺ kiếm tiền mùa dịch

Tôi nói thật là tôi chi sẻ PP mà tôi vẫn đang áp dụng, tần xuất hiện tại cũng rất ổn, Pp tự AE nhìn vào thì biết là đc tiền hay mất tiền, còn AE nào cảm thấy Pp này ko ổn , ko thể kiếm đc tiền thì có thể ko chơi,
Tiền của các bạn, vòn Pp là của tôi. Chơi hay ko là do các bạn quyết định, ko ai bắt AE là phải chơi đúng ko..?
Chứ cứ tìm lý do để đi ngược Pp rồi nói là nó gãy thế này, thế kia, hỏi rằng ai dám khẳng định chơi môn số học này là 100% trúng, cầu nào cũng có lúc gãy, còn ăn 100% thì cứ tất tay đến giờ lây tiền ?, chứ cần gì tính toán chia vốn làm gì cho đau đầu
PP cho chúng ta một cách chơi hiệu quả, chứ ko phải là vĩnh cửu, càu kèo cũng vậy, thấy cầu chạy đẹp thì ta vào tiền, cầu ko đẹp ta dừng theo dõi đợi cầu chạy rùi chơi tiếp
Còn đã thấy cầu gãy liên tiếp rùi vẫn lao đầu vào chơi rùi gấp thếp thì hỏi rằng bao nhiêu tiền để đầu tư cho đủ,
AE đang đầu tư lâu dài hay là muốn trở thành một con bạc, thì AE tự phải nhìn nhận bản thân thôi
TỈNH TÁO NÊN NHÉ AE
Thê theo bạn thi hn chúng ta dừng đánh hay hn đanh tiep đâu chẵn hay la danh tiep tổng lẻ đanh gap thep hay la bag tiền

Thê theo bạn thi hn chúng ta dừng đánh hay hn đanh tiep đâu chẵn hay la danh tiep tổng lẻ đanh gap thep hay la bag tiền
Đều tay theo pp1 đang ổn định , ra đầu chẵn thì hôm nay theo đầu chẵn, còn tư duy tốt thì có thể kết hợp 4 chạm kết và lọc tổng xuống làm đề cối

Còn ngừi AE cứ tìm lý do để đi ngược PP thì cũng ko cần phải chơi theo Pp này đâu, cứ đi tìm cầu nào chạy 1 năm ko gãy chơi cho chắc, nhanh thành tỷ phú lắm

CHÀO TẤT CẢ ACE DIỄN ĐÀN
DỊCH BỆNH HIỆN ĐANG DIỄN BIẾN RẤT PHỨC TẠP, CHÚNG TA VẪN PHẢI THỰC HIỆN GIÃN CÁCH XÃ HỘI, GỒNG MÌNH CHỐNG DỊCH, KINH TẾ CHÚNG TA ĐỀU TRONG TÌNH TRẠNG KHÓ KHĂN, NÊN CŨNG RẤT MONG ACE CÓ THÊM MỘT CÁCH KIẾM TIỀN TỪ MÔN SỐ HỌC ĐỂ CÓ THỂ TRANG TRẢI TRONG MÙA DỊCH GIÚP ĐỠ GIA ĐÌNH PHẦN NÀO ĐÓ...
NAY MÌNH XIN CHIA SẺ PHƯƠNG PHÁP BẮT CHẴN - LẺ , PHƯƠNG PHÁP NÀY KHÁ ĐƠN GIẢN NHƯNG RẤT HIỆU QUẢ CHO MỌI NGƯỜI CÓ THỂ TỰ CHƠI CÙNG KIẾM TIỀN LÂU DÀI...
PHƯƠNG PHÁP NHƯ SAU

PP1
Con số hàng chục của GĐB là số chẵn thì hôm sau ta bắt đề đầu chẵn ( 0,2,4,6,8 )
Tần xuất mấy tháng gần đây đầu chẵn bệt max khung 6 ngày, nếu bệt đến ngày thứ 6 rùi thì ta nên dừng lại tham khảo, đợi cầu chạy rùi tiếp tục, hoặc chuyển sang chơi đầu lẻ.

Con số hàng chục của GĐB là số lẻ thì hôm sau ta bắt đề đầu lẻ ( 1,3,5,7,9 )
Tần xuất mấy tháng gần đây đầu lẻ bệt max khung 4 ngày, nếu bệt đến ngày thứ 4 thì ta có thể dừng lại tham khảo đợi cầu chạy lại tiếp tục, hoàn là chuyển sang chơi đầu chẵn.

View attachment 142049
PP2

KQ hôm trước GĐB về tổng chẵn thì hôm sau ta bắt đề tổng chẵn ( 0,2,4,6,8 )
KQ hôm trước GĐB về tổng lẻ thì hôm sau ta bắt đề tổng lẻ ( 1,3,5,7,9 )

View attachment 142048

MỌI NGƯỜI CÓ THỂ KIỂM TRA TẦN XUẤT 1 TRONG 2 PHƯƠNG PHÁP, TẦN XUẤT CỦA PP NÀO ĐẸP HƠN THÌ ÁP DỤNG THEO PP ĐÓ VÀ VÀO TIỀN ĐỀU TAY
VÀ NẾU TẦN XUẤT CẢ 2 PP ĐỀU ĐẸP THÌ TA CÓ THỂ KẾT HỢP 2 PHƯƠNG PHÁP VỚI NHAU ÉP VỊ XUỐNG DÀN ĐỀ 25S.

HIỆU QUẢ HƠN NỮA LÀ CHỌN RA NHỮNG CHẠM KẾT , TỔNG KẾT HÀNG NGÀY CỦA ACE HOẶC THAM KHẢO CỦA CÁC CAO THỦ, CHỦ TỊCH TRONG DIỄN ĐÀN KẾT HỢP VỚI PHƯƠNG PHÁP TRÊN ÉP VỊ RA ĐỀ CỐI ( BTĐ - STĐ - TTĐ )
CÒN VỀ PHẦN CÀNG 3D MỌI NGƯỜI TỰ CHON RA 7 CÀNG KẾT HOẶC CÓ THỂ THAM KHẢO CÁC CAO THỦ VÀ CHỦ TỊCH HÀNH NGÀY

CHÚC MỌI NGƯỜI THAM KHẢO MAY MẮN, GIỮ GÌN SỨC KHỎE ? KIẾM TIỀN ? QUA MÙA DỊCH NÀY NHÉ
VÀ NHỚ LÀ LUÔN LUÔN GIỮ CÁI ĐẦU LẠNH, CON TIM ẤM ÁP, ĐỂ CHIẾN THẮNG MÔN SỐ HỌC NÀY...

CHÚNG TA HÃY LÀ NGƯỜI ĐẦU TƯ CHỨ KO PHẢI LÀ CON BẠC.
Chúc bạn thành công nhé

Còn ngừi AE cứ tìm lý do để đi ngược PP thì cũng ko cần phải chơi theo Pp này đâu, cứ đi tìm cầu nào chạy 1 năm ko gãy chơi cho chắc, nhanh thành tỷ phú lắm
Chẳng có pp nao la 100% cả nhưng ý tôi nói la bạn chỉ nói những ngày bạn trúng còn những ngày trượt k thấy bạn xử lý ra sao

Chẳng có pp nao la 100% cả nhưng ý tôi nói la bạn chỉ nói những ngày bạn trúng còn những ngày trượt k thấy bạn xử lý ra sao
Đây là phương pháp theo dõi tần xuất C - L bắt theo cầu bệt, trang 1 tôi có viết rõ là pp vào tiền là đi đều tay rùi, trong 2 pp thấy pp nào tần xuất ổn định thì chơi, người AE ơi, đọc lại cho tôi cái, viết rõ ràng như vạy mà vẫn ko thấy hay là ko đọc hết,
Giải thích đến mệt với người AE này

Đây là phương pháp theo dõi tần xuất C - L bắt theo cầu bệt, trang 1 tôi có viết rõ là pp vào tiền là đi đều tay rùi, trong 2 pp thấy pp nào tần xuất ổn định thì chơi, người AE ơi, đọc lại cho tôi cái, viết rõ ràng như vạy mà vẫn ko thấy hay là ko đọc hết,
Giải thích đến mệt với người AE này
142384

Nếu mai cầu vẫn chạy e lót dàn 25s của bác : 01,29,47,65,83,03,21,49,67,85,05,23,41,69,87,07,25,43,61,89,09,27,45,63,81
và Cối: 01,05
3D: 001,005,101,105,501,505: